Series .... new [s] :P

Có một anh nọ ở Mỹ viết email về cho Nhung ở Việt Nam, email viết như sau:
" Em oi em biet ma benh xuyen cua anh kho chua lam. Bac si noi phai dung long lon rung dot roi bo vao nuoc uong moi het duoc, nhung em biet ma, o My lam gi co long lon rung"
Vài tháng sau anh chàng nhận một gói quà và một lá thư kèm theo:
" Anh yêu, nghe anh nói em thương anh nhiều, em đã đợi lông rụng nhưng hơi lâu nên em và má quyết định cạo sạch sẽ gửi qua cho anh nè !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Kiến Quốc đã viết:
" Em oi em biet ma benh xuyen cua anh kho chua lam. Bac si noi phai dung long lon rung dot roi bo vao nuoc uong moi het duoc, nhung em biet ma, o My lam gi co long lon rung"
" Anh yêu, nghe anh nói em thương anh nhiều, em đã đợi lông rụng nhưng hơi lâu nên em và má quyết định cạo sạch sẽ gửi qua cho anh nè !!!
Khổ chị Nhung quá, biến thành nạn nhân của anh Quốc thê này thất tiết có ngày :))
Nhưng các câu chuyện của anh rất hay, rất thú vị :D
Lòng lợn rừng => long lon rung .... ac ặc ....=))

Úi, sao em lại nỡ nói anh thế... :(( anh có làm gì đâu mà em lại nói thế, anh có thù oán gì với chị Nhung đâu. Anh vừa khen chị ấy ngoan hiền thế kia, iu chị ấy thế kia mà. :x phải không Nhung này?
THế nên anh mới biết nhiều chuyện của chị Nhung thế để kể với mọi người, thế mà em lại đổ oan cho anh thế... :((

Hị,anh Quốc làm serie hay vãi,mà sao chỉ toàn chị Nhung làm nạn nhân thế???Nghi!!!:)) :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Kiến Quốc đã viết:
:)):)):)) em ko biết là em có mất dạy ko, nhưng mà lần đầu đọc đến "long lon rung", ==> lông ruungj==. lòng lợn rừng .., em đèu ko nghĩ ra, mà lại nghĩ ra cái cực kì :">:">:"> lông lo^`n rụng :">:">:">
< sorry mod, em nói hơn thô bỉ, nhưng mà phải thế này thì mới cười đc >:)):">:">

Phùng Anh Quân đã viết:
Khổ chị Nhung quá, biến thành nạn nhân của anh Quốc thê này thất tiết có ngày :))
Nhưng các câu chuyện của anh rất hay, rất thú vị :D
Lòng lợn rừng => long lon rung .... ac ặc ....=))
=(( em thấy chưa, anh Q là có dã í lắm :( anhis cứ làn thế này thì:( người ta nói ko đc vạch áo cho người xem lưng , mà anh Q toàn kể chuyện xấu của em:( chuyện tốt đâu hết rồi anh:( << nói nhỏ chứ chị ngoan lắm, anh Q chỉ cố tình post thế thôi, vì chị đang cấm ...anh Q mà >>> :p:p anh Q nhỉ:p:p :))

:)) =)) em Nhung... em thật hiểu ý anh... :D cái truyện này... mỗi ng đọc sẽ ra 1 từ... nhưng thường thì ng ta đọc lần thứ 2 thì mới ra cái từ mà em nghĩ được, em giỏi thật đấy... :x :D
Hix.... mà ai bảo em cấm cửa anh nhiều vào, thế cho nên... anh ko có việc gì làm nữa đành phải ra ngoài này ngồi kể chuyện cho mọi ng nghe vậy.
@Nhật Phương: anh vẫn lấy tên ~ ng khác đấy chứ. Nhưng Nhung hay ghé đây nhất nên lấy nhiều nhất. :D ưu ái thế còn gì. :p nói thế ko khéo từ mai chẳng thấy đâu... :)) với lại truyện cũng tế nhị, có mấy ai dám cho mượn cái tên đâu. :D

