"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hị hị, chán nhỉ anh nhỉ? Cứ gà gà 1 chút có phải dễ chịu ko?
1 đời ng` dù chỉ ích kỷ 1 lần vs ng` iu thì sẽ là lần này thôi nhé. 1 bất ngờ thú vị vì đã đánh cắp của U cái này, n tôi ko định sorry bồ.

Hoàn toàn ko hiểu gì về câu sau của em , Link ạ :)

Nhưng chẳng cần sách vở đâu em nhỉ , cứ để cho mọi thứ tự đến 1 cách tự nhiên , với người có kinh nghiệm quá hay có cảm giác sắp đặt quá hoàn hảo và mình như bị dắt mũi 8-} , nhưng 1 số cái đơn giản thì cũng nên thực hiện :-?

Mưa dầm hay hơn nhiều. Sét đánh em sợ là ko "bảo đảm" lắm về "chất lượng" :D easy coming, easy going ^^ mà.

Hi'hi' tức là anh Hiếu vẫn có kế hoạch chăn dắt ý j :))
Câu sau nói cho 1 đứa, 1 đứa cực kỳ đáng b-( anh ạ :)) n mà em ko có gan b-( nó :))

@ Linh : thế sao , tội cho đứa nào phải nghe câu đấy nhỉ b-(

Anh nói là có kế hoạch chăn dắt bao h [-x

@ Trang : sao lại ko đảm bảo , cô chẳng hiểu gì cả [-x

CHẳng có tình yêu nào là ko đảm bảo :D Quan trọng là đó có phải là tình yêu ko thôi :)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
@ Trang : sao lại ko đảm bảo , cô chẳng hiểu gì cả [-x
Cô? :eek:
Thế có j` đảm bảo hả anh? Mới gặp nhau, chưa quen biết j`, nhìn mặt (chắc sốc vì chàng/ nàng đẹp trai/ xinh gái lắm) --> yêu! 8-}
Em cũng ko có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực tình trường. Mong đc anh Hiếu chỉ giáo. ;;)

Anh Hiếu mà chỉ giáo là phải biết :))
T/y có khái niệm đảm bảo hở các đồng chí :-/

bị sét đánh mà sao ko cháy đen thui nhỉ

cháy nhưng cháy chỗ khác :D

@ Linh : chết chết anh ko dám em ạ .

@ Trang bò :p :đẹp trai , xinh gái ko , vừa đi qua vừa phì phèo điếu thuốc hay là chửi bậy 1 câu ko nuốt đc thì có đảm bảo đc ko huh em :)

Ớ, cái đấy ai bít đc là đâu đấy anh ạ :)) Có phải ấn tượng đầu tiên nhất thiết phải là tốt đâu :)) Có khi là ấn tượng 1 cái ngỗ ngc or cái j tương tự chả hạn :))

Sét đánh mà toi thì còn gì nữa.
Phải đứng lên mà đánh trả chứ.:))

@ Linh : uh , có phải ấn tượng nào cũng tốt cả đâu , như là ấn tượng đầu tiên anh nhìn thấy em Lộc hot boy của chúng ta ngoài đời ...........8-} ;;)

Nhưng mà chửi bậy thì mình ko thik roài :-?

hớ hớ, anh Lộc là hot boy ạ :))
em chưa gặp ai kiểu dạng " sét đánh " như thế, cũng ko tin vào cái đấy [-( [-x tại vì thấy vô lý : chưa biết j về người ta mà đã thích --->>>> bó tay b-( 8-}

Anh Híu gặp em chưa nhỉ? :-/
Em nói rồi, đọc kĩ lại cái "danh hiệu cá nhân" đó cho em nhờ.X(

chưa nhưng sắp :( , anh đọc 1 lần rồi mà ,anh có nói là anh ko hiểu tiếng anh lắm , với lại để 6th cũng chẳng làm gì mà ;;)

@ Trinh : thik như thế theo cảm tính em ạ , tự nhiên thấy thu hút kinh khủng , có ý muốn phải sán đến làm thịt à quên làm quen người ta ngay ...........8-}

có ý muốn phải sán đến làm thịt à quên làm quen người ta ngay ...........
câu đầu tiên là câu nói thật, câu sau là giả vờ >:) hê hê b-) trúng tim đen

@Trinh: Anh để cái danh hiệu đó đùa thôi. Nếu muốn biết thêm chi tiết thì về hỏi chị Thảo đó.:D
@a.Híu: Anh gặp em chưa nhỉ.:-?

đấy đấy chưa gì đã quảng cáo rồi , chết chết ..........

@ Trinh : đâu , câu đầu nói đùa , câu sau nói thật , em là hay cả nghĩ lắm cơ [-x

@ Lộc : thế chú nghĩ là anh đã gặp chưa , hay để anh tả nhé ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên