[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Chết, em tự nguyện đứng đó mà tên Sơn mời em hôm trước cũng vậy, mời liên tục ấy chứ, nhưng em không ngồi,có ai bắt đâu. Tay tên Sơn mà đã vậy thì anh không nên cho tên đó làm bị bông như thế :))

Thằng cu Sơn này khai thông tin cá nhân linh tinh hết cả X(

To em Bích : lần sau có gì thì ngồi xuống ăn miếng bánh , uống miếng nước , bọn anh không đánh thuế đâu , ( mà cũng chẳng có gì phải ngại cả ) :)

Làm cũng tốt nhưng thấ đứa nào cũng bảo làm được. ah anh Long mình bây h la cấp 2kyu hay 3kyu. hinh như la 2kyu chứ

Mọi người đi tập vui nhỉ?
Mình bị gẫy tay nên phải ở nhà, khổ quá :((

Tôi lâu ngày không đi tập chắc là lại tập với bọn trẻ con thui... hu hu

Hic , có đợt anh Thái còn bắt sang tập để thi lên 1 kyu với anh Phương :( , nhưng vừa rồi anh bận quá , tập tành chả đâu vào đâu , đến hôm thi 3 kyu cũng nghỉ , không biết đã được 3 kyu chưa nữa :((

Vũ Phan Trung đã viết:
Làm cũng tốt nhưng thấ đứa nào cũng bảo làm được. ah anh Long mình bây h la cấp 2kyu hay 3kyu. hinh như la 2kyu chứ

Anh thấy chúng nó đưa đáp án với cách cho điểm ầm ầm rồi đó , xem thử xem có thủ khoa được không ??? Có gì thông báo cho anh em mừng cái nhỉ .
Thôi , đi đánh cờ , có gì mai gặp nói chuyện sau :)

Rồi, kẻo lần sau anh lại trách móc tên Sơn, lúc khai hồ sơ em ngồi cạnh Sơn rồi thế mà hắn vẫn viết bậy vào í chứ. Hôm trước đi tập mỏi hết cả người, về nhà nằm, ngồi thì đau nhức, còn đứng và chạy nhảy thì không có thấy--> Khổ, kết quả là phải đứng xem bóng đá chung kết. Cũng may là sáng hôm sau là khỏi

Trung ơi có nhớ cái đợt lâu lâu bọn mình nộp ảnh cho anh Thái để lấy thẻ chứng nhận gì đó ấy. Ông có cái thẻ ấy chưa?

Trung ơi có nhớ cái đợt lâu lâu bọn mình nộp ảnh cho anh Thái để lấy thẻ chứng nhận gì đó ấy. Ông có cái thẻ ấy chưa?
co cai membership card roi. nhưng đợt nộp cho bác Thái thì không được. Mấy tháng trước thầy Sato đưa cho cai Application Form để khai lại. Thứ tư tuần trước mới nhận thẻ trông đẹp phết ^_^

Anh thấy chúng nó đưa đáp án với cách cho điểm ầm ầm rồi đó , xem thử xem có thủ khoa được không ??? Có gì thông báo cho anh em mừng cái nhỉ .

Thủ khoa làm sao được. Thấy đứa nào đi thi về cũng khoe lam được hết. Ko khéo năm nay BK lấy 28. Chẳng hiểu đề kiểu gi mà sao lại dễ thế

Quan trọng là bọn em làm thế nào ??? Được khoảng bao nhiêu điểm ???
Mà sao hôm nay không thấy thằng nào đi tập ???? X(

Hôm nay nhìn mấy bạn mới tập , lại nhớ lại mấy hôm đầu anh tập Shorin , chân tay cứ luống ca luống cuống .

Cũng phải cám ơn anh Thanh hồi đó bắt tập đấm đá nhiều , nên có căn bản ....:)

Mấy đứa này hay thiệt !!!!!!!!!!!!!!!!!
Dzo đây viết bài bàn luận về shorin mà lại ko rủ chị vào với,đến lớp chị phải cho mỗi đứa 1 đấm mới được
hừ hừ............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Oạch , lại thêm một bà già khai man thông tin nữa ??? X(

Chị em nhà này đúng là có vấn đề , đứa ít tuổi thì thích thành nhiều , "đứa" nhiều thì thích ít , đúng là giá trị đảo lộn hết cả , chẳng biết đường nào mà lần

Hay thiệt, hôm qua, chính em mách nước đấy, nhưng không ngờ là hôm sau lại làm thật!!, mà khai man thông tin thì không liên quan cho lắm chỉ cần làm đúng như nội dung của forum yêu cầu, chỉ sợ chỉ bấm luôn vào đồng ý mà không đọc gì hết trơn
Mà hôm qua có chú nào đó không mặc võ phục chạy vào sửa chân sửa tay cho bọn em, lạ ghê

bích ngố có trên đây không vậy dám lấy cái ảnh xấu mù đấý cho anh à kẻo ăn đòn đây, nói cho bọn bay biết ta đã ngồi đây thì đừng có dại mà nói xâu ta kẻo ta cho vao viện nằm hết giờ.
to Long culi: trả tiền đây làm tôi đau tay cả tuần nay rồi

Ừm , thông tin thì tất nhiên là không đúng cũng không chết ai , nhưng sẽ bất tiện cho việc nói chuyện , mà nhỡ có ai hỏi han gì ( về bạn bè ...) thì sẽ loạn cả lên :)

Còn "chú không mặc võ phục" đó là anh Thanh :D , chắc là vừa từ chỗ làm về , vội quá nên không kịp lấy đồ .
Anh Thanh cũng là trợ giảng thôi ,( thực chất là chỉ có anh Thái là giảng viên chính . )nhưng trình độ thì yên tâm , cũng 1 dan đó :)

Back
Bên trên