tình yêu dưới 15 có thể ko?

Bài viết đã đc report bởi Nguyễn Hoà Bình ;))
>:)
Vẫn ko tài nào down đc TGHM Bulf ạ :-<...

ko hỉu các a đang nói về cái gì :|
----------
topic gì gì trong TTTG bị lock rồi :(( *kâu nhiêề ở đâấ mà ko nhớ tên* :"> chán 8-| câu ở đây vậy...
ava e đẹp hôk ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ava như của chị mới tính là đẹp :">

Sao đang rôm rả h lại nhạt thế này :((

Từ ngày Đức đi tớ chả còn cảm hứng gì nữa ??
Ta yêu chàng rồi chăng

=))=))=))

Uhm, thế thì chết rùi , tớ cũng iu bạn Đức mất rùi :((. Ui nhớ thế :((

Hum wa bạn Đức báo tình hình về là ở đấy cắt điện ban đêm nên ko sạc được ipod+ điện thoại--> sướng lắm :)).

=))=))=))

Hum wa bạn Đức báo tình hình về là ở đấy cắt điện ban đêm nên ko sạc được ipod+ điện thoại--> sướng lắm .
:| Các bạn bi h bạn nào cũng Ipod với điện thoại +_+...
Tớ còn ko có cả cái điện thoại màn hình màu mà dùng nè +_+ ...

Ừm có lẽ vậy...
1 buổi sáng thức dậy, cảm thấy nhớ ...vậy là yêu ?
Một trưa thức dậy, thấy lòng hết yêu là ...hết yêu :-" :">

Hum wa bạn Đức báo tình hình về là ở đấy cắt điện ban đêm nên ko sạc được ipod+ điện thoại--> sướng lắm
Thế thì anh Đức đang trở về thời mông muội rồi.=))

Các bạn bi h bạn nào cũng Ipod với điện thoại +_+...
Tớ còn ko có cả cái điện thoại màn hình màu mà dùng nè +_+ ...

Ipod là nó mượn con Hà đấy chứ , còn hình như máy thằng Đức màn hình bị vỡ vừa sửa lại thui ..:">
Dd của tớ màn hình màu nhưng là được cho , ko có ipod này , chỉ có mp3 ghẻ 256Mb mua ở Lạng Sơn với giá 200k thui \:d/
Tí đi dạy , hum nay làm giáo án hơi wa' đà thì phải , ko nhớ ra là có đứa ốm :-"
Thế thì anh Đức đang trở về thời mông muội rồi.
Mẹ, mông muội là rì hả e ??=))=))

:eek:, UI thế thì hứng thú muốn xem tình trạng bạn Đức lúc đấy thế nào nhờ 8->

Ủa thế thời này thì con người được gọi là cái gì hả em Lộc :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức hot thế? >"<
Thời nay con người được gọi là "con" "người" (ko phải "con người" đâu :-")

ặc...thay vì thảo luận các đồng chí buôn linh tinh về chuyện tình củm của những người khác:(
thôi thì đóng góp tí gì''to the point'' vậy
U-15 love thì chưa biết nên không...(ai mà phán được?)Nhưng theo ngu ý của tui nó đẹp đẽ trong sáng hơn tình yêu ''tử tế'',''người lớn'' nhiều

1.rõ là tình đầu thì luôn đẹp hơn ,trong sáng hơn những mối tình sau này(tiên đề ,khỏi chứng minh!)--->tình yêu u-15 đẹp hơn tình yêu lớn tuổi.
2.U-15 người ta đến với nhau bằng cả trái tim ,một cách thành thực...nếu''người lớn'' có thể yêu nhau vì anh này''nhà mặt phố,bố làm to'' thì tình yêu U-15 gần như không có chuyện đó.
3.Tình yêu" người lớn" được người ta ủng hộ hơn.VD:"Con gái lớn rồi ,phải lấy chồng thôi"..nhiều đôi lấy nhau cho qua,yêu nhập nhằng chỉ để khỏi lỡ lứa--->đâu đẹp bằng tình yêu U-15?
4.U-15 loves không có kiểu yêu "phong trào","làm đẹp" như tình yêu lớn tuổi.Ngược lại,U-15 Loves bị bàn tán ,dị nghị---->phải nếm mật nằm gai ,may ra mộng hồ điệp mới thành...---->nếu có thành thì hạnh phúc hơn chứ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên