tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
rung cảm đầu đời là tâm lý tự nhiên của mổi con người mà.Đặc biệt là học sinh
tuổi 16 đẹp đấy chứ,nhưng gọi là yêu thì chưa chín chắn đâu.Áo bông mùa đông ,quạt mát mùa hè còn tùy vào người ấy nữa chứ.Nếu ổn thì ỌK, cốt ko ảnh hưởng đến học hành là được

To Minh : Biết là mình đang gán ghép nhưng trêu người khác chuyện này thú vị lắm, cậu ko ở địa vị tớ nên không biết đâu
To Trang : Ai thế ???
Còn chuyện rung động này thì ối người đã rung động từ những năm 12, 13 tuổi đấy, cá biệt có khi là 10,11 tuổi cơ, đây chỉ coi là rung động giữa đời mới đúng, các bà chị ạ.
Nhưng với mình thì lần rung động đầu tiên ấy chưa tới.

Có lẽ my heart đã hóa đá tới độ không thể rung động được nữa rùi
Bùn thật, một tuổi teen nhẽ ra phải thật êm đẹp mà lại thật buồn sắp trôi qua!

Khiếp , 2 bạn mang tên Quân đều bị mod xóa bài , xấu hổ chưa .
@AQuân : thế cậu có ở địa vị tớ đâu .

Bất công, bạn Thư ơi, đừng có giận cá chém thớt chứ, có gì vợ chồng các bạn đánh chửi nhau thì đóng cửa mà tự dậy bảo, sao lại xóa bài của tớ, đã thế lại ko thèm ghi lý do (chắc là ko tìm được lý do hợp lý, nhưng tức quá nên xóa luốn cho đỡ gai mắt bằng đặc quyền của mod)
$ Minh : Cậu cũng đâu có ở địa vị cảu tớ, nhưng cậu có thể ở địa vị của Thư đấy, chúc 2 bạn hạnh phúc.

Này này , thôi cái vụ đấy đi Quân ạ , cái vụ đó đi vào dĩ vãng từ lâu rồi .

Thôi thì thôi, đồng ý
Những chuyện thật thì không ai đem ra trêu nữa
Đùa chứ, vì an toàn dung mạo và tính mạng Thư trước bạn gái của Minh và lọ axit trong tay, và cũng vi an toàn dung mạo và tính mạng Minh trước bạn trai của Thư và những nắm đấm mạnh như thép
Thế nên ko ai trêu 2 bạn nữa nhé, đùa thành thật mất

Mafia dữ dội quá luôn,mà kể ra thì Thư trông cũng được quá đi chứ,dù sao thì cũng chỉ cần cải thiện việc "hồng nhan bạc phận" thôi!!!!!!:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phùng Anh Quân đã viết:
Thôi thì thôi, đồng ý
Những chuyện thật thì không ai đem ra trêu nữa
Đùa chứ, vì an toàn dung mạo và tính mạng Thư trước bạn gái của Minh và lọ axit trong tay, và cũng vi an toàn dung mạo và tính mạng Minh trước bạn trai của Thư và những nắm đấm mạnh như thép
Thế nên ko ai trêu 2 bạn nữa nhé, đùa thành thật mất

sao bít chồng tớ có nắm đấm mạnh như thép thế, bạn Quân theo dõi tớ à [-x
Lý do xóa bài ấy vì bài ý quote lại bài của Quân và nhận xét bài nó :D
@ Taq: ko hỉu :D

Hờ hờ , tớ sợ gì nắm đấm của bạn trai Thư , tớ cũng chả có bạn gái , có điều đấy ko phải sự thật thì thôi chứ sao .

Thế đấy, nếy tớ có bạn trai thì nó cũng ko chấp mấy trò trẻ con này đâu...

Thế cho nên mọi sự ghán ghép tốt nhất là dừng ở đây đi các bạn ạ .

mờ tớ nghĩ Minh cũng đừng nhắc nữa, tự nó sẽ wa thui...

hix, mọi ng` ơi, lần đầu tiên thấy nhói trong tim, 1 cảm giác lạ....... liệu có phải là yêu!

he he he hóa ra Thư thích Minh hay là Minh thích Thư gì gì đó xong rùi giận dỗi nhau hả tớ khuyên hai cậu nên làm lành với nhau đi không vài năm nữa nhìn lại lại thấy mình trẻ con mà đã từ bỏ mất 1 người mà mình....

Chuẩn bị đổi tên topic đi!Mod ơi đừng buồn cộng điểm cho em tiếp rồi em đến an ủi cho.

hix, an ủi cái gì, chồng tớ sắp 1 đi ko trở lại nữa đây này :((

Xa đến đâu thì vẫn có email , fax , di động , messenger , thư tín .... , lo gì , trừ khi là chồng của Thư an nghỉ ở 125 Phùng Hưng ( ôi chết nói dại là thế )

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Hờ hờ , tớ sợ gì nắm đấm của bạn trai Thư , tớ cũng chả có bạn gái , có điều đấy ko phải sự thật thì thôi chứ sao .
Bạn Minh thú nhận rồi nhé, thôi, hai bạn đừng giận nhau nữa, nói thật 2 người cũng xứng đôi vừa lứa lắm, tuy ko bít mặt bạn Minh nhưng tớ thấy rất có cảm tình với cách nói y như cách nói của Thư, hề hề
Sau này 2 bạn có cưới nhau nhớ cảm ơn công mai mối của tớ nhé.
Cung hỉ cung hỉ. :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Nhất bái thiên địa
Nhị bái cao đường
Phu thê giao bái
Đưa vào động phòng ... hoa trúc. :)>-
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Vỗ tay hoan hô hoan hô hoan hô hoan hô hoan hô hoan hô hoan hô hoan hô !!!

Mày đùa dai wa' Quân ạ :nono:

Hay cái này giang hồ gọi là gắp lửa bỏ tay người :>

Nhưng tao thấy nên chấm dứt đi, 1 là chuyện đã wa' nhạt , 2 là topic càng ngày càng lạc đề nặng :)

Đừng đùa nữa Quân ui, chồng tớ chuẩn bị lên HAO, cũng vừa ra Hà Nội hôm nay, ko khéo bị ăn đòn mà ko bít lí do đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên