Tình yêu lớp Lý.

Híc thế ko ai bênh em à:D:((Quá đáng nhỉ, bênh mỗi chị Lý:((
Anh Ninhơi anh ăn nói càng ngày càng xúc phạm rồi...ko thể chấp nhận

chị bênh em này! thế là đủ! EM sang 02 05 đi! Vào topic' của lớp Văn, lôi kéo bọn nó xông vào giúp em!

Em mới chỉ bị nói mấy câu thôi mà?? chưa đến lúc cần phải "bênh" --> các em cố quen đi, tính tình thằng Ninh là thế đấy, chẳng bao giờ thay đổi được đâu :D

Em rủ nhưng bọn nó toàn bận chat thôi! He! Để em lôi kéo một đứa khá nổi tiếng về trình độ câu bài trên HAO tên là phan Ngọc Linh chắc moi người biết xem nó có vào không!

Này em Lý
Có vấn đề đấy
Anh bảo là anh thích đánh con gái bao giờ ??????
Chỉ có khi anh vào khóa 02 05 bọn nó dọa đánh nên anh mới thách thức xem trình độ võ công chúng nó đến đâu
Chứ anh có bảo đánh em đâu,chỉ thích nghĩ xấu về ng` khác là giỏi thôi
Lấy dạ tiểu nhân mà đo lòng quân tử :-?
==>Thật là ko hay chút nào

ý anh bảo em là tiểu nhân chứ gì! OK! Không có vấn đề gì! hôm qua có người vừa khuyên mình không nên nghĩ ngợi mấy vấn đề này!
EM dọa đánh anh trong 02 05 thật không? cho anh nói lại! Em chỉ bảo là gọi hội thôi, mà nói uýnh khác đánh! anh hiểu không? Vấn đề của anh đây à!

Lại có vấn đề rồi :-?
Em lý thích đặt điều nhỉ???
Cho em xem lại đấy
Anh nói em dọa đánh anh bao giờ ????
Anh nói bọn nó cơ mà có phải nói em đâu??
==>Bất đồng ngôn ngữ==>khó nói chuyện

Đúng là khó nói chuyện quá! Những vấn đề cứ chồng chất lên khiến tôi không thể giải tỏa

Ngô Thu Lý đã viết:
Xúc phạm một cách quá đáng! Không còn gì để nói! EM ghét anh quá! ghét quá rồi đấy, cáu quá! Em đen kệ em. Anh có giỏi ra trước mặt em nghe em nhận xét đi! việc gì phải nói sau lưng thế? Bực quá! Anh .................. có hiểu thế nào là phép lịch sự tối thiểu không? dù sao thì anh vẫn là một chú nhóc! Rồi anh sẽ lớn thôi, và sẽ vỡ ra nhiều điều. nếu không anh mãi chỉ là một chú nhóc trong hình hài người lớn! Em nói thế chắc anh giận??????????????? Xin lỗi các anh khác vì phải nghe những lời thiếu lịch sự này!
Cô em ơi cô bé đúng là cô còn trẻ con quá vắt mũi chưa sạch
Thứ 1 là bé mà dám xúc phạm ng lớn thế là không dc
Thứ 2 anh mà không dám nhận xét trước mặt em hả có giỏi lên YM chiến nhau(gửi nick cho anh)
Tóm lại :Nói cho cùng lúc đó anh đang bực có xúc phạm em thì cho xin lỗi nhưng cô bé chưa biết anh mà dám chửi thế thì :nono:

Cô em ơi cô bé đúng là cô còn trẻ con quá vắt mũi chưa sạch
Thứ 1 là bé mà dám xúc phạm ng lớn thế là không dc
Thứ 2 anh mà không dám nhận xét trước mặt em hả có giỏi lên YM chiến nhau(gửi nick cho anh)
Tóm lại :Nói cho cùng lúc đó anh đang bực có xúc phạm em thì cho xin lỗi nhưng cô bé chưa biết anh mà dám chửi thế thì
Dù sao anh cũng xin lỗi em rồi! EM không nói gì nữa! Em chỉ khẳng định là không có xúc phạm người lớn nào cả! HẾT!

Chiến tranh đang nổ ra trên mọi măt trận :D
Vui nhỉ :)) :)) :))
Phải đúng mấy ngày nghỉ đã có kế hoạch đi chơi rồi
Làm sao đây?????

Trời ơi!!!!
Đúng là trong cảnh nước mất nhà tan mà sĩ phu vẫn nhởn nhơ chơi bời :(( :(( :((
Chiến tranh đã nổ ra rồi mà cậu vẫn chưa nhận thấy sao??
Bom đạn quân thù đã lan tới mảnh đất quê hương rồi :((

KO tin phải ko????==> vào đi

Tổ quốc kêu gọi "tình yêu lớp Lý " cùng chiến đấu vì Tổ quốc
Cả lớp ta không muốn chiến tranh, ban đầu thì chỉ có thằng Ninh và thằng Chử thì kệ bọn nó nhưng bây giờ bọn nó đã gây chiến với cả lớp rồi thì còn ngồi yên được không??

Back
Bên trên