"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế thì nói làm j` anh nhở
Yêu đứa nào mà biết trước nó sẽ làm j` thì chả còn j` hay ho nữa roài

Đâu e 8-| theo chị hiểu thì ý F là sau 1 thời gian ở bên ai đó thì có thể hiểu được con người của người đó thôi :D Còn việc biết trước ng đó làm j` hay ko làm j` cũng từ hiểu đc con ng nên có thể hình dung đc trong hoàn cảnh nào ng ta sẽ làm j` :)) Tỉ lệ đúng sai 50/50 thôi :)))

Giống hôm nọ bố chị đang ngồi ăn đột nhiên ngó ngang ngó dọc, chị hiểu là bố đang tìm cái điều khiển TV :)) :)) thế là đưa bố :)) :))

Lúc nghe hóa đơn ăn ở Pepperonies là 175K chị hiểu là nên lẳng lặng ra ngoài lấy xe trước để cho ng ta trả tiền và chắc chắn là ng ta sẽ trả tiền :)):)):)):))

8-} chết sặc vs chị MY :))
Biết trc cũng có cái hay mà :)) VD tao ước mua đc... và nó biết tao muốn mua đc cái đấy => nó mua cho tao 8-}

hờ hờ, contrai kiểu đấy hơi b! ít đấy
Có mây thằng chịu để ý xem ai đấy thích j`, cần j`(ngoài một số lúc đặc bịt)

Giời ạ :(

Hóa ra là chỉ để giúp đỡ khi người khác chưa đả động thôi sao :))

Cái đấy thì anh chịu em ạ :))

mà đấy là cái ai cũng có thể có đc , đọc vị chẳng có gì khó khăn nếu có sự quan tâm nhất định , xem xét đánh giá những hành động của người đó ...

Và tóm lại là mình đang lạc đề rồi :))

Hehe, cái topic này fail lâu roài mà anh, toàn em vs kon Heo vào câu lung tung :))
Đấy là 1 phần của vấn đề. Nhiều khi còn giải quyết những vấn đề quan trọng hơn nhiều chứ :D

đúng roài đấy anh ạ
CÂu nhưng mà toàn câu đúng chủ đề, ai bảo là cái vấn đề này nó ko liên quan đến TY
NHưng mà em nói thật, kể cả có quan tâm đi chăng nữia, cũng ko phải là thằng nào cũng tinh tế thế đâu, Nó nhìn thế thì biết thế, ko nói thì cũng chả biết đâu mà. cái bọn vô tâm dek chịu đựoc(may mà ai đấy nó ko thế)

Bọn con trai thì vô tâm mà :))

Chắc bị bố ép theo ngành tâm lý nên mình nhiễm bệnh nghiên cứu , đánh giá tâm lý người khác rồi :(

Các em ở đây có người yêu hết rồi đúng ko , sướng nhỉ :(

Đến h mình vẫn cô đơn , lẻ loi chưa có ai đưa đi đón về . chết quên , để đưa đi đón về :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Bọn con trai thì vô tâm mà :))

Chắc bị bố ép theo ngành tâm lý nên mình nhiễm bệnh nghiên cứu , đánh giá tâm lý người khác rồi :(

Các em ở đây có người yêu hết rồi đúng ko , sướng nhỉ :(

Đến h mình vẫn cô đơn , lẻ loi chưa có ai đưa đi đón về . chết quên , để đưa đi đón về :))
:(( :(( :(( :(( anh ơi, lấy đaủa ng` yêu hả anh
ừ thì cũng coá, nhưng mà chưa đến mức "đưa đi đón về" anh ạ
MÀ cũng chả bít nó ra kái j` nữa:(( :(( :((

Sao lại ko thể cơ chứ

Em bảo có ... rồi còn giè ????????//

mà ko có càng tốt em ạ

Đỡ tiền quà cáp :))

Nói thế chứ mất công 1 chút cho vụ quà cáp kể cũng hay lắm , thú vị lắm đấy :))

cái ... ở tuổi bọn em nó chả ra kái j` anh ạ
ừ thù biết thế thoai, tiền quà cáp thì đương nhiên là mất, nhưng cũng ko đến nỗi
Quan trọng là xem nó ảnh hưởng Tốt(hay xấu) anh nhỉ, cũng còn tùy

Ơ , em hỏi ảnh hưởng cái gì tốt hay xấu vậy :-? , anh chưa hiểu :-/

VỤ quà cáp thì tiền là 1 chuyện

Nhưng em ko có thú vui design món quà của mình hay sao :))

Gấp sao , hạc chẳng hạn

Chỉ tội cho đứa nào có bạn sinh nhật theo mẫu ngày 2x ( x=0-9 )tháng 1y ( y=0,1,2 ) :))

ôi giời ơi, bọn em cùng lắm chỉ là mua quà, ròi tặng, hoặc là tự gọi chẳng hạn, là cùng lắm roài,
LẠi còn tự designt thì chịu, gấp sao, gấp hạc nữa chứ, tội j`

Con gái làm cái dễ thương như gối ôm ý :x chị đã từng làm rồi, dù xấu nhưng khi có cảm giác ng ta ôm cái gối đấy như ôm mình ... :)) :)):)):)) dễ thương lắm :))

Tặng sao thì viết những điều chúc vào tờ giấy gấp sao, rồi gấp gấp gấp, đứa nào khôn thì bóc ra mà đọc :))

(chít rồi)

@ Tuấn Anh : thực dụng , thực dụng [-x

Cứ cho chú mấy cái thẻ thiếc là tít ngay ấy mà .

Thế nên phải nói vấn đề từ khía cạnh ngược lại , boys tặng girls chẳng hạn :))

Gối ôm à , nghe bảo có chỗ mình đến yêu cầu người ta làm hết cho đấy kể cả thêu thiếc :))

ko thêu :D tự làm áo gối và vỏ gối :D còn bông thì đi mua :x nhà e nào có máy khâu thì đơn giản lắm :x

Còn con trai thì toàn tặng kẹo >_<

Á à , bây h mới đc bài trên kia

Ko thì bỏ phí mất . My nhờ ;;) [-x

9X bây h có vẻ thực dụng nhỉ

Sau này sinh nhật cứ tặng tiền cho nó xong :))

Giống như kiểu bố mẹ tặng cho con :))

Chít rồi >_<

Ko đừng :((

Đừng :((

Ko đc :((

ko :((

Hầu hết quà chồng tặng mọi ng đều là handmade ;;) (những đứa bạn cực thân ấy)

Cảm giác tặng 1 món quà mình chăm chút từng góc cạnh, mình tự làm, bỏ công sức, niềm tin vào đấy, tất cả tình cảm... rồi ng kia nhận, trân trọng món quà ấy :x rất tuyệt vời :x

Tuyệt vời ???????????

Uh , cũng có vẻ đúng ,

Nếu ko có gì thay đổi thì đây sẽ là bài cuối cùng của mình trong 5 ngày tới

Chúc mọi người vui vẻ nhé !

Quên , thanks My nhiều :x ;) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên