tình yêu dưới 15 có thể ko?

Ứ tin chất lượng lò bạn Bình , gái quen bạn Bình trước quen mình sau mà sao toàn chạy theo mình , thik ôm mình , hôn mình thoai :-"

Tin trình bạn Đức hơn :">

Thấy chưa? :">
Tao ko hề đi tuyên truyền nhé :">

Hị hị , mấy người chơi được với đứa lắm mồm như mình thì có thằng nào là lắm mồm đâu , toàn lũ ít nói cả :-"

Uh, tính mình vốn e thẹn, rụt rè nhút nhát, có mấy khi nói đâu :">

:"> Bạn Ốc ơi ;)) Đừng tự tin thế ;))
Tình hình bắt đầu biến chuyển rồi ;))

Bình đã từ ít nói thành nín hẳn ko nói nữa à? :-ss
:-"

Cái rì biến chuyển hả bạn Bình à ??:"> Sau buổi tối vừa rùi thì mình ko tin cái biến chuyển nó có thể lật ngược tình hình đâu , mình tự thấy mình trâu chó lắm :))

Các ĐHV nên có ý thức nhắc mọi người không câu bài nhé!

Bó tay thôi anh ạ
Trừ khi bây giờ cứ ai câu bài là xóa

=(( Sắp đạt được mục đích rồi :">

;)) Các bạn phải hỏi bạn Ốc chuyện giáo dục các em bé ấy :|
^:)^ Hôm nay các bé gái box tớ đã bị bạn ấy làm cho băng hoại cả rồi ^:)^

Em có ý kiến ;))
Chị Ốc :x nộp đơn xin làm mod box này đi ...
sau đấy...
Biến box này thành box...
Câu Lạc bộ :x ;)) :">>:)

Thà lóe sáng cuối đời rồi vụt tắt, còn hơn le lói suốt trăm năm :-"

Chị ốc nhờ ;))

Chú Hưng chế đc câu gì đấy.;))
Phải là: "Thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt, còn hơn buồn le lói suốt trăm năm" chứ.:-?
Em ủng hộ chị Ốc làm mod.\:d/

đa tạ đa tạ mọi người đã sủng ái tài năng của mình hĩ hĩ ;)). Nhưng đầu độc cái bé trực tiếp bên ngoài đã đủ sướng ùi .. H lên forum tung hoành sau này nhiều các bé bám theo để đòi mình í ì ì thì mình hok kiêm nổi đâu. Sức người có hạn mà :(

Nhưng theo yêu cầu tớ sẽ lập clb Dâm ô ..trong box TSVB :">.. THể nào chả thu hút nhờ nhưng chắc vẫn hợp lệ vì clb ấy sẽ là nơi các bé bày tỏ cảm xúc của mình về 2 chữ dâm ô và các chiện dâm ô :-"

Chú Hưng chế đc câu gì đấy.;))
Phải là: "Thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt, còn hơn buồn le lói suốt trăm năm" chứ.:-?
Em ủng hộ chị Ốc làm mod.\:d/
Huy hoàng với lóe sáng nó khác nhau anh ạ :x
Huy hoàng là sáng rực rỡ kiểu như thiên thần ấy..
Còn lóe sáng là ví dụ anh ôm bom hay quấn pháo hoa quanh người rồi ra ngã tư Khổ châm lửa hét to 4 chữ :" .. anh yêu em" thì đấy gọi là lóe sáng 8-}

Chị Ốc mở clb dâm ô ạ?Có cái nào dâm nhưng ko đeo ô ko ạ để em vào ?Ô với dù vướng víu lắm ;;)

Errr... anh ko nhìn thấy :|
Chắc là ai bị warn người đấy mới nhìn đc? :-?

Back
Bên trên