Roma-Totti và những người bạn

Cicinho ;)) cũng gọi là có tí hay trong tấn công nhưng phòng thủ thì ;)) đau tim lắm đấy ;))

éo ai cho Cicinho đá chính:|

mình cũng ko muốn Roma vào sâu ở CL:"> đằng nào MU cũng vô địch rồi, để sức Scudetto thì hơn á:">

Anh Bình giống em thế;))
Em cũng muốn Ars loại để cố gắng ở PL ( bị MU đuổi con 1 điểm rồi:()
Đằng nào thì AC chả vô địch CL:))

chí phải chí phải ;))

kịch bản :
Roma bị Real loại, sau đó đoạt Scudetto :x
Ars bị Milan loại, sau đó đoạt EPL :x
Real vào TK sẽ loại MU ;))
Real vào đến BK sẽ bị Milan loại, sau đó đoạt La Liga :x
Cuối cùng Milan vô địch CL :>

vấn đề là Roma giành sức thì nhiều cơ hội có Scudetto, chứ còn ars thì khác:-< cố mấy cũng ko đc á:(( phải căn cứ vào thực tế mà hành động:">

kịch bản nè::))
Real vua Liga :x( kiêm CL :">:D )
Ars vua Ngoại hạng
Inter vua Seria
Bayern vua Bun
em thấy cái kịch bản này là hợp lý và nhiều khả năng xảy ra nhất rồi:))

Nói chung,khả năng để Roma vô địch seria hay CL là thấp lắm.Ở Seri A thằng Inter đá như điên,còn ở CL thì tỉ lệ càng thấp.Đành phải chấp nhận sự thật thôi.:-<

Roma cố gắng phơ Real naz', mặc dù ko muốn Roma vô địch ở CL đâu nhưng loại giúp Real thì nên làm ;))

em nói thực là kịch bản của em là quá hợp lý rồi đấy:))

chẳng cần vô địch CL, chỉ cần loại Real là mãn nguyện :)) nếu đc vào vòng sau mà gặp MU thì phục thù :))

Tối nay các CĐV MU sẽ có dịp thưởng thức bản giao hưởng Định Mệnh ngay tại nhà hát của những giấc mơ :-j Ten ten ten tèn ten ten ten tèn :-j

em nói thực là kịch bản của em là quá hợp lý rồi đấy:))

hợp lí ah, sao tớ ko thấy hợp lí:-? cậu thấy hợp lí kệ cậu, mình cậu thấy chẳng chấp làm j:-??

Tối nay các CĐV MU sẽ có dịp thưởng thức bản giao hưởng Định Mệnh ngay tại nhà hát của những giấc mơ :-j Ten ten ten tèn ten ten ten tèn :-j

sao ko sang bên MU nói mà lại vào đây/:)

Tự do ngôn luận mà:MU muôn năm(bên cạnh có vẫn cổ vũ cho ROMA vì việc loại Real là điều nên làm)

Roma cố lên cho anh Real tập trung vào giải đấu trong nước, cho anh í đỡ hãi bước tiến vượt bậc của Barca trong thời gian vừa qua

1 mình topic MU ko đủ sang đây ăn mừng thêm<:p đúng là Định mệnh:">

22h nữa:x Forza ROMA!!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên