tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vậy ra là tớ già trước tuổi nhiều rồi,mặt tớ đôi khi trông non choẹt mà lại có mấy cái cảm giác mà bạn Ngọc nói từ lâu lắm rồi,17 mà toàn phải tìm cách trốn tránh tình yêu thôi!!!!!

mặt bạn Phương á, tớ bảo là 20 cũng được. Mà chưa thấy ảnh nào Phương chưa mặc vest nhỉ :D

to Thư: ai 16 tuổi biết iu lần đầu thế? lại còn mất người iu mãi mãi nữa? có phải Thư ko?

Trùi ui, bạn Thư mấy hôm nay câu kinh quá
Vào topic nào cũng thấy Trang Thư, mà ko có bài nào trên 1 dòng cả
Các bạn trốn tránh tình iu là làm tan nát trái tim các chàng trai dưa bở ấy đấy
Và tớ cũng muốn nói là tớ thấy tuổi chúng mình thạt không nên vì ta chưa sẵn sàng cho việc ấy
Tốt nhất là nên giữ một tình bạn trong sáng đến hết cấp ba để giữ lại một thời học sinh đẹp. Vậy đấy
Sau này hãng yêu, rồi si lại mê lại hận.
Thiện tai thiện tai, ko thiện gặp tai.

Tại tớ chẳng muốn nói nhìu...
Nhg mờ thà tớ viết 1 dòng đầy đủ ý nghĩa câu nói của tớ
Còn hơn 3 dòng mà thế này........... :(

Nguyễn Trang Thư đã viết:
mặt bạn Phương á, tớ bảo là 20 cũng được. Mà chưa thấy ảnh nào Phương chưa mặc vest nhỉ :D
Tớ mà già đến thế sao,đấy là chưa kể đến lúc ngây thơ cụ cơ!!!:))
Đây là seri ảnh chụp lúc mới sang(định đặt tên là:"hỏi vợ"):)),còn bây giờ bận túi bụi còn gì thời gian chụp ảnh;),cái này có già không???? b-)
details.php

Ủa :| sao không dùng được IMG code????? :-? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
cái này mà đem đi hỏi vợ thì gái nó chạy hết, Phương ạ.

Chí lí,nhưng cái này tớ chụp cách đây gần nửa năm mà,bây giờ thì chờ xem!!!!:));)

chắc ảnh bây giờ còn xấu hơn hồi trước nên ko dám đưa ra. :)

NO,đợi sau khi thi xong đã chứ không mọi người lại trách tớ làm ảnh hưởng!!!!!!!:))
Mà bạn Thư với bạn Vân Anh đây biết yêu từ mấy tuổi thế???:D

Xin các bác , em biết yêu từ lúc mẫu giáo !

khà khà, động chạm đến vấn đề nè, em xin hỏi ý kiến các bác có "tình trường" lâu năm

:" Thế các bác có tin chuyện tình yêu trên net có thành công ko ah???" ;)

hehe, nhờ các bác 1 tí nhá,khè khè, xin đa tạ và...rất tiếc là không có hậu tạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê , tin chứ , nhưng mà mấy cái tình yêu đấy khó bền lắm vì qua net thì hai người chưa thực sự hiểu nhau .

Tình yêu trên net ai bảo ko thể thành công, dù muốn hay ko thì tình yêu trên net sẽ hợp với những người nóng vội, vồn va~ , ko suy nghĩ chín chắn, và tất nhiên suy nghỉ về tình yêu cũng hết sức đơn giản===> gặp 1 ngừoi tren net hợp với minh===> yêu ===> sẽ có đc những giây phút hạnh phúc.
Dù sau có pai nhau vẫn dễ dang trở thành bạn==> mọi chuyện dễ dàng hơn nhiu

Đoàn Duy đã viết:
Hê hê , tin chứ , nhưng mà mấy cái tình yêu đấy khó bền lắm vì qua net thì hai người chưa thực sự hiểu nhau .
Chuyện đời thiên biến vạn hóa, khó nói lắm, nhưng thường là vậy thôi
Tớ thấy làm quen qua net cũng hay lắm
Qua net tớ quen với sis Trang và cái Mai "chập_yahoogames' nữa, cũng thú vị lắm
qua Gunbound tớ còn quen thêm mấy anh/chị/em cũng rất thú vị đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên