"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khiếp con Linh có vẻ hiểu mấy cái này nhỉ, yêu lắm anh quá à.... Tao thấy yêu thì cứ thấy hợp là được chứ ai để ý mấy chuyện nhỏ nhặt.

Kinh nghiệm ko phải của tao đâu. Đời tao đên năm nay mới có 4 thằng + anh thôi, đừng chế nhiều :)) Xấu hổ :))
Hợp thì bạn mày ko hợp ah, nói như b-( ý

khó mà lập trình được xem yêu là phải như thế nào
Nó đến thì cứ đến thôi, chả ai biết trước được
Nhưng nếu sốc quaqs có khi ối đứa ko dám yêu

Chẳng hiểu bạn Thảo làm thế nào mà đến đâu , vào topic nào là topic đấy sống đến đấy , giỏi thật :D

Em Hoa nói là tình yêu tuổi này hầu hết là tình yêu trẻ con thì cũng chưa phải đâu em ạ :p

Cái đấy gọi là tình " thích : :))

Dù sao thì cũng có sự khác biệt mà , 2 đứa thích nhau thì thường ko có hành động nào đấy quá đáng ( đừng hiểu sai nghĩa :p) còn yêu nhau thì có điều gì đấy mà dù bọn nó ko nói ra thì mình cũng biết :D

thật ra nếu thíh nhau thật lòng thì nó có thể ko nói mình cũng thừa biết
MÀ thường mọi người hay "thích" nhau theo kiểu đấy
Vì ở tuổi này, khó mà kiếm được đứa nào dũng cảm nói là mình thích một ai đấy.
CÒn em nghĩ, khi đã yêu -------> lớn hơn 1 tý roài--------> đảm bảo kinh nghiệm hơn -------> dễ nói hơn

Quên đi mày. Cấp 3 chuyện đó trở nên dễ đi khá nhiều :D KO hẳn là ko dám nói đâu :))
Chưa đủ sâu sắc để gọi là yêu thì đúng hơn :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Quên đi mày. Cấp 3 chuyện đó trở nên dễ đi khá nhiều :D KO hẳn là ko dám nói đâu :))
Chưa đủ sâu sắc để gọi là yêu thì đúng hơn :D
:)) :)) :)) :)) :)) tức là mày nói nhiề u rồi hở
Tao thì tao vẫn thấy khó lằm, còn tùy vào tính từng ng` và mức độ tình cảm nữa[-( [-( [-( nghe thì được:)) :))
THật ra nói hay ko ko quan trọng. Có nói ra tao nghĩ cũng chỉ là cách chính thức hóa mối quan hệ của 2 đứa thôi

Gần như thế. Nói chung tao ko thik phun hết cả ra thế, tự dưng làm khó cho 2 đứa, VD trường hợp của tao, bây h đêk bít nói j vs nó cả.
Đấy là thực tế, mọi ng` nói cái vấn đề đấy dễ dàng hơn n` roài ku. Tao chỉ ko nói là tao thôi :D Với lại đấy ko phải trách nhiệm của tao, trách nhiệm bên kia chiến tuyến mà :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Gần như thế. Nói chung tao ko thik phun hết cả ra thế, tự dưng làm khó cho 2 đứa, VD trường hợp của tao, bây h đêk bít nói j vs nó cả.
Đấy là thực tế, mọi ng` nói cái vấn đề đấy dễ dàng hơn n` roài ku. Tao chỉ ko nói là tao thôi :D Với lại đấy ko phải trách nhiệm của tao, trách nhiệm bên kia chiến tuyến mà :D
Kon này khôn vãi
Mà đúng là rõ ràng phải như thế:)) :)) :)) tội j`
Mà nhiều khi lấy hết dỹng cảm phun ra là .... thì phát hiện ra mình giáu trí tưởng bở quá
TRường hợp đấy thì bún cười lắm nhỉ:)) :)) :))

8-} đừng ngu thế là đc. Thế mới bảo đừng dại mà gánh trách nhiệm của bên kia chiến tuyền :D
Viết ra có vẻ là lựa chọn thông dụng nhất :D cái tình trạng viết dễ hơn nói. Thế mà anh Minh tao cứ bảo phải tập nói cho quen 8-} nặng

Lê Thùy Linh đã viết:
8-} đừng ngu thế là đc. Thế mới bảo đừng dại mà gánh trách nhiệm của bên kia chiến tuyền :D
Viết ra có vẻ là lựa chọn thông dụng nhất :D cái tình trạng viết dễ hơn nói. Thế mà anh Minh tao cứ bảo phải tập nói cho quen 8-} nặng
Tập nói cho quen mới khiếp chứ
Cái này ko quen cũng được, mà chuyên nghiệp roài cũng chẳng sao
mà tao nghĩ tốt nhất là cũng ko cần biết, ngây thơ môt tý hay hơn:)) :)) :)) :))

Cuối cùng là lại thấy toàn 2 em này nói chuyện với nhau :(

Mấy hôm nay mưa sướng thật đấy :)

Tự nhiên nhớ abc xyz ..........

Mong đc đi học sớm .........:x

hí hí
vì chả có ai vào anh ạ, đành phải nói chuyện với nhau thoai
Mấy hum nay trời mưa sướng thật, mát ơi là mát
Pác hiếu hơn tụi em 1 tuổi, chắc phải có nhiều kinh nghiệm lắm. CHia sẻ đê

Bác Hiếu cho tí ý kiến nào :)) Bác yêu bao h chưa, hay mới chỉ là thik thoai? Hơ, nếu thấy private quá ko trả lời cũng đc :D
Mà sao bác nhớ nhiều thế :)) Đã abc lại còn xyz :)) 1 thôi chứ :))
@Heo: Anh tao tư tưởng nhiều cái đc chứ còn cái vấn đề này thì 8-} lắm, ko đua đc :))

mày buồn cười thật
Đã abc thì phải có xyz
nếu mà abc ko thì nó lại ra vấn đề khác

Trịnh Quế Hoa đã viết:
mày buồn cười thật
Đã abc thì phải có xyz
nếu mà abc ko thì nó lại ra vấn đề khác
Hơ, đã bảo bao nhiêu lần rồi. Người ta chỉ có 1 trái tim để chỉ yêu 1 ng` 1 luk thôi cơ mà, ai lại nhiều thế. Mà khác là khác thế nào :D

F đi chơi rồi ko bít bao h về để trả lời mấy câu hỏi của các e đây :))

Nếu ko phiền thì hỏi chị nè ;)

F là ai hở ch!
mà chị bít rõ nhỉ

F là anh , :( , biệt danh này có liên quan đến 1 đặc điểm mà chắc chỉ mình trong trường này có :))

ACB là họ , XYZ là tên , khoảng cách giữa 2 cái là tên đệm, có thế mà 2 em cũng cãi nhau :))

Ơ , có kinh nghiệm gì đâu , anh chỉ có kinh nghiệm đọc vị người khác

Có nghĩa là tiếp xúc với 1 người nào đó đủ lâu có thể biết đc trong mỗi tình huống như thế họ suy nghĩ thế nào , nhiều khi đoán đc hành động tiếp theo của họ sẽ là gì :))

Ờ, ai mà cũng như anh thì 8-} Nhiều khi kon gái chỉ ước có ng` iu như anh thôi, muốn cái j tự biết,đỡ phải nói :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên