[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Thế thì chắc anh không biết rồi ,

mà có chắc là nó học rồi ko ??? Nếu nó thuộc nhóm học sinh mới thì anh cũng không biết luôn :( ,
Lâu lâu không đến lớp được , thấy một lũ lóc nhóc lạ hoắc , :D

Hè rồi, sẽ có nhiều bé đi học anh ạ. Mà anh có thấy bé gái nào mới không để thi xong em sẽ đi nghía!....

Đấy , có 1 bé gái rồi đó chi ???

Mà anh cũng chưa bít mặt mũi bé vuông tròn ra sao , thứ 4 này phải đi soi mới được :)

Ngày mai được đi tập rồi .... :love3:

To anh Tuấn Anh, thứ sáu này không có buổi nào tập Shorin đâu, chỉ thứ tư và CN, có hai giờ tập khác nhau đó.Anh đến văn phòng mà đăng ký, mà người ta cho đứng ngoài xem đó.
To anh Long: cô bé anh nói đến là ai thế, chắc là em rồi đúng không??!!

Nếu tớ không nhầm thì: thứ 4 là 6h. Chủ nhật là 4h... khoảng thế...

Đúng rồi đó , lớp Shorin tập 2 buổi một tuần , thứ 4 vào lúc 6h và Chủ Nhật vào lúc 4h .

To em Bích : Ngoài em ra thì còn ai trồng khoai đất này :D , em có phải là em họ thằng Sơn không ??? có phải cô bé hôm trước nó đèo về ???

Bác Thái bảo mùa hè tập thêm ai đến được thì đến hình như cũng tập từ 4h

Trung à? Đã nghỉ học ôn thi chưa? Học thêm buổi thứ 7 thì học lúc mấy giờ? Thi xong gặp nhau nhé! Thằng em ông còn học không?

Đúng rồi đó, anh Long
Mà h còn được tập thêm vào thứ bẩy ạ, có cần đóng thêm tiền không?

:) , lớp thứ 7 là lớp tập thêm cho San Kyu thôi ,

Không phải là phân biệt gì cả , nhưng vì hè này có rất đông các bạn mới tập , nên anh Thái dành hết thời gian hướng dẫn cho các bạn , vì vậy không có thời gian hướng dẫn bọn 3 kyu . Đó chính là lí do phải có thêm một buổi tập vào thứ 7 :)

Mà không biết thứ 7 vừa rồi có tập chưa nhỉ , sao chẳng ai báo cho mình :(

Hình như CN và thứ 2 này lớp Shorin có vài ba thằng lên thớt :) , chúc các chú thi tốt nhé , rồi còn đi tập đặng làm cái bị bông cho anh :))

A, ra thế. Anh Sơn hôm nay kêu ca bị anh Long vặn tay đau điếng, sao nỡ nặng tay vậy hả anh :))

Ấy chà chà... đi quảng bá Shorinji xong rồi lớp đông thầy lại không chú ý tới trò được... cái gì cũng có hai mặt của nó... hic hic

Cho đáng đời , ai bảo nó cứ bắt em Bích đứng trông xe trong lúc mọi người uống nước :p

Mà tay thằng này cũng kì , chắc tại khởi động không kĩ hay sao mà đang bẻ thì kêu rắc rắc một phát , anh cũng đứng tim , ( nó đã gãy tay một lần thì phải ) tưởng phen này ... :D

Đặng Quốc Nam đã viết:
Ấy chà chà... đi quảng bá Shorinji xong rồi lớp đông thầy lại không chú ý tới trò được... cái gì cũng có hai mặt của nó... hic hic

Em yêm tâm , bọn 3 kyu vẫn có người hướng dẫn tập đều mà :). Có điều anh Thái bận , nên hơi áy náy + muốn tranh thủ thời gian hè này tập nâng cao cho nhóm 3kyu . Dự kiến buổi nâng cao này sẽ bắt đầu từ tuần sau , và kéo dài trong 2,3 tháng sắp tới .

Ủa, có vụ tập thêm thứ 7 hả? Cũng hay. Thi xong mới là trưa thứ 7, ta đến quậy tí cho nó zui ^_^. Mà bé mít làm bài ổn hông?

Thế thằng Minh làm bài thế nào ??? Nghe nói thi khối D là chính hả ??? Cố gắng nhé :)

Back
Bên trên