tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

ah còn bạn Cường ,mình ko dám nói bạn già nhưng nếu bạn thấy đúng thì cứ coi là mình nói thế đi

vu thuy linh đã viết:
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Đỗ Việt đã viết:
Thế em Linh đã tha lỗi cho anh chưa? ;;) Đừng trù anh không có người yêu nhé, tội nghiệp chết! :D
Anh Việt yên tâm, bồ em ko dám trù anh đâu! trù anh thì em biết làm sao???? ;)
hổng thể ko trù anh Việt đc bởi vì em vẫn chưa tìm thấy bài của em đâu cả.Ngọc Anh nói dối anh đấy.Hôm qua em bảo nó trả lời anh là em vẫn chưa đồng ý xí xóa tội cho anh vậy mà nó dám truyền đạt sai lời của em ,láo thiệt!mà sao anh nói với nó là em NGỘ hả?anh mà còn nói thế là em trù cho anh cô đơn tới già đó.hehe,tình yêu là bát bún riêu nhưng sang tới Pháp rùi thì làm gì có bún riêu má ăn.khè khè............................
Hở, bà già!! đây thì vào link này: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=19970

trùi ui, tình cảm tuổi 15 llaf tình cảm đẹp nhất, trong sáng nhất, thế mà sao bác Ninh cứ Xịch với cả Sịch thế, mất cả hay>_<
Sang 2k5 là em 15 tuổi rồi đấy, chả biết có tình cảm đặc biệt gì ko nữa, hồi trước có thấy thích một anh, thì cũng bày tỏ tình cảm theo những cách rất củ chuối và bùn cười nhưng mà......bị từ chối, thôi xong, chả muốn có tỉnhcam đặc biệt với ai nữa.BUỒN T_T

Một lần ngã là một lần bớt dại em Chi ạ

Bé Ngân này, em có cái gì đấy thay đổi hay sao ý, anh thấy hay lắm ;)

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Một lần ngã là một lần bớt dại em Chi ạ
mày ngã mấy lần rồi :))

Đỗ Việt đã viết:
Bé Ngân này, em có cái gì đấy thay đổi hay sao ý, anh thấy hay lắm ;)
Cái gì thay đổi thế hả anh? Tích cực hay tiêu cực??

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Cái gì thay đổi thế hả anh? Tích cực hay tiêu cực??
Không lẽ tiêu cực mà anh nỡ nói thế à ;)

blah.,,,blah hay thế nhỉ trang này về cái gì thế

mày không đọc topic à?

Nguyễn Linh Chi đã viết:
trùi ui, tình cảm tuổi 15 llaf tình cảm đẹp nhất, trong sáng nhất, thế mà sao bác Ninh cứ Xịch với cả Sịch thế, mất cả hay>_<
Sang 2k5 là em 15 tuổi rồi đấy, chả biết có tình cảm đặc biệt gì ko nữa, hồi trước có thấy thích một anh, thì cũng bày tỏ tình cảm theo những cách rất củ chuối và bùn cười nhưng mà......bị từ chối, thôi xong, chả muốn có tỉnhcam đặc biệt với ai nữa.BUỒN T_T
Theo anh thì cứ kệ thôi. Cứ lo việc khác đi em ạ. What must come will come:D
Càng muốn có thì càng mệt. Cứ enjoy life đi đã, rồi sẽ có lúc nó rơi bộp 1 phát xuống đầu thoai:D

Rơi bộp xuống đầu mà lại thấy sướng mới hay :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Đỗ Việt đã viết:
vu thuy linh đã viết:
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Đỗ Việt đã viết:
Thế em Linh đã tha lỗi cho anh chưa? ;;) Đừng trù anh không có người yêu nhé, tội nghiệp chết! :D
Anh Việt yên tâm, bồ em ko dám trù anh đâu! trù anh thì em biết làm sao???? ;)
hổng thể ko trù anh Việt đc bởi vì em vẫn chưa tìm thấy bài của em đâu cả.Ngọc Anh nói dối anh đấy.Hôm qua em bảo nó trả lời anh là em vẫn chưa đồng ý xí xóa tội cho anh vậy mà nó dám truyền đạt sai lời của em ,láo thiệt!mà sao anh nói với nó là em NGỘ hả?anh mà còn nói thế là em trù cho anh cô đơn tới già đó.hehe,tình yêu là bát bún riêu nhưng sang tới Pháp rùi thì làm gì có bún riêu má ăn.khè khè............................
Hở, bà già!! đây thì vào link này: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=19970
hờ,ai là bà già thế hả ông già?U có nhầm ko đó?ở trong topic này U già nhất chớ ai mà lại gọi người khác là bà già,thật là :nói người mà ko nghĩ đến mình :))

tình bạn là bún riêu
tình yêu là hủ tiếu
cuộc đời ko thể thiếu
hủ tiếu và bún riêu
vậy mà từ bé đến giờ tui chẳng thích ăn 2 thứ này gì cả,ơ nhưng sao vẫn sống nhăn sống nhở chả làm sao cả?????????????????????????

Chẳng thể quyết địng đc khi nào mình yêu đâu."Cái duyên cái số nó vồ lấy nhau " mà

Đỗ Việt đã viết:
vu thuy linh đã viết:
avatar thì sao chứ,đầy ông già khú mà vẫn thích cưa sừng làm nghé đó thui ah
ah,mà anh Việt này,sao anh lại xóa bài của em hỏi về pencatsilat thế hả.khinh người vừa thui chứ,ko có chẳng ma nào nó yêu ông anh đâu.nghe lời em đi ha
Oái!! xin lỗi Linh, anh có xóa đâu em ?? anh chỉ đổi tên nó đi thôi, em vào mà xem ([Hỏi-đáp] Một số môn võ...)! hic, tụi anh có thói quen làm việc thế rồi, anh quên chưa chỉ dẫn cho thành viên mới việc ấy, xin lỗi em nhé! :(
anh ko xin lỗi em đc lại đi trù em phải ko ?thôi đc lần này em tha bổng ,hổng mất gì,(ko tha thì ổng lại trù mình,mình mà hổng có ng yêu thì chết thật)còn lần sau thì.............chắc vẫn tha hehe :)) ah mà anh cho em hỏi anh đang ở Paris ah?anh có biết anh Nguyễn Tuấn Anh (hồi trc học 12L1 trường mình)ko?anh í cũng ở bên đó đó.thui xí xóa nhá kết bạn ha?em là chị,anh là em của em hoặc là chỉ là bạn thui ko có anh em chi hết(ko có anh giai em gái hoặc chị gái em trai)ok chứ?rồi em sẽ kiến bạn gái cho,đảm bảo dưới........ mức tuyệt vời 1 tí

Linh ui câu bài kinh thật. Thui, cái chủ đề này của bà tế nhị wa. Mà chưa yêu thì biết đường đâu mà nói chứ!

keke , chưa yêu thì ngồi nghe để học hỏi kinh nghiệm ( như tui nè ):D

oh ! vậy mình vào đây ngồi nghe vậy !!! :cool:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên