Tình yêu lớp Lý.

He! Dân Văn làm thơ Vịnh Văn hơi đỉnh các anh nhỉ? Thầy Phú chắc cũng chả làm được thế đâu! Vì tâm hồn các thầy chai sạn rồi!

Hình hư dan lý còn ko biết cả tiếng anh , phải ko Gà?????:(:)(:)((Ga` có nhớ cái Christmas cảd gửi cho em ko:((

Các em ơi các anh khác bảo em tuyền và em lý xí lắm có đúng không

Hèm hèm
ko có người phụ nữ xấu, chỉ có ng` phụ nữ ko biết làm đẹp

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Hèm hèm
ko có người phụ nữ xấu, chỉ có ng` phụ nữ ko biết làm đẹp
Nên sửa câu đó là Ko co phu nữ xấu ,chỉ có phụ nữ không đẹp hehe

ừ các anh ý nói đúng đấy, mà xí thì sao hả anh???
Đẹp trai mà ngoan như anh Ninh với anh Chử thì có mà...:D

Ê nhóc
Sao lại lôi anh vào đây
Thằng Ninh nó trêu em cơ mà???==> Muốn gây sự hả?

Ai bảo em xí! Thích gây sự không? Cho em hỏi cái, anh Thắng là mặt mũi thế nào nhỉ? Sáng nay nhận nhầm người, nhục không để đâu cho hết, mất hết cả khí thế thi Văn. Ah, các anh thi thế nào? Chắc là tốt nhi

Tui trượt rồi .Tại sáng nay anh Thắng chỉ cho em Lý.Đen thấy mồ.Xui quá !Đúng là ra ngõ.....

Chỉnh sửa lần cuối:
Xúc phạm một cách quá đáng! Không còn gì để nói! EM ghét anh quá! ghét quá rồi đấy, cáu quá! Em đen kệ em. Anh có giỏi ra trước mặt em nghe em nhận xét đi! việc gì phải nói sau lưng thế? Bực quá! Anh .................. có hiểu thế nào là phép lịch sự tối thiểu không? dù sao thì anh vẫn là một chú nhóc! Rồi anh sẽ lớn thôi, và sẽ vỡ ra nhiều điều. nếu không anh mãi chỉ là một chú nhóc trong hình hài người lớn! Em nói thế chắc anh giận??????????????? Xin lỗi các anh khác vì phải nghe những lời thiếu lịch sự này!

To Nính: tao thấy chẳng liên quan gì tới chuyện mày làm bài chuối cả
To Lý: bớt giận đi,nó cũng không có ý đó đâu

Em Lý máu rồi đấy :)) :)) :))
Nghe nói khóa 02 05 đầu gấu lắm phải ko? ==>thể hiện đi
Nhắn hộ anh mấy thằng bạn em hôm nào muốn đánh nhau thì kéo lên đây ==>vài đứa cũng được anh đây ko ngán :))
Máu lắm rồi, bọn láo toét
Mình nói nó lúc nó đang online còn nó lại nhằm lúc mình xuống rồi mới dọa chứ
Lại còn kêu anh đây sợ ko dám trả lời
Được rồi thích thì lên lớp 12 lý mà chiến nhau thằng này chấp tất B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Này em Lý là con gái đấy Chử ạ --> đừng làm mất mặt bà con ở đây nhé
To Lý : Em cứ bình tĩnh thằng Nính nó chỉ định trêu em thôi

Em LÝ là con gái a` ? lạ thật
:)) :)) :)) Sao mình quên nhỉ ?
Bây giờ thì nhơ rồi :D

Thôi!!!!
Một khi các anh lớn đã nhảy vào bênh em Thu Lý thì mình cũng ko dám có ý kiến nữa
Ko thì có mà :((==> xin chừa :từ rày ko dám :D

Em chân thành cảm ơn anh Khoa - thiếu hiệp quả là xứng danh! Anh Thắng! Em thực sự xúc động!
anh Tuấn này, à hay là em phải gọi là anh Dũng nhỉ? Gọi là anh Chử nhé! Em nói thật, anh thích đánh con gái lắm à! Em cũng không ngại lắm đâu! gì chứ con trai thì..........Chuyện nhỏ như con thỏ! Lại còn ghen tị chuyện bênh hay không ư? Con trai....trời đất....một khái niệm xa lạ!

Back
Bên trên