Tình yêu lớp Lý.

chị còn chán hớn này! Sinh không biết có làm nổi 6 điểm không? Ặc! Mất HSG vì mon Sinh! CÒn gì nhục nhã hơn!
to anh Khoa: EM không quay vì ông ý bắt em ngồi bàn đầu trước mặt ông rồi nhìn em chằm chằm cả buổi! Bố ai mà quay được! Ông ý da đen như bồ hóng, trán hói như trán Bac Hồ, người gầy như que củi, răng như sứ nhúng, ăn mặc như đồng cô..... Còn gì nữa thì em không nhớ! Ah, trẻ phết, nhưng ế! Thế thui!

Em phải xin lỗi mọi người trong topic này tí tẹo! Em đã hứa là thứ 7 mang quà đến nhưng tình hình là em mắc kẹt trên này đến chủ nhật mới về được! Vậy nên mọi người thông cảm chờ thứ 2 nhé! Với cả em cũng ngại không dám sang lớp Lý đâu! Mọi người đàm tiếu chết! Các anh không giận nếu em nhờ một ai đó trong topic này sang lớp em lấy chứ? Chỉ vì em ngại thôi mà! Anh nào sang thì báo với em một tiếng! Em cảm ơn trước! Em muốn tặng quà cho mọi người quá!

Dào ôi cứ làm như ng ta đi xin quà của em không bằng
Chắc chẳng có ai thèm lên xin của em đâu

Thôi mà Ninh ơi em ý có ý tốt, thôi để hôm ấy ai vui thì sang --> mai được nghe thầy "hát" rồi, sướng quá :(.
To Lý : Chưa kịp giúp em anh đã phải rơi đầu dưới tay thầy chủ nhiệm lớp anh rồi :(

Tối về mua bông gòn thôi
hehe mai sợ wa hôm nay đã chán lắm rồi

Còn tao sẽ mang diskman đi --> thày nói hay như Ưng Hoàng Phúc :)) : "Em không tin đời em...:( ". Cả lũ chuẩn bị tinh thần chết đi là vừa :(

Sao bọn mày nhát thế đứng lên mà bật lại hehe(Tao không chịu trách nhiệm)
Mà tự nhiên thấy chán đời quá
Ai cứu tôi với

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Anh Ninh thật quá đáng! Tại sao cứ suy diễn ý tốt của em thế!??????? Biết ngay là thế mà vẫn thế........... :(( :(( :(( :(( :((

Anh ý trêu em ý mà :))
To gà : mày còn bị chửi ít hơn tao, ui hôm nay đoán không sai mà --> ăn một trận sướng đời, nhất là tao :(( ông ý chặt đầu tao rồi :roflmao: Nhưng cũng may tính ông ý hơi vui nên chỉ chửi mình :( chứ không chửi cả tiết như mấy tuần trước nữa. Thế là xong một ngày kinh khủng rồi :((

Khỉ gió cái máy đểu làm mình mang tiếng câu bài :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm này về rồi! Mai đến trường lại phải đối mặt với sách vở và nỗi nhục nhã ê chề! Mình thấy chán và buồn! Ặc! Sao trường mình không vắng lặng như ngày hôm ấy..........
EH!Có ai trong này đi ĐH HAO không?

Chỉ có anh với thằng gà đi thôi, hẹn gặp em ở đấy nhé

Hẹn gặp anh ở đấy! Hẹn một ngày vui!!!!

Em Lý hôm nay mặc cái gì nổi một chút cho dễ nhận ra

Cuối cùng thì cũng kết thúc Đại Hội, quen được nhiều người mới quá mà trí nhớ của mình thì lại có hạn :((, có lỗi với mọi người thật, hình như hôm ấy thằng gà chỉ dẫn hai bạn Mai và Tú đi thôi à. Tội nghiệp mày vừa mới vào đã ăn nói không cẩn thận bị bạn Hiền nói cho chẳng ra gì :))

Mày thì xí xớn rồi
tao đâu cần phải xí xớn như mày cho nó nhục mặt
hứt
mà mày lại le te với mây nhóc đấy chuyện gì của tao thế

Back
Bên trên