tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

Đúng đúng, rất nhiều đôi đã quay lại với nhau! Với lại có những người vẫn yêu nhau thực sự đấy chứ (họ được mọi người công nhận hẳn hoi) nhưng vẫn không lấy được nhau. Lý do thì nhiều lắm!

Nói chung : lớn lên nhìn lại các bác sẽ thấy mình buồn cười , và thật trẻ con thoai .

Công nhận với bạn Hoa, nhưng dù sao iu bi h thì chưa chắc đã là iu đâu:D

Sao lại thế?Yêu bây giờ mới thực sự là tình yêu chân chính chứ,yêu lúc tam tuần thì chỉ để cưới cho xong thôi.Yêu bây giờ là yêu thật nhất trong tất cả các lúc yêu.

khổ quá... cần quái gì biết iu thật hay ko iu cứ suy nghĩ lung tung làm gì ... cứ sống vui vẻ đi ... :p :) :D :D

Phạm Quang Minh đã viết:
khổ quá... cần quái gì biết iu thật hay ko iu cứ suy nghĩ lung tung làm gì ... cứ sống vui vẻ đi ... :p :) :D :D
Nói như thế tức là ko cần biết yêu thật hay ko , cứ yêu cái đã , đúng ko ? 8-}

tình yêu là sự chờ đợi ( ngộ ra từ đề thi HK :D )

Tuỏi này chỉ đi qua 1 lần trong đời thôi cho nên dừng ai để nó trôi qua 1 cách vô nghĩa
Cuộc sống phải có màu sắc một chút chứ !

EM IU ANH NHÌU LẮM !!!!!!!!!!!!!!!

Hãy để tình yêu đơm hoa kết trái, cụ thế tớ đây đã có 6 bà vợ :)) , tuổi 15 muôn năm :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
Hãy để tình yêu đơm hoa kết trái, cụ thế tớ đây đã có 6 bà vợ :)) , tuổi 15 muôn năm :))
Xin hỏi bạn Minh chắc chắn là 5 hay 6 vợ thế???? :-/ Tính lại xem /:)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Báo cáo vợ 5 là anh vừa cưới thêm vợ 6 :))

Ơ ,tưởng mình là chồng 1 chứ nhẩy?Mà dù j` cugnx fai khai báo tên vợ 6 đấy!!!

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Sao lại thế?Yêu bây giờ mới thực sự là tình yêu chân chính chứ,yêu lúc tam tuần thì chỉ để cưới cho xong thôi.Yêu bây giờ là yêu thật nhất trong tất cả các lúc yêu.
=D> Đúng đúng, tình yêu tuổi này là trong sáng nhất (không tính những trường hợp ngoại lệ)!
To Hoa: cứ yêu đi thì thế nào cũng có ngày mày bệnh!

Ngô Thu Phương đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
=D> Đúng đúng, tình yêu tuổi này là trong sáng nhất (không tính những trường hợp ngoại lệ)!
To Hoa: cứ yêu đi thì thế nào cũng có ngày mày bệnh!
8-} Trong sáng ah , tùy thoai .

haha - lại tưởng bở roài !!!
nói chung là cứ vui sống cho thật thoải mái đi - rồi biết đâu đc 1 lúc nào đấy tình iu sẽ bất chợt đến !!! và nếu ai nghĩ rằng tình iu vào tuổi teen này là ko đẹp , chưa phải tình iu hay quá sớm thì xem lại đi - tình iu nó đâu có phân biệt tuổi tác !! vấn đề quyết định ở đây là trái tim mình thôi !! :cool:
heheh - còn chuyện có mấy bà vợ ở lớp mình hay ở lớp khác thì có j` hay ho - chỉ tổ bị quản lý và cháy hầu bao thoai - nói chung có nhiều vợ chưa chắc đã hay , còn việc có đc 1 tình iu chân chính , thật lòng thì mới là tuyệt nhất !!! :cool:

À cho tớ hỏi khí không phải : Yêu là cái gì thế nhẩy,giới trẻ bây giờ tiến bộ ghê,phát triển ầm ầm ah,chả như cái thời trước..........:)).À mà dân trường Ams toàn người tài nhờ,nên suy nghĩ có vẻ hơi đi trước thời đại,à chắc là học gần mấy cái trường Tây Tàu gì đó nên suy nghĩ có vẻ ảnh hưởng của bên trời Tây nhờ,à chắc cũng do trường ams có nhiều người đi du học nữa nên " kiến thức" thu được nhiều lắm nhờ :))

Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
À cho tớ hỏi khí không phải : Yêu là cái gì thế nhẩy,giới trẻ bây giờ tiến bộ ghê,phát triển ầm ầm ah,chả như cái thời trước..........:)).À mà dân trường Ams toàn người tài nhờ,nên suy nghĩ có vẻ hơi đi trước thời đại,à chắc là học gần mấy cái trường Tây Tàu gì đó nên suy nghĩ có vẻ ảnh hưởng của bên trời Tây nhờ,à chắc cũng do trường ams có nhiều người đi du học nữa nên " kiến thức" thu được nhiều lắm nhờ :))
Anh Tuấn nói sai rùi.
Không nên nói bóng nói gió nhau như thế.
Đang bàn luận tình huống và cách giải quyết.
Cái này gọi là dám đối mặt với sự thật và thẳng thắn nói về nó.
Cứ im đi giả vờ trong sáng rùi dắt nhau đi "giải quyết hậu quả" à?

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Báo cáo vợ 5 là anh vừa cưới thêm vợ 6 :))
Chồng ơi! Thế lúc cưới thì vợ thành vợ 7 à?
Không lấy nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên