Premiership

Ko đâu :))
anh Phong Bít thì là fan MU, anh BF là fan của Cecs (chứ ko phải Ars :))), chỉ có mỗi anh Thắng pipi với cả bạn Tuyên thôi ;))

[-( em nó hỏi Hóa 2 05-08 mà chú lại nhầm sang Hóa 2 02-05

thực ra thì Hóa 2 02-05 ko có ai là fan Ars cả :-?? BF Real, Phong bờ MU, tớ Milan <:p

có chửi nhau thì vào góp vui thôi :">

éo có ai hơi đâu đi cãi nhau làm éo gì :)| , tôi gọi assanal thì các bác cứ thích gọi MU thế nào chả dc :-" , tự nhiên nghĩ ra cái tên assanal nó thú quá :-" . Ông BF post bài vãi đái trưởng tộc như đúng rồi :)) =)) , 1 điều đơn giản là fan 2 bên éo ai ưa ai thì việc chọc đểu nhau là dek tránh dc rồi , có cãi có chọc thì làm chứ có cái éo gì mà lôi cả chuyện áo đấu ra nói nhau , đàn bà bỏ mẹ . Dc thêm mấy chú bé vào đọc rồi spam thì cũng cố mà đọc cho nó hết , đừng có cái kiểu chuyện êm rồi lại quote ra nói tiếp cho nó om sòm :)| . cứ post như thế này có hơn không ;;) : " @ Bít : anh em việc éo j phải vì 1 cái chuyện nho nhỏ mà cãi nhau , ok man bài đấy của mày chấm dứt trận này cũng đc rồi (tất nhiên nếu có bạn nào muốn có thêm mắm muối, tớ sẵn sàng tiếp, ko ngại đâu, cứ vào topic "AC Milan - tinh hoa của bóng đá tấn công", hoặc ngay tại đây và ngay bây giờ cũng đc ) " .
PS : Thread của đội nào thì cứ vào thread đấy mà thủ dâm nhau , thread công cộng thế này tốt nhất là ngậm mồm lại , móc nhau chọc nhau làm gì để đau cả 2 :-< ;))

----------

[-( em nó hỏi Hóa 2 05-08 mà chú lại nhầm sang Hóa 2 02-05

thực ra thì Hóa 2 02-05 ko có ai là fan Ars cả :-?? BF Real, Phong bờ MU, tớ Milan <:p

có chửi nhau thì vào góp vui thôi :">

post 1 bài mà đã nhảy má nó sang trang mới rồi :-t
Mài quên anh Mậu à :-w , fan mẫu mực của ars 8->

----------

8-> tao hẹn mày nhá bit nhá 8->
Hôm nay vừa tập đâm nhau Burnout xong :))

BF post hay vãi ;)) 8->

... :)) Ờ thế thể theo nguyện vọng thằng Tuyên, tao vào chiến topic Milan nhà nó :)) .
Học tập thằng pipi :)) ...

Lê Anh: đấy là ông học văn bà Nam nên nghĩ mình "kém văn" =)) Chứ văn đá đểu thì tốt thế còn gì :))

thì bố thấy 2 thằng chúng mày cứ ôm mông kêu gào suốt đấy còn gì :|

Premiership thi đấu ngoài nước Anh: Phản đối đồng loạt!
2/13/2008 3:52:02 PM

Sau khi vấp phải những phản ứng mạnh mẽ từ FIFA, UEFA và Bắc Mỹ, giờ đến lượt LĐBĐ châu Á lên tiếng tẩy chay kế hoạch "vòng đấu toàn cầu" mà BTC Premier League đang ấp ủ thực hiện.

http://thethao.vietnamnet.vn/vnnpage/1033523.vnn

Cãi nhau tiêu hết bánh chưng rồi chứ nhỉ :D
Thế thì để topic về đúng vị trí :D

đkm Liv từ đầu FA chưa gặp thằng PL nào:|
mà hình như cả hạng nhất cũng chưa:|

suýt thua là do đội hình của nó toàn hạng reservers........;)); thêm vài đó là tinh thần quyết chiến của đội bạn

Chỉnh sửa lần cuối:
Liver là lịch thi đấu nhẹ roài.Đâu có như Mu:(
Tuần này đại chiến ở Old Trafford.Payback time!

Back
Bên trên