"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đoc truyện bạn Hưng thấy hay hay nên phải post một bài hường ứng thôi.
Tớ là tớ ủng hộ cai'" mưa dầm thấm lâu" bạn ý vừa chia tay với bf thì càng đúng là lúc có cơ hội nhất. tớ nghĩ thế ko phải là mình tranh thủ hay lợi dụng cái thời điểm này, mà bây h bạn ý đang rất cần 1 người để chia sẻ những chuyện vui buồn. Bt đang có 1 người như thế tự nhiên bây h "bay đâu mất" thì cũng buồn + thấy trống trải lắm . DĨ nhiên mình chưa thể thay thế người đấy ngay được nhưng đã bảo là mưa dầm ngấm lâu mà lại
ĐIên, dở hơi :)) Thần kinh :)) (Xin lỗi anh quá lời nhưng mà nghe mây câu này cáu quá :"> (Đã từng trải mà :)) )
[-x Càng như thế càng ko được.
Đã đến với nhau ko thật lòng thì mãi mãi sẽ ko thật lòng.
Thà cứ chờ [-x Bao giờ người kia quên được thì hãy nhảy vào :D Ku Hưng ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
ĐIên, dở hơi :)) Thần kinh :)) (Xin lỗi anh quá lời nhưng mà nghe mây câu này cáu quá :"> (Đã từng trải mà :)) )
[-x Càng như thế càng ko được.
Thà cứ chờ [-x Bao giờ người kia quên được thì hãy nhảy vào :D Ku Hưng ạ :D

Hixx có ai bảo 2 người kia chia tay nhau đâu anh, họ chỉ quay về vị trí ban đầu là "bạn" mà.
Biết là dơ hơi thần kinh nhưng mừ.........:|

~~~>chưa hiểu nghĩa câu này :eek:

À, cái này gọi là kinh nghiệm bản thân thôi em ạ. :)
Lúc đầu mà một trong 2 người ko thật lòng... thì dù sau này cái người ko thật lòng đó thật lòng đi chăng nữa. Thì chiếc gương đã vỡ, ko lành được đâu :D

Hehe khó nói lắm ..có thể lúc ban đầu có 1 người ko thực sự iu nhưng mà sau 1 thời gian thì chưa bit được thía nào ..CHuyện này còn tùy người trong cuộc (tùy đối tượng ) và quan trọng là cách làm :)).

@ em mèo: :)) uh nghe tiền bối bảo thì đó là nơi lên sân thượng ah :)) năm sau anh chị sẽ lên đó hết... zai gái đi tuốt ah :)):)) cho nên WC nam tầng 4 rất quen thuộc vs lớp lớp thế hệ hs lớp 12 :)):))
uh em ơi cố lên nhé :x nghe chuyện của em làm chị thik lắm :x:x ...

Vũ Thu Phương đã viết:
@ em mèo: :)) uh nghe tiền bối bảo thì đó là nơi lên sân thượng ah :)) năm sau anh chị sẽ lên đó hết... zai gái đi tuốt ah :)):)) cho nên WC nam tầng 4 rất quen thuộc vs lớp lớp thế hệ hs lớp 12 :)):))
uh em ơi cố lên nhé :x nghe chuyện của em làm chị thik lắm :x:x ...
Chắc chắn là lên đó rồi ^^, em cũng mới hỏi các tiền bối về đường lên trời thôi và dĩ nhiên em ko lên 1 mình đâu ( lên với ai mọi người tự biết b-) )

Hum nay , nói chung là vui vẻ, tinh thần phấn khởi, trả 1 loạt bài kiểm tra khá là khả quan, lúc về thì đứng nói chuyện với bạn ấy tới khi cả trường về hết bầu trời đen kịt ( đúng hơn là đến khi bị cô chủ nhiệm lớp 11H1 hay 12h1 đuổi xuống , tại đứng ở tầng 4 trước cửa lớp Hóa mà ^^, chả biết bi giờ tại sao nhà trường cấm học sinh ở lại sau giờ học ).
Đưa bạn ấy về, nói chuyện về" đường Thanh Niên" và 1 số chuyện rất vui.
a lucky day :))

P/s: chị cam ,anh Lộc, cái lỗ đó nhỏ quá không nhét cặp qua vừa, lên đó thì vứt cặp ở đâu hả anh chị^^?

