tình yêu dưới 15 có thể ko?

:eek: :eek: :-w :-w :-w
lần sau đừng hòng tao tik bài hay cho mày nữa [-(

Trong chúng ta đã có ai có partner chưa mà đòi thi nhỉ??8->. Lôi 1 tên bất kì ra làm partner thì ko chất lượng mà lấy hàng nhà thì sau này xài lại ko sướng :(. Chẳng có ai hợp lí cả :((

@ Lộc : Cái topic Học sinh trung học mình vẫn theo dõi thường xuyên, ko dám post thui :">

\:d/ Tớ chưa có partner (Sắp có rồi >:) ) nhưng mà hàng của tớ lôi ra cứ gọi là ... ko chê vào đâu đc :">

Ui , sợ thua we', thế này mình đành nhờ vả 1 nhân vật mọi người đều quen mà nghe tên ai cũng sợ lun vậy =))

Bạn Bình lại coi thường mình roài :">. Rì từ chối chứ chiện này chẳng cần mời mà mới nghe tên bạn í lại chẳng nhảy dựng lên ,lao vào lun chứ còn đợi được rủ rê à :-"

Từ lúc đi quân sự về khéo mình tik bài hay còn nhiều hơn post ấy chứ :">

@ Lộc : Cái topic Học sinh trung học mình vẫn theo dõi thường xuyên, ko dám post thui
Tình trạng này ko riêng gì cho chị em mình mà có khi cho nửa box ấy chứ.=))

:| Mình vì muốn giữ lại những gì tốt đẹp trong mắt mọi người thôi :"> Chứ ai lại như thằng Bulf [-x
Cứ bô bô lôi sách vở ra nói :-" mà ko biết vấn đề đấy kinh nghiệm mới quan trọng :">

Hĩ hĩ nếu chỉ có kinh nghiệm ko thì cũng vứt thoai :">. Phải bit lí thuyết , bit nhiều kĩ thuật , nhiều kiểu dáng thì lúc đấy mới cần kinh nghiệm cơ :-"

Tại bạn Bình ko có khả năng kiềm chế trong người ;))

Kém :">
Con người khác các con vật khác ở chỗ nó biết kiềm chế dục vọng nhất thời... :-"
.....
.....
.....
.....
.....
.....
..... để đạt đc những dục vọng lớn hơn trong tương lai :"> :"> :"> :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói 1 cách văn hoa hơn là bạn Bình ko kiềm chế được nên nhiều lần ..nhưng lần nào cũng chỉ giống lần nào thoai :-"
...
...
...
Còn bạn Đức bit kiềm chế , ko lần 1 lần 2 mà để đến lần thứ n để có chất lượng toàn diện nhứt :-"

Nghe như om chưởng ấy.=))
Em là em tạm biệt cái topic đó luôn rồi.....tự kiềm chế.:-<
Đằng nào thì cũng bắt ông Bình dạy cho vài chiêu.>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người đang học làm gì vậy :|
dạo này ít đc đánh giá bài hay quá ;))

Tao có chạy khắp nơi quảng cáo mở lớp như mày đâu mà mong có học viên :-"

Uh, mình mày đồn là đủ xa khắp nơi đều biết rồi mà :">

Back
Bên trên