Lương Kiến Quốc đã viết:
:)) =)) em Nhung... em thật hiểu ý anh... :D cái truyện này... mỗi ng đọc sẽ ra 1 từ... nhưng thường thì ng ta đọc lần thứ 2 thì mới ra cái từ mà em nghĩ được, em giỏi thật đấy... :x :D
Hix.... mà ai bảo em cấm cửa anh nhiều vào, thế cho nên... anh ko có việc gì làm nữa đành phải ra ngoài này ngồi kể chuyện cho mọi ng nghe vậy.
@Nhật Phương: anh vẫn lấy tên ~ ng khác đấy chứ. Nhưng Nhung hay ghé đây nhất nên lấy nhiều nhất. :D ưu ái thế còn gì. :p nói thế ko khéo từ mai chẳng thấy đâu... :)) với lại truyện cũng tế nhị, có mấy ai dám cho mượn cái tên đâu. :D
keke, hình như em chưa nói là : ang Q ơi,cho anh muợn tên em ne` :)):)):))
Hĩ.. mà có cấm cửa đâu , chỉ cấm...thôi :">, anh vẫn đc vào nhà mà :(

Công nhận mà nói Anh Q và chị N hợp cạ đấy, Phương nhảy :D:D:))
Và tuy là thấy tội nghiệp cho chị N nhưng em thích nghe chuyện kiểu này lắm :D
Đề nghị anh Q cứ post cho vui nhà vui cửa :))
Chị N chịu thiệt chút, em sợ nếu là người khác, chắc anh Q ko hứng như thế đấu :D:))

:)) đc, 1 người vì mọi người :) đây là VC, cả nahf cứ cười đc là vui roài :)):)):))) cười to vào nhé :D:D:D::)):)):)):):):)

:)) :)) :)) :)) :)) cho sự phát triển của VC và anh Quốc
:(( :(( :(( :(( :(( cho sự hy sinh của chị Nhung

:(:(:( nghe như chị sắp chết í :(:(:(
whatever , anh Q ơi, vào kể chuyện típ đi , để còn ...CƯỜI :)):))

Phải đó, hoan nghênh anh Quốc, nhà sáng tác ko mệt mỏi.
Nhưng mà cũng phải đợi chứ chị, cứ đòi làm sao anh đáp ứng kịp :D:D:D

Úi, em Nhung chưa bao giờ nói: "em cho anh mượn tên nè" à? chẹp chẹp... nhưng dù sao anh cũng lấy rồi và em có phản đối đâu? :)) thế là anh lấy dùng luôn. Tiện thể anh gửi đơn xin bản quyền luôn rồi... :p bây giờ em có đòi cũng vậy à. :D
Dù sao thì cũng... hoan nghênh tinh thần hy sinh vì VC của em Nhung :p
Hè, mà mọi ng cứ bình tĩnh nào, mỗi ngày 1-2 truyện , none vs . Nhiều quá đâm nhàm phải ko nào ? ;)

:)) nhàm thì dễ thật, nhưng mà có chuyện để cười là mọi người đều vui cả, ko ai chê đâu anh à ;))

Hì, nói vậy thôi chứ anh cũng phải có thời gian nghĩ lại mấy truyện chứ, có phải thích 1 phát là ra nguyên đống được đâu? :p có ngày anh nhớ ra 1,2 truyện có ngày chẳng nhớ ra cái nào... cũng có ngày... :x em Nhung quá nên nghĩ hẳn ra 1 truyện mới... :)) :D
Mà em Nhung này, em cấm... anh ko phải cấm cửa thì đối với anh chẳng khác gì cấm cửa, ngồi ngoài này mát mẻ cùng mọi ng nói chuyện phải hay hơn là vào oi bức ko cơ chứ. HN lại đang nóng chết đi được. :p

keke, cấm cái gì thì anh phải tự hiểu chứ :> em mà nói ra thì :"> chít :">:">:"> lắm í :">
mà anh Q iu quí, em là cảm hứng để anh sáng tác đc chuyện à ;), ôi sướng thế ko biết ;;)

chẹp, anh thì anh hiểu em cấm gì rồi... nhưng mà cấm cái đấy thì chẳng khác gì cấm cửa anh, thôi anh ngồi ngoài này hóng gió trời đợi chừng nào em hết cấm thì anh vào. :(( ngồi ngoài này ngắm sao trời thấy lòng buồn vời vợi :p

:)) chết thật anh em mình câu bài nhiều quá < sorry mod nhé >
anh ngồi ngoài cử cũng đc, em ko thấy mặt anh, đỡ cảm thấy tội lỗi :(
Anh ở ngoài đấy nhớ tập trung ..tinh thần , sáng tác chuyện cho VC nhé, chuyện hay về em có thưởng :):):)

Back
Bên trên