Càng như thế càng ko được.
Thà cứ chờ Bao giờ người kia quên được thì hãy nhảy vào Ku Hưng ạ
tại sao lại ko thật lòng :-/ ai ko thật lòng ạ

người mà mình "chết" lại là người trong mộng của con bạn thân mới đau chứ..........

Tâm hồn con người có phải sắt đâu đá mà ko thay đổi. Nói chung tùy tình hình mà xét thôi.
@Hưng: Ah mà VH với em quan hệ như thế nào (quan trọng nhất cái này.:D)
Mà cái lỗ đó nhỏ á, ng` qua đc thì cặp qua đc. Ko thì gửi lại ở WC.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko hẳn thế. Tình cảm có thể thay đổi theo thời gian, 'cause có những tác động tình cảm khác nhau mà.N còn xem chờ đc ko. Nhỡ 10 năm thì sao :-/

Thì ai mà biết đc, cái này tùy người thôi./:)
Thực ra cũng có ít người dám bỏ cả đời để chạy theo chỉ 1 ai đó.:-?

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Tâm hồn con người có phải sắt đâu đá mà ko thay đổi. Nói chung tùy tình hình mà xét thôi.
@Hưng: Ah mà VH với em quan hệ như thế nào (quan trọng nhất cái này.:D)
Mà cái lỗ đó nhỏ á, ng` qua đc thì cặp qua đc. Ko thì gửi lại ở WC.:))

À nói chung là mọi chuyện diễn biến bình thường vui vẻ rùi^^ ( hum nay em vừa lên trần chơi với .......b-) ^^ ) may mà ko bị bác bảo vệ nhìn thấy ^^.
Vh là 1 đứa em ko quen biết. Chấm hết .

Từ bây giờ càng tin vào sét đánh hơn ( dù sau sét thì cũng phải có mưa):))

Sau sét có mưa thế thì còn nói làm j nữa, chuẩn quá rồi còn j. Đấy là j nhỉ? perfect :))

Càng hy vọng vào tình yêu để rồi sau này sẽ càng thất vọng hơn về chính tình yêu đó.........

mọi người đang bàn luận vui vẻ lại cho một câu đau đớn quá [-(

Vì nó là chân lý mất rồi./:)
Nhưng anh nói rồi đó, thà đau còn hơn ko biết đến tình yêu.:(

biết đến tình yêu rồi,chịu đau rồi nhưng lại đi tìm tình yêu mới để rồi lại đau =)

Thà đau 1 lần thật là đau sau đó đau tiếp còn hơn ko bao giờ được đau .
Càng đau càng nhớ vì vậy ko ai thích đau hết nhưng vẫn cứ đi tìm.Như khi anh chơi thuốc lắc, heroin ấy, ai chả biết là độc hại nhưng dùng 1 lần phê rồi lần sau sẽ bị nghiện.( ví dụ thế thôi đừng ai dại mà thử ^^).

Có gì đẹp trên đời hơn thế.
Người yêu người sống để yêu nhau

Nhưng mà yêu thì ai chả thử 1 lần chứ.:D
Đau 1 tí cho biết nhey! :p

nói chg HƯng nói ra là dại rùi...đg ra khi ng ta như vậy thì làm bạn an ủi rùi sau lấy cớ là an ủi nên mưa dầm thấm lấu :p

----------

Nguyễn Kim Anh đã viết:
người mà mình "chết" lại là người trong mộng của con bạn thân mới đau chứ..........
ko ai giải quyết hộ em này à :D

----------

Lê Xuân Nghĩa đã viết:
Càng hy vọng vào tình yêu để rồi sau này sẽ càng thất vọng hơn về chính tình yêu đó.........
câu này đau đớn tại vì :D tội nghịp em beef :(

----------

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Thà đau 1 lần thật là đau sau đó đau tiếp còn hơn ko bao giờ được đau .
Có gì đẹp trên đời hơn thế.
Người yêu người sống để yêu nhau
câu này phải nói là..thà rằng 1 lần đau thật là đau để cố quên đi buồn đau =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên