Tình yêu lớp Lý.

Tao đứng nói chuyện bình thường chứ có phải lúc nào cũng chạy theo đâu mà gọi là "xí xớn"
Tao chỉ nói chuyện có thể nói (không động đến chuyện riêng tư của mày :D)

Ao cần mày động đến chuyện riêng tư của may f
mà thôi thanks mày vì nhờ mày tao quyết bỏ nhehehehe

Anh Dũng bỏ xừ đi cho bọn con gái nó chết thèm! Việc quái gì! Mà hôm đó anh Khoa có xí xớn đâu nhỉ? Hiền phát sợ!

bỏ từ đời nào rùi
bây giờ thấy thật thoải mái em ạ
zui wa cơ

Thấy chưa! Em bảo rồi mà bi giờ mới chịu nghe! Cái này gần như là chân lý rùi thế mà nhiều người vãn thích đi ngược lại chân lí đó...để rồi đau khổ...ta và người ta..

Anh vẫn không hiểu cái nào là chân lí ???
mà em nói lúc nào nhỉ ?????---->ko nhớ gì cả

Em phát biểu cho anh nghe chân lý ấy đi, anh đang rất rất muốn nghe đấy

Tran Viet Khoa đã viết:
Em phát biểu cho anh nghe chân lý ấy đi, anh đang rất rất muốn nghe đấy

Anh Khoa đang yêu à ;;) Thấy kể có hôm thấy một bé trên tầng 4 khóc anh Khoa lên dỗ :p Không biết có đúng không :mrgreen:

Sắp Valentine rồi chúc tình iu của các anh lớp Lý ngày càng sinh sôi nảy nở nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
không phải đâu em ơi, đúng là anh đang... đấy có sao không :D, em không biết được người iu của anh là ai đâu :D

Em muốn biết cứ hỏi anh đây này He he
Cám ơn Minh Hà Sang bên đấy ổn chứ ? Mong là em sẽ đạt được những điều mà mình mong muốn

Lê Minh Đức đã viết:
Em muốn biết cứ hỏi anh đây này He he
Cám ơn Minh Hà Sang bên đấy ổn chứ ? Mong là em sẽ đạt được những điều mà mình mong muốn
í.. em chào anh Đức ạ. Anh dạo này thế nào ạ?? Anh Quách có khoẻ không ạ? Cho em gửi lời hỏi thăm anh ý nhé :D
Thế các anh định thi trường nào ạ?

Tran Viet Khoa đã viết:
không phải đâu em ơi, đúng là anh đang... đấy có sao không :D, em không biết được người iu của anh là ai đâu :D

Anh ơi hình như là em biết anh ạ :D... :-$ ;;)

Mọi người làm ơn đừng nói chuyện anh Khoa lên dỗ nhé! Người dỗ là tôi cơ mà! nói thế anh Khoa xấu hổ!
Chân lý là của em thôi, chỉ nói cho người yêu, không nói lung tung được!

oạch! bạn là ai tớ còn không biết! sao mày mày tao tao ghê thế?

Thế à tội nghiệp người iu em :))
To mọi người : làm ơn đừng mổ xẻ tui ở đây, tha cho tui đi :(

HÀ ƠI ! Sao lại quan tâm đến anh Quách thế Thằng Quách chắc nó thi trường vớ vẩn gì đấy rồi nó sẽ đi ĐỨc ấy mà Mà có gì em cứ vào cái bananaknight2509 anh se bao no check

Back
Bên trên