Series .... new [s] :P

Vào một ngày đẹp trời, Trang và Quân đi chơi tennis. Trang giao bóng rất mạnh và không may quả bóng lại đánh trúng Quân. Ngay lập tức, Quân nắm chặt hai tay dưới đũng quần, ngã lăn ra đất và bắt đầu lăn lộn một cách đau đớn.

Trang chạy ngay tới và cuống quýt xin lỗi.
Trang: "Hãy để Trang giúp Quân, Trang có học được một ít về vật lý trị liệu và nếu Quân cho phép Trang sẽ làm Quân dịu vết đau ngay".

Ummph, oooh, nnooo, Quân sẽ ổn ngay thôi, Quân nói thều thào, và vẫn tiếp tục nằm cuộn tròn dưới đất, hai tay ôm chặt dưới đũng quần.

Rốt cuộc, do Trang thuyết phục quá nên Quân cũng phải đồng ý cho giúp đỡ. Trang nhẹ nhàng gỡ hai tay Quân và để sang hai bên, từ từ nới rộng quần của anh ta ra, và luồn tay vào masage bên trong. "Quân cảm thấy thế nào rồi?". "Rất tuyệt, nhưng ngón tay cái của Quân vẫn đau chết đi đưọc!!!!!!!!!!!"

:-w
t.t

Hêhe, thế này thì ai chả muốn, việc gì phải thuyết phục kinh vậy nhỉ :))

ôi giời, maitrang ơi là maitrang, tao ko ngờ đấy:)) kinh phết nhờ:)) giỏi thế:))

thế này mà cũng phải XIN:)) thằng này ngu thật :))
chết, xin lỗi em Q, nhưng mà đúng là ...ngu thật:))

Nhắc tí cho mọi ng nhớ, trang trước còn có truyện của bé Hà. :D

Ủa, em có diễm phúc ấy đâu, mà thằng Quân ấy ngu thật, em là em xin masage lại luôn ấy chứ :D:)):)):)):D

:)) nhưng mà tấm kính trong suốt thế mà chị HÀ ko biết thì kì quá :-?
ko sao, cả khách sạn hôm đó chắc đc bữa xem ..tranh triển lãm..ko mất tiền :))

Ko, phải nói là tranh nghệ thuật trường phái "ấn tượng mạnh", Mikenlang mà sống dậy chấc đập luôn tượng David mất :D:))

Lương Kiến Quốc đã viết:
Trước tiên là trả lời câu hỏi của bố em Hà, kiếm em ấy ở đâu... :-w

Trên sân thượng một khách sạn hạng nhất, Hà trông trước trông sau không thấy ai bèn thoát y ra nằm tắm nắng . Hà rất cẩn thận nằm xấp xuống cho kín đáo .
Được một lúc, nghe tiếng chân người, Hà bèn kéo khăn che vài chỗ đáng che .Người đi tới là ông quản lý khách sạn, hổn hển chạy tới:
-Trời ơi, chỗ này đâu có tiện cho cô phơi nắng !
Hà nhăn mặt:
- Sao vậy ?Có ai xung quanh đây đâu mà ông la toáng lên thế ?
- Vâng, thưa cô, ở đây thì không có ai thật, nhưng cô đang nằm trên tấm kính của phòng ăn công cộng !

---

Quân ơi, em nhắn bố của chị Hà đi tới đấy kiếm chị Hà đi nhá. :D

mọi người hôm đấy ăn ngon hơn mọi ngày con kêu gì HÀ nữa,, chán lắm cơ.. :| :))

@ a Cuốc: gì mà nhắn bố em cơ :| /:) b-)

Công nhận, thảo nào mà hôm ấy doanh thu khách sạn lên vùn vụt, em nghe nói ông chủ khách sạn ấy đang kí hợp đồng lao động tắm nắng với anh Vũ (chồng chị Hà) đấy :D:D:D
Chị Hà : Nhắn bố chị đến đón chị về chứ còn ji` mà thắc mắc, anh Quốc là người rõ lắm :D:D:D

:)) kiểu này mình phải xúc tiến nhanh côn gvieecj xây khác sạn mới đc :x xây xong , mời chị Hà đến ..mở triển lãm :))

Híc, hôm đó mình đi ăn xong phải vào bệnh viện vì bị ... vẹo cổ, chẳng hiểu mọi người thấy gì chứ mình khổ quá. :(( :(( :((

mình rất buồn Cuốc ạ :nono: bạn ko những dối thầy cô , bố mẹ để đi chơi tennis với bạn Nhung CVA mà bạn còn bịa chuyện về mình nữa ????
Tại sao chuyện của bạn mà bạn lại nói là mình được nhỉ ??
Thật là buồn cho cả một thế hệ . Buồn !!

:))
@ Hà: tại Quân nó bảo với anh là bố của em kiếm em nên anh mới nhắn bố em tới đấy kiếm em mà. :| :p
@ Quân, Trang: [-x anh thất vọng quá, chuyện đấy bao nhiêu ng chứng kiến, có gì xấu hổ đâu mà phải che giấu thế. :nono: :( . Nhất là Quân đấy nhá, cứ mạnh dạn lên nào.
@Quân, Nhung: chẹp, ko mở khách sạn theo kiểu đấy được đâu, không thấy khách hàng ăn xong bị vẹo cổ cả thế kia à? bị kiện là sạt nghiệp đấy.
VỚi lại kính có những tấm kính chỉ nhìn được 1 phía mà, chắc là để đỡ chói cho khách nhìn phía dưới, nhìn được trời cao... và được ngắm tranh. :p
@Quân: [-x mai anh sẽ lại kể chuyện về em đấy. hư quá cơ.... :p

Trời, sao em được nhắn nhìu thế zậy ??? :)):))
Em tình nguyện làm nạn nhân của anh :D Ui, một sự hy sinh cao cảo :((

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Bù lại thì ... chị hiểu đấy, cái ji` nó cũng có giá của nó :D:D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Bù lại thì ... chị hiểu đấy, cái ji` nó cũng có giá của nó :D:D:D
chết thật , câu này của em làm chị cười suýt rơi khỏi ghế
thế em thik gì, để chị xem, có đc ko, mà đừng để chị ăn H2SO4 là đc

Back
Bên trên