tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Một tình yêu sẽ được hoàn thiện hơn nếu người ta có thể gặp nhau qua net.
Như tớ đây này dù người ấy đang ở rất xa nhưng hàng tuần vẫn có thể gặp nhau cộng thêm vô vàn cú điện thoai cứ 2 ngày / lần --> đảm bảo tuyệt đối!

:x Bài này rất hay, post lên đây cho mọi người đọc (hình như bị mod xóa cái topic huyền thoại về tình yêu rôi :(( ) Thật sự là rất trong sáng, lại rất đúng nữa, giống hết như lời mẹ dạy mình lúc mình kể mình thích 1 thằng... :x
"Khởi thủy, con người có thân hình tròn quay với bốn tay và ngần ấy chân, hai khuôn mặt hoàn toàn giống nhau đặt trên một cái cổ tròn, hai cơ quan sinh dục... và phần còn lại giống như chúng ta ngày nay". Một sự kết hợp hoàn hảo. Nhưng những con người đầu tiên ấy vì rất mạnh mẽ nên đâm ra ngạo mạn, "coi trời bằng vung", khiến chư thần trên núi Olympus lo ngại. Vì vậy, để trừng phạt con người, thần Zeus quyết định chẻ đôi họ ra "như người ta cắt quả trứng luộc bằng một sợi tóc"... Bi kịch bắt đầu. Kể từ đó, mỗi người cứ mải miết tìm kiếm nửa đã mất của mình, quấn quýt với nhau và "khao khát hòa nhập vào nhau"... Đó là huyền thoại về tình yêu của người xưa để lý giải tại sao người ta sống có lứa có đôi.

:eek: mẹ mày nói với mày thế á ?
đ? 10 cho chất lượng =D>

Qua net tớ quen với sis Trang và cái Mai "chập_yahoogames' nữa, cũng thú vị lắm
MÀy thấy lâu tao k vào đây bắt đầu mở máy hả QUân :nono:

Sao gọi con Mực là sis mà lại gọi tao là cái :nono:
COn Mực là con dâu tao -> mày phải gọi tao là bác b-):smoking:

keke, ko ngờ mẹ con Lươn cũng hiện đại phết, hợp mốt :))

Nhình nhằng, thế thì theo quan hệ với "ông hàng xóm con bà chị cháu ông nôi của cái bà bán nước gần trường là chị của ông nội anh trai bố bà chị họ" thì có khi tao là cụ hay cị mày đấy, Mai à !!!
Mực là ai ??? Thế hóa ra Thu Trang là mực sao ??? Gọi là sis vì có người điên điên thích thế !!! Thế mày có muốn là dau của tao ko ??? Hề hề, con này lanh chanh quá, lau ko lên đâm loạn !!!!!! MÀ Thư ơi, ai là mẹ con lươn , mà con lươn là ai ????????
Mấy đứa này lắm trò quá đấy, loạn óc mệt đầu.

Bạn Quân gặp vấn đề về tình yêu quá sớm,chậc,thông cảm thôi,mà còn ai 15 tuổi không????

Ko biết, nhưng thứ nhất, tớ chưa yêu nhưng gặp vấn đề ấy sớm chứ ko phải tớ yêu sớm, cậu nói dễ hiểu nhầm quá !!
Thứ hai, những người chưa sinh nhật thì 15 chứ sao ??? May là mình đã 16 !!!!!!!!!!!!

15 mới chả 16
tụi 15 đây nè
yêu hết
yêu ko có giới hạn tuổi tác mà:D

Đúng rùi, tình yêu đâu cần giới hạn tuổi tác. Bây giờ bọn trẻ con mẫu giáo đã biết yêu rồi.

Rồi rồi , ủng hộ hai bác hết mình :)) .

Mod cho con voi này vào chuồng cái , để nó tự do đi phá làng phá bản à .

thằng Duy Sương kia nói linh tinh gì đấy
ủng cái đầu nhà mày
mà mày biết Duy Sương nghĩa là gì ko?
đọc ngược lại là biết ngay:))

Oài,bà con yêu kiểu daily hay lâu dài??????

Chỉnh sửa lần cuối:
To Phương: Cái đấy thì còn tùy người.
To Duy Sương: Chiều nay đến để xem may có còn toàn mạng ko nhá. Cẩn thận chị đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên