"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
90% là sét
10% là mưa dầm thấm lâu
ý kiến bản thân của em là thế :-"

:| có ng` thík anh ý tr'c
đứa kia chán anh ý thì đến lượt mình thík :">
thế thì gọi là mưa zầm ngấm lâu... hay là sét đánh 8-|

cái thể loại này là...đang đi trg mưa dầm...bị sét đánh cho 1 phát vào đầu :D

Từng nghe sét làm mưa chứ đâu có chuyện mưa làm sét nhỉ?:-/
Ngẫu nhiên thôi.:-?

@ em mèo: em ơi chị đã lên đấy đâu mà chị bít :)) năm sau cơ mà :)) mà em dẫn bé ý lên đấy làm gì cho tội cái thân ra :)):))
chúc mừng em mèo nhá :x:x chuyện của em hay quá...:x

@ em Link: chuyện của em là mưa dầm kết hợp vs sét ah 8-}

Nói chung thik kiểu đầu tiên sét đánh ko hiệu quả... sau đó sét đánh hết lần này đến lần khác, có 1 lần duy nhất để lại hiệu ứng :)) rồi dần dần ngấm mưa nữa...:x kiểu này hay thấy trong phim Hàn quá :x:x iu lắm :x lúc đầu ko thik nhau xong rồi iu tùm lum :x

Thì làm gì có việc yêu nhau mà loạn cả lên như trong phim Hàn chứ. Riêng việc nhớ "thằng này" thích "con kia" với "con kia" thích " thằng khác" cũng đủ...@-)
Mà mấy tên nhân vật toàn Kim với Sun... khó nhớ ghê!:)|

Ối bạn Lộc
tên đơn giản mà :))
ghép lung tung lại cũng thành tên mà :))
Yêu thỉnh thoảng cũng phải chạy vòng quanh chứ :))

phim Hàn xem hay lắm :x:x:x
tên hơi nhìu nhg chỉ cần 2 cái tên là đủ 1 bộ phim hay :))

Hức , mưa ngấm sâu vãi , qua thịt còn vào tận trong xương nên h chả hiểu làm thế nào mà thải ra được ...Cơn mưa mới chắc chả đủ sức ngấm vào trong xương như thía để đẩy nước mưa cũ ra ..:|

:(( tại sao mình chưa bị sét đánh :((
mà mình lỡ có phóng sét thì làm sao để bít hả mọi ng ??

Nói chuyện với cái đứa mà cảm thấy nó bị phóng sét 1 vài lần là nhận ra , nếu còn mơ hồ sợ mình tưởng bở thì kệ để đấy --> đứa kia đến khi thik thực thì tự ra mặt ngay :))

Tự dưng thấy cảm giác khang khác trong ng` :)) thấy choang choáng :)) chân đứng ko vững :)) mắt đóng đinh vào 1 chỗ :)) ngẩn ng` ra nhìn :)) 1 luk sau phát hiện ra mình đang nghệt mặt ra :)0

Lê Thùy Linh đã viết:
Tự dưng thấy cảm giác khang khác trong ng` :)) thấy choang choáng :)) chân đứng ko vững :)) mắt đóng đinh vào 1 chỗ :)) ngẩn ng` ra nhìn :)) 1 luk sau phát hiện ra mình đang nghệt mặt ra :)0
em này say ng ai zaay :))
còn hok say ng mà là trả lời anh thì anh hỏi lý do sao bít ng ta bị mình cho 1 phát sét cơ mà :))

@ con Link: 8-}8-} thể loại gì thế hả mày.,.. nếu mà thế tao tưởng mày trúng gió ấy chứ 8-}8-}
Nói chung là tao ít thấy nhìn 1 lần mà mê đc ngay lắm ý :D:D:D .. bét ra cũng "tình cờ" nhìn thấy 2, 3 lần mới bị dính sét :)) như hồi trc tao thik abc vậy... bây h tao căm thù nó X( ....

đề nghị ko dùng mật mã...đề nghị nói rõ abc là cái gì :))

Là gì anh cần bít làm gì hả anh :)):)):))
Nói chung là em ghét cái vụ bị sét đánh hay phóng sét tùm lum lắm b-(

em này chắc phải đợi thg nào cho 1 phát sét :)) nhg kể ra thì hơi khó :D

Anh ko đọc bài em từ hồi trước rồi :)) em trơ rồi anh ah :)):)) mà hình như điện vào cũng hết cảm giác rồi 8-| cảm thấy chán chán, chẳng thik ai, thấy thằng nào cũng chán và hâm như nhau cả :(:(

Vũ Thu Phương đã viết:
@Nói chung là tao ít thấy nhìn 1 lần mà mê đc ngay lắm ý :D:D:D .. bét ra cũng "tình cờ" nhìn thấy 2, 3 lần mới bị dính sét :)) như hồi trc tao thik abc vậy... bây h tao căm thù nó X( ....

Đệ không đồng ý với ý kiến của tỷ tỷ 1 xíu.
Lần đầu tiên đệ bị trúng sét của bạn ấy là lần đầu tiên đệ nhìn thấy bạn ấy ( và đệ cũng chả biết bạn ấy là bạn nào ) chỉ biết là sau 5p nói chuyện đệ đã trúng sét tới tận bây giờ.(có lẽ bạn ấy cũng biết )
Và bây giờ đệ và bạn ấy trở thành bạn (nếu có thê gọi là 1 ngưiờ bạn tốt) và đệ đang dùng mưa để cảm hóa dần dần.

Thí nên : đã gọi là sét thì 1 lần nói chuyện là dính luôn rồi vô phương chống đỡ lại dòng điện- dòng các điện tích dịch chuyển có hướng với tốc độ kinh hồn.^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên