[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Mai Thanh Sơn đã viết:
bích ngố có trên đây không vậy dám lấy cái ảnh xấu mù đấý cho anh à kẻo ăn đòn đây, nói cho bọn bay biết ta đã ngồi đây thì đừng có dại mà nói xâu ta kẻo ta cho vao viện nằm hết giờ.
to Long culi: trả tiền đây làm tôi đau tay cả tuần nay rồi

:)) :))

Sozy , hôm đó anh lỡ tay , cơ mà thấy chú kêu không sao cơ mà ??? về nhà lại đau à ??? Khổ thân :(

Quên , nhắn các bạn 3kyu là thứ 7 này tập trung lúc 3h 30 chiều nhé . sẽ có một buổi tập nâng cao :) , các bạn khác có thể đến xem :D

3kyu? Em là 2kyu rồi đúng không nhỉ ^_^? Vậy đến thì... có ai chết không?

Chà, nếu có thể thì em cũng đã đến xem... nhưng không được
Ngày mai, được đi học rồi, thích ghê

To Minh : tất cả mọi người bây giờ đều dưới 2 kyu hết em ạ , trừ ông Phong 2kyu , và anh Phương mới lên 1 kyu .

To Bích : sao lại không thể :( , phí thế :)

Hôm nay tập rất vui , và rất bổ ích , hi vọng các bạn mới tập sẽ nhanh chóng nắm vững cơ bản để có thể tham gia vào lớp thứ 7 này :)

Vâng, phí thật, nhưng hôm nay sẽ tập tiếp, hôm qua dù ở nhà nhưng vẫn luyện tập như thường í mà

Hừm, dưới 2kyu mà đeo toàn đai nâu? Thôi, nhuộm lại thành trắng vậy ^_^!!!

Hôm thứ 7 bị thằng Trung cho một phát cùi chỏ vào chân trái, :( đau qué , sáng nay đá bóng lại dính phát bên chân phải thế là chiều nay đến CLB với 2 cái chân tập tễnh :((

Chiều chủ nhật thật đáng ghét , ước gì có thể phân thân ra làm 2 :)

Hôm thứ 7 bị thằng Trung cho một phát cùi chỏ vào chân trái, đau qué , sáng nay đá bóng lại dính phát bên chân phải thế là chiều nay đến CLB với 2 cái chân tập tễnh
heheh Tại lúc đấy ông anh đá nhanh quá em đỡ hơi cuống. Sau tập có ai bị đau chân nưa đâu.
Chúc anh khỏi chân để rồi còn tập cho tốt. Mà CN anh phụ trách CLB gi thế?

Anh Sơn cũng bị thầy Sato lỡ tay hôm qua :D, sao hôm qua không thấy anh Long đến vậy, hay là đau quá nên nghỉ ở nhà

Hôm đó anh nghỉ mà , sao thấy được , hẹn thứ 4 này gặp nhau nhá ( anh là 1 trong 2 cao thủ đai trắng :p )

To Bích + Trung: Chủ Nhật anh phải đến CLB Cờ Vây ( anh làm quản lí + dạy cờ bên đó mà ), nên rất khó đến tập , may ra tranh thủ khoảng 4h 30 trốn đi :)

(Có bạn nào thích Hikaru + Igo thì ghé thăm chút nhỉ :) )

:-/ MÀ EM NAM LÀ EM NÀO ĐẤY???????????????????
SAO CHỊ KO BÍT EM NHỈ????????

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( HU HU ..................!!!!!!!!!!!!
CẢ THỨ 7 VÀ CN TẬP ĐÁNH NHÌU WA' SƯNG HẾT CẢ TAY LÊN RÙI!!!!!!!!
HIC HIC.......

THỨ TƯ NÀY CHỊ LẠI KO ĐI TẬP ĐƯỢC,CHÁN WA' ĐI À

Chỉnh sửa lần cuối:
bich hôm nay không lên mạng hả
hôm nay rỗi ngồi đọc thấy mấy ông tướng cãi nhau ghê quá
ai bảo shorin không có nghi lễ hơi bị nhiều đấy dạo trước có phái đoàn bên Nhật xang biểu diễn hơi bị nhiều luôn. cơ bản là ở đây ông thái ít sử dụng đến thôi

ông
Long chết tiệt bị ăn đòn à đã quá cái tội bẻ tay tôi đau từ tuần trước đến giờ vẫn chua khỏi, hom thứ 7 choảng nhau vơi ông sato sưng vù cả chân còn cái tay lão cũng sưng vù đáng, làm mình chẳng tập tành gì được.
lớp mình chúng nó thi đại học xong rồi, rủ nhau đi chơi hè đi

A, em chưa đánh máy thêm trang nào đâu, để ngày mai rỗi thì đánh :D

Nguyễn Phương Chung đã viết:
:-/ MÀ EM NAM LÀ EM NÀO ĐẤY???????????????????
SAO CHỊ KO BÍT EM NHỈ????????
Bạn này là bạn nào thế? Nghe nói các bạn gái Trần Phú xinh lắm à? Bạn chắc đai nâu rồi chứ gì?

Back
Bên trên