Roma-Totti và những người bạn

quả của Mexes, thậm chí là chưa chạm vào nó:| nhìn góc quay thẳng là thấy:| thậm chí có phạm lỗi, thì cách goal 40m, sau lưng n thằng ko hề đáng phạt thẻ:| mà trc đấy 1' bị thẻ vàng rồi, chẳng mấy trọng tài(trừ rosetti:x) phạt tiếp thẻ nữa>:-D<

hôm qua đá hay vkl luôn:(( đấu pháp hợp lí, phối hợp nhuyễn, inter ko tấn công đc:(( xem yên tâm vkl:(( thế màX(X(X( dkm dkm dmX(

p/s: @ bạn Dương: bạn ko xem thì đừng nói nhiều nhé;) đá như hôm qua thì đến bố Real cũng ko đỡ đc đâu;) cũng sân khách đấy;)

:(( buồn.

Đáng lẽ thắng rồi, đen như chó mực, đến phút 88 rồi mà :(
Thằng Inter 24 vòng bất bại rồi, giống đá PES ở nhà quá :-<

:"> để máy tự đá ý, thấy nó thua mình vào đá hộ, có quả phút 80 bị ghi bàn, mình vào gỡ hộ hòa =))

p/s: @ bạn Dương: bạn ko xem thì đừng nói nhiều nhé;) đá như hôm qua thì đến bố Real cũng ko đỡ đc đâu;) cũng sân khách đấy;)
Hôm đá ở Roma cũng như Roma đá ở Inter thôi :"> vẫn thua đấy thôi >:)
Đá hay nhưng quan trọng là phải may và tiền đạo mắn :-j

đêm nay xem phong độ Real thì biết kết cục trận lượt về thôi :D

Robinho cú đúp các bạn Roma ạ :x
Raul ghi bàn các bạn ạ :x
Hàng hậu vệ tớ đủ các bạn ạ :x
Nistelrooy trở lại các bạn ạ :x
Nhưng Robben chấn thương các bạn ạ =(( các bạn lần éo nào cũng có tí may mắn nhờ , lần trc là Robinho, lần này là Robben :(

tại sao Ruud lại bình phục:((

hôm qua bàn của Totti đẹp vãi:x

hê hê 4-0, Inter lại còn thua nữa chứ, kể ra mà thắng inter trận tuần trước thì chắc giờ này gay cấn lắm rồi :D.
Robben chấn thương, quá ổn cho trận lựot về :))

Ramos mới chia tay bạn gái, có vào sân thì cũng như người mất hồn thôi :))

Ramos xác định vắng từ trận trc rồi :-j
trận tới tấn cánh trái là chủ yếu thôi :-j Heinze vs Robinho đã ngon lắm rồi 8-> Torres đá cánh phải có khi lại thấy an toàn hơn ấy chứ 8->

tưởng Heinze vẫn chấn thương chứ nhỉ :D
Robinho mà gặp Cicinho thì đứt như dây đàn :D

cơ mà giờ lại muốn Roma tập trung cho Scudetto :-?

Back
Bên trên