Tình yêu lớp Lý.

Còn chờ gì nữa dứt áo ra đi trường kì kháng chiến bên box 12 Lý rửa hận đi anh em

Híc mình đang muốn tự tử mà bây giờ nhìn dâu cũng thấy các anh chiến tranh -->càng chán đời, có ai muốn ra cầu Chương Dương với em ko:((
Mấy anh lạ ghê cơ có cái quái gì đâu mà cũng chiến tranh==>hiếu chiến hiếu thắng quá:((

A mình đọc được chữ kí em Tuyền rồi
Em Tuyền quả ko tầm thường khi viết những dòng như vậy :)) :)) :)) :)) :))

Em lại quên mất các đặc điểm của con trai chuyên Lý mà hồi trước đã post lên à : sự cạnh tranh, một điều không thể thiếu đối với một học sinh chuyên Lý. Bọn anh không ra cầu cùng em đâu, có chết chúng ta cũng phải chết vì Tổ quốc
Mấy dòng chữ ấy của em anh đã đọc được từ trước rồi cơ thật đáng khâm phục!!!

Tôi đã hoàn thành nhiệm vụ của Tổ quốc giao phó rồi mọi người ạ, từ này lại về đây cày cấy, "súng gươm vứt bỏ lại hiền như xưa", em Tuyền ơi tự tử làm gì cuộc đời còn đẹp lắm, hãy nhìn sang xung quanh đi, mọi người đang khen em kìa

Trời ạ .Đào ngũ lại còn nói hoàn thanh nhiệm vụ .Muốn ra tòa án binh hả .Hehe

Cảm ơn các anh ,,,xúc đọng quá...
Nhưng nếu làm toán ngu:((vào ngày mai như môn lý thì...:((
Mà thôi ko chết nữa, đợi họp phụ huynh xong rồi chết 1 thể:((

Sao buồn vậy em có muốn vào đôi tuyển ly năm sau không để anh giúp đc miễn thi học kì đỡ phải học hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao tạm thời rút thôi mà gọi là đào ngũ à, cũng phải biết lúc cần phải rút chứ, yên tâm tao sẽ"tái xuất giang hồ " khi nào cảm thấy cần thiết thôi. Còn bây giờ thì tao tạm nghỉ, không tham gia đâu(vì thấy đủ rồi)

Mày thấy chưa tao tuy không tham chiến nhưng chỉ nói 1 câu thôi là làm bọn nó chia rẽ rồi --> động não một chút thôi thì bằng cả trăm bài chửi mày hiểu chứ :))

Xem ra lớp lý chẳng biết yêu đương là gì cả
Đây là box tình yêu cơ mừ

Mấy ông ý chắc là có biết yêu:)):))
Nhưng ko dám post lên đây đâu:)):))

Ai biết yêu giơ cái tay cho em biết cái nhỉ??????

Em đi Sa Pa và hiện giờ đang ở đó! em sẽ mua quà cho Tuyền, và các anh có trong topic này! Hic! Các anh chờ em mang quà sang tặng rồi chuẩn bị quà tặng em nhé! xúc động không? thứ 7 em về rồi mang quà sang cho! Nếu tiết 3 không thấy em sang thì sang lớp em nhận quà và tặng quà cho em nhé!

Thế à thích thật thứ 7 này sau khi nghe Mr K chửi 2 tiết rồi sang nhận quà của em Lý --> coi như là được an ủi, em tặng quà đúng lúc quá. Em Lý ơi có anh biết yêu nè, thật đấy :))

He! Anh nói chứ sao lại gọi em mà thông báo là anh biết yêu? Ắc! Anh làm trò gì mà đẻ thầy chửi thế? Em sắp bị thầy giáo dạy Sinh chửi vì bài thi HK này! có ai giúp em thủ tiêu ông ý không? Đó gọi là có tình yêu thương!

Ớ thì anh bị ông ý "thịt" vì bài HK chứ còn gì thủ tiêu ông ý hử --> chuyện vặt nhưng... vào trường cứ thấy ông nào dạy Sinh là thủ tiêu à :D (ông ý mà lên đây thì... tuyệt :D)

sợ gì! thầy ý tên là Cường! Ặc! Thi Hk, em ôn tủ, ra bốn câu! trúng một câu! Còn lại thì..oh la la! Anh Khoa thể hiện tình yêu thương đi!

Thế sao em không... quay :D, em dại quá hôm nào em có tiết sinh để anh sang (anh không biết mặt ông ý)

Hehe thứ 7 em đợi chị lý nhé
Hivs em cũng đi rồi 6 đ thi lý HK:(:)((
thầy ko làm gì nhưng phụ huynh thịt:((

Back
Bên trên