tình yêu dưới 15 có thể ko?

Trong mọi lĩnh vực cố gắng đều có thể thành công, còn lĩnh vực này có cố mấy thì cũng ko leo lên được No1 đâu..bởi vì nó là thiên khiếu rùi :">

Ví dụ như tớ : Lớp 8 mới bit abc xyz là rì nhưng chỉ sau 2 năm trình độ đã đạt đến hạng ưu rùi ^.^

Ví dụ điển hình hơn là thầy giáo bạn Bình chuẩn bị mời dạy , hãi lắm..Từ cấp 1 ..8-}, đến h thì ko bit trình độ hạng rì rùi ??:)>-

:"> :">
Mình cũng mới học đc vài năm thôi mà :-j. Chẳng qua là chưa đc thực hành nhiều nên kiến thức nó cứ thui chột dần thôi :-j
Mà bạn Ốc ơi 8-> Tớ muốn nhờ bạn gia sư môn Anh cho tớ 8-> Có gì nếu bạn bận quá thì ghép tớ vào học cùng lớp nào của bạn cũng đc :">

À thế cơ mà ..tớ chỉ có 1 lớp thui bạn Bình ah , lớp thứ 3, thứ 6 lúc 6h15 dạy abc cho 3 e xinh xinh í í í ..;;).Bạn Bình đi học thì đóng học phí gấp đôi , tớ dạy cho:">

Trình độ sexology của bạn Bình còn non lắm ,cố gắng học hỏi thêm nhá ;))

;)) Cũng ko biết đc đâu ;)) :"> Tớ là tớ là tín đồ trung thành của thuyết tảng băng trôi mà :">
:| Chẹp, đóng học phí gấp đôi là thế nào :"> Tớ phải đc miễn hoàn toàn ấy chứ :">

Ah tức là dự định mỗi bé 20k/ buổi thì bạn Bình là 40k í mà ;;). Được ngồi vào cái lớp này học cùng 3 e lại chả sướng we' còn đòi hỏi ah :">

Hĩ hĩ , thế bao h lớp sexology khai giảng đấy?? Ngồi trong lớp mới bit trình độ của nhau được ! ;))

:"> Cái này phải chờ bạn Ốc sắp xếp lịch và thuê giáo viên chứ :">

=(( Đùa, bạn Ốc đừng nhắc đến tiền nữa :((..>
Oa oa oa :(( Ai kiếm tớ việc làm thêm với :((

Sao lại là bạn Ốc xếp lịch với thuê giáo viên??:eek:. Bạn Bình nghĩ ra kế hoạch này cơ mà , bạn Bình xếp lịch + nhờ giáo viên đi :))

Công nhận h kiếm việc làm thêm khó thật ..Như tớ cứ nói mãi là ko làm gia sư cuối cùng vẫn làm rùi :p. Được cái cũng thấy hay hay ^.^..Nếu cần xiền tiêu thì đi làm chạy bàn cũng được , thực ra mình dự định làm cái này đấy chứ , định tìm chân ở mấy quán có nhạc sống như 8x í ^.^

Công nhận h kiếm việc làm thêm khó thật ..Như tớ cứ nói mãi là ko làm gia sư cuối cùng vẫn làm rùi . Được cái cũng thấy hay hay ^.^..Nếu cần xiền tiêu thì đi làm chạy bàn cũng được , thực ra mình dự định làm cái này đấy chứ , định tìm chân ở mấy quán có nhạc sống như 8x í ^.^
^^ Thực ra, chạy bàn tớ ko kham đc :">.. Vì tớ ko thik nghề đó (Cái chính là ngoại hình ko đc =)) )
Còn Gia sư thì ... Giá mà cấp 3 mình học hành chăm chỉ như bi giờ :-<
... Có 1 chỗ là CTV bên 1 tờ báo sắp ra :-< nhưng... nó phỏng vấn sáng ... Và mình thì ... kì 2 học sáng :-<
... Làm sao đây =((

Sao lại là bạn Ốc xếp lịch với thuê giáo viên??. Bạn Bình nghĩ ra kế hoạch này cơ mà , bạn Bình xếp lịch + nhờ giáo viên đi
Dù gì bạn Ốc cũng là chốn thân tình với giảng viên mà ;)). Lo lót nó dễ hơn chứ :">

;)) Nghe tin em Lộc học Võ lại còn nguyên vẹn chắc bạn Sex sẽ free cho ấy mà :-j

:(( Em ko đc thi giải học sinh, đừng nhắc đến võ vẽ gì gì nữa.~X(

^^ Thực ra, chạy bàn tớ ko kham đc .. Vì tớ ko thik nghề đó (Cái chính là ngoại hình ko đc )
Còn Gia sư thì ... Giá mà cấp 3 mình học hành chăm chỉ như bi giờ
... Có 1 chỗ là CTV bên 1 tờ báo sắp ra nhưng... nó phỏng vấn sáng ... Và mình thì ... kì 2 học sáng
... Làm sao đây

Nói cái chữ màu đen ra mà ko ngượng ah:">.Nói thế = chê mắt tớ ko bit nhìn ( vì lần đầu tiên cũng như cho đến bi h nhìn ảnh bạn Bình thì vẫn..:x--> cứ tân trang kiểu rì cho giống ảnh là được ;)))

Thực ra mẹ xin được cho tớ đi làm phụ tour guide cho 1 số đoàn (sau này mình cũng làm về tourism mà :D) nhưng ko làm nổi vì mất cả ngày + mệt trong khi vẫn đang đi học..Được cái làm tour guide bọn khách nó boa cho lắm phết , mỗi chuyến vài k :((
Dù gì bạn Ốc cũng là chốn thân tình với giảng viên mà . Lo lót nó dễ hơn chứ
Nhưng mà về khoản này bạn Ốc với giáo viên lại ko thân tình lắm, toàn "thân tình" với người ngoài là chủ yếu thôi;))..Giáo viên thik bạn Bình nhờ cạy hơn chứ , nhớ có 1 đợt bắt bạn Bình nhận lời làm a iu cơ mà ;))

Thằng Bình ngoại hình ko đc thì loại như tao vừa đến nó đá thẳng ra khỏi cửa à? =((

Thui bit rùi , nó cố tình nói thế để câu tôi với ông khen nó đẹp giai đấy Đức ah :">

Chỉnh sửa lần cuối:
+_+ Ko phải chửi đểu nhau nữa +_+
:-w Con vợ mình dám khen Đức mặc Vest đẹp à :-w
Thứ 7 tuần sau tao chơi ...10 bộ đi ăn cứoi ông anh luôn :-w

Trông chất lãng tử lắm Lộc ah ;)). Ngồi hàng ghế đầu, gác chéo chân, mặt hếch lên lộ ra 1 vẻ kiêu sa, quí phái:">

:"> :"> :"> :">
Về vụ ăn mặc formal thì tao tuyển lắm :">
Dáng sếp mà :">

;)) Đấy là chưa nhìn thấy tớ rồi :">
;)) Hẹn các bạn giờ này tuần sau nhé ;))

Back
Bên trên