Premiership

Một hôm ko lên, MU thua 1 trận, mọi ng văng vãi linh tinh quá. Mà fan MU cũng nóng nhờ, thua thì có sao,cứ chấp nhận đi, sốc như thế nhỡ hôm sau gặp Ars thì ngất à??????????????? :D :D :D
fan MU họ thắng quen rồi em ạ :)) nên lúc thua họ ko chịu được :))
Còn mình thì thua quen rồi 8-| thắng dc trận khoe mãi :"> 7-0 các bạn ạ :">

Assenal nghĩa là gì hả ấy :-??

tớ tra hết Lạc Việt đến Oxford cũng ko ra từ đấy :-<

Này, thua có một trận thì cũng cứ nên bình tĩnh, đừng xốc nổi thế, nói năng linh tinh người ta cười cho đấy, bọn tớ thì cũng ko trách các ấy làm gì, nhưng còn fan Chels với Liv ở đây nữa :-s

Mà hình như ManC hqua ko có Elano :)|

ManU thì đủ cả các anh tài lớn bé to nhỏ :)|

Vâng
thiếu Rooney gọi là đủ mặt anh tài thì em thua

Assenal nghĩa là gì hả ấy :-??

tớ tra hết Lạc Việt đến Oxford cũng ko ra từ đấy :-<

Này, thua có một trận thì cũng cứ nên bình tĩnh, đừng xốc nổi thế, nói năng linh tinh người ta cười cho đấy, bọn tớ thì cũng ko trách các ấy làm gì, nhưng còn fan Chels với Liv ở đây nữa :-s

1 cắt đoạn sau đi
2 ông Tuyên chuyển sang làm fan Arsenal từ bao giờ thế

Chỉnh sửa lần cuối:
Thua thì cũng bình thường thôi :-j
Thường thì trong dịp thế này đối tượng của fan MU vẫn là cầu thủ và ban huấn luyện :-j

Nhiệt thành cảm ơn fