tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

Hừ, nhóc Ngọc Anh dám nói thế à ? không sợ người ta dị nghị à :))

Đọc cái topic này thấy mọi người toàn dùng từ "yêu", sợ quá :p!! Làm gì mà kinh thế, tuổi này chỉ thích nhau là hết cỡ roài, chị nói thật đấy!! Cái gọi là "yêu" to tát lém, cứ thích thôi có phải nhẹ nhàng hơn ko nào?? Mà căn bản có muốn yêu cũng ko được ý chứ, trong đầu bây giờ chắc là chưa đủ để yêu đâu :D

Thầy Hiền nói chí lí thiệt : Giới trẻ bây giờ cực kì hời hợt trong tình yêu , chả sâu sắc gì cả , chóng tàn thoai .

Hà Thu Phương đã viết:
Đọc cái topic này thấy mọi người toàn dùng từ "yêu", sợ quá :p!! Làm gì mà kinh thế, tuổi này chỉ thích nhau là hết cỡ roài, chị nói thật đấy!! Cái gọi là "yêu" to tát lém, cứ thích thôi có phải nhẹ nhàng hơn ko nào?? Mà căn bản có muốn yêu cũng ko được ý chứ, trong đầu bây giờ chắc là chưa đủ để yêu đâu :D
title của con nhỏ Phương điên đã viết:
Yêu Dan lắm cơ!! >_<
Bó tay :D

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Thầy Hiền nói chí lí thiệt : Giới trẻ bây giờ cực kì hời hợt trong tình yêu , chả sâu sắc gì cả , chóng tàn thoai .
Nói thế cũng đúng một phần. Nhưng cũng có nhiều người yêu tử tế lắm chứ, nhưng chỉ vì thiếu kinh nghiệm cuộc sống mà dễ dàng đánh mất cái tình cảm đấy :)

Mọi người yêu hời hợt vì mọi người cứ yêu kiểu chạy theo thế nào ý, chưa nghĩ kĩ đã quyết định :D:D:D mà thường thì tính chúng ta là cả thèm chóng chán, tình yêu như cái nhà vệ sinh thoai, kẻ ở trong mún ra mà kẻ ở ngoài mún vào :x:x:x nhưng chả có gì là xấu cả, chỉ mong là ko "làm" gì xấu thoai :D:D:D chứ ko thì cái gì cũng OK ;;);;);;) yêu cho kinh nghiệm sau này :D:D:D

Nhưng mà ở trong nhà vệ sinh càng mún xịch hơn nữa.

Hình như trong mũi tên thần Cupid tẩm thuốc kích thích zình zục hay sao ý.

bác ninh này ăn nói kiểu gì dzậy

Bẹn ý nói đúng mà em gái :D:D:D nói tiếp đi nghe xem nào! Nhưng mà ai bảo ở trong nhà vệ sinh càng muốn sịch hơn nữa, hiểu nhầm ý à :)):)):))

Eo ơi không hỉu xịch nó như thế nào nhỉ?Hí tò mò quá đi mất.

"Xịch" là cái gì ? :-/

bố cái thằng , ô uế quá rồi đấy , mở mồm là xịch với chả sịch

mình còn trẻ, yêu chỉ là giai đoạn tìm hiểu xem phe kia thía nào thui
có ai ngon hơn thì đá đỏ cũ là đương nhiên rùi
đừng nghĩ tui ... đểu , tội nghiệp
tuổi này ai cũng vậy thui
có ngu mới chung thủy
iu là 1 chuyện, có chăc sẽ cưới nó ko mà chung với cả thủy

Thế chú Cường định gì?

Uh trời ơi, mọi người biến tướng cái topic này thành kí gì zay! Nghe kinh khủng wa thui! Đang nói tình yêu tuổi 15 mà lại dính mấy cái thứ đó là sao???? Mà bạn Ninh nè, kinh nghiệm wa ha?

Đỗ Việt đã viết:
Hừ, nhóc Ngọc Anh dám nói thế à ? không sợ người ta dị nghị à :))
Sao em lại phải sợ? Mà ai cho phép anh gọi em là nhóc? Ai dị nghị thì mặc người ta, chẳng có ai thừa hơi đến thế đâu anh Việt ạ! Mới lại, em chỉ nói sự thật thui mà! ;)

uh, đúng roài đấy, các bác ở trong topic này phát biểu cẩn thận tí đi. Nhưng em vẫn tò mò hiểu " x...ch" là gì??????????

ờ, ' x...' + 's...' là cái rì rứa, chỉ đoán là bậy bạ , chậc. !

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Đỗ Việt đã viết:
Thế em Linh đã tha lỗi cho anh chưa? ;;) Đừng trù anh không có người yêu nhé, tội nghiệp chết! :D
Anh Việt yên tâm, bồ em ko dám trù anh đâu! trù anh thì em biết làm sao???? ;)
hổng thể ko trù anh Việt đc bởi vì em vẫn chưa tìm thấy bài của em đâu cả.Ngọc Anh nói dối anh đấy.Hôm qua em bảo nó trả lời anh là em vẫn chưa đồng ý xí xóa tội cho anh vậy mà nó dám truyền đạt sai lời của em ,láo thiệt!mà sao anh nói với nó là em NGỘ hả?anh mà còn nói thế là em trù cho anh cô đơn tới già đó.hehe,tình yêu là bát bún riêu nhưng sang tới Pháp rùi thì làm gì có bún riêu má ăn.khè khè............................

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên