tình yêu dưới 15 có thể ko?

wiki ko đủ đâu, và nó cũng có nhiều cách gọi khác nhau tùy vùng nữa ;))

:-" Chú Lộc đêm ra đường chơi nhiều vào :-j. Anh đi vài năm mới biết đc chừng đấy thôi đấy :-j

Anh bảo, giờ chú đứng ra khỏi cái PC, đừng dậy, cầm cái ghế hoặc cái đèn bàn, uh rồi đập thật mạnh vào cái màn hình máy tính, nhớ làm sao cho tiếng va chạm to vào nhé, xong rồi là chú sẽ có 1 đêm thoải mái đi ngoài đường để học hỏi về sexology ;))

8-} Đừng vội :"> Tầm 2h sáng ấy 8-> Thời điểm ấy mới là thời điểm học hay nhất :D Lại rẻ nữa 8->

2h sáng thì muốn ra đường chắc phải cầm cái màn hình ném từ tầng 4 xuống tầng 1 mới đc :-?

:-? Hay anh bảo chú Lộc cách này đơn giản hơn nhé :D.
Lôi cái tủ quần áo nhà chú ra :D
Rồi Nổi Lửa Lên Em \:D/

[-x
Cháy nhà rồi thì ko đc đi học tập 1 mình đâu =))

:| Quên :|
Học tập là phải bí mật và lâu dài :">...
Ngẫm thế thì đập máy cũng ko phải hay :-? Thế dễ vào nhà thương điên thì đúng hơn :-? (Thằgn ku Lộc lại hơi ngộ chữ :"> )
==> Tốt nhất là đi mua sợi dây thừng :"> Trèo ra trèo vào nó rẻn thể lực luôn là vừa :>

Cẩn thận toàn 1 đám công tử, trèo dây vớ vẩn ngã phát vào bệnh viện 6 tháng đấy :|

:-j An tâm Ku Lộc Học Võ mà :-j
8-> Mà Học Võ rồi học ba cái ấy nhanh lắm :-j

Nhà em 1 tầng, rộng thênh thang.:|
Ko ném đc, ko trèo đc.:|

:| Khoét vách hay đoà đường hầm ấy :-j. Tập làm đặc công 1 tuần là đc :-j
:|
Chết :| Đến giờ đi học rồi ;)) Chào các bạn nhé :">

Trong này hóa ra mình vẫn female nhất nhờ :">

Mà ku Lộc sao nín lặng thế , để 2 thằng nó quay cho như dế thế kia mà để im ah :">. Là chị là chị cho mỗi thằng 1 "sướng" để chúng nó nín rùi đấy >:p

Ra đường Hà Nội từ 2h trở đi là vô cùng nguy hiểm , theo như báo đã đưa tin nữ bị đám thanh niên lôi lên taxi cho đi nhà nghỉ..Bi h thêm hiện tượng nam bị đám nữ lôi lên Spacy đi vào khách sạn..:(Ku Lộc đừng dại nhá :((

=)) Em ko nói thì thôi. Chứ ra đg` giờ đó, chỉ lo cho thằng nào vô phúc động phải em thôi.>:)

Ờ, thằng nào động phải Lộc Lộc ra*e chết :-ss, sợ lắm :-s

:-s Cũng Không biết được đâu Lộc ạ :-s..
Chỉ sợ sáng ra đọc báo thấy bài "Học sinh ngoan hiền không thoát khỏi ma lực của Sex :"> - SOS" thôi :">

Back
Bên trên