tình yêu dưới 15 có thể ko?

ANh Việt warn vì tội nói những từ ngữ ko trong sáng ..Sợ thật nhìn cả bài thấy có đúng 1 từ nhưng cũng ko đến nỗi là bậy bạ rì làm , thiếu rì bài chửi ầm cả lên mà +_+. Nhưng chắc bị warn vì đi truyền bá tư tưởng abcxyz chứ ko phải vì ngôn ngữ :">

tình iêu dưới 15 là hoàn toàn có thể
bởi vì mỗi người đều có tình iêu đích thực của mình
có thể thấy nó sớm hay muộn nó vẫn là tình iêu đích thực:)

Mình thấy tình iu <15 có thể là nghiêm túc và chân thành nhưng chắc ko đích thực đc ( nếu đn đích thực là suy nghĩ đã chín chắn để cống hiến hết --> cấm hiểu sai :">)..Nói đi nói lại ở cái độ tuổi chưa phát triển hết thì dính đến chiện t/c khó và hiếm có cái gọi là đích thực ^^

:> Cuối cùng chỉ còn lại mình với bạn Ốc thôi =((
:) Thực ra thì tuổi tác có đo đếm đc gì đâu :) Có người 20 tuổi đầu mà cứ như trẻ con ấy :D. Trong khi như mình :"> Thì 12 tuổi đã già rồi :">

:-j Yêu đương tính toán làm gì :-j

Cái đấy là tùy ng mà nhưng nếu lấy mốc 15 thì phần lớn chưa đủ chín mà yêu đương theo kiểu yêu là cưới :D

Bạn Bình khác ng , già trc tuổi chấp làm giè :-"

Em nghĩ tình yêu có vạn điều rối rắm với cay đắng chỉ có 1 chút xíu ngọt ngào thôi (nhưng ngọt chít người ;;) ), tuổi tác chỉ là 1 trong những cái rối rắm đấy thôi, quan trọng là yêu hay không yêu.

:> Cuối cùng chỉ còn lại mình với bạn Ốc thôi =((
:) Thực ra thì tuổi tác có đo đếm đc gì đâu :) Có người 20 tuổi đầu mà cứ như trẻ con ấy :D. Trong khi như mình :"> Thì 12 tuổi đã già rồi :">

:-j Yêu đương tính toán làm gì :-j

Tóc anh bình sao đã lấm chấm bạc thế@@, thương quá.
"20 tuổi mà chứ như trẻ con" , em đang tưởng tượng đến anh VTP :p

VTP là ai hả e?? Chị nhìn 3 cái kí tự này chỉ nghĩ đến mỗi bé Vũ Thu Phương thoai =))

:eek: chả nhẽ bà ko biết VTP, 1 huyền thoại sống? :eek:
=))

Gợi ý:

VTP là con gái :">
VTP là con trai :">
VTP kém VTP 2 tuổi :">
VTP và VTP đều học giỏi Lý :">

8-} , nói 1 lúc thấy quen quen nhưng vẫn ko nhớ ra , mà có khi ko bit :|

Nói thế có nghĩa trong 1 thread nào đó đã từng chat chit + post cùng roài :">

Err... có thể thôi :"> vụ chat chit của bà thì tôi ko biết đc :">

Back
Bên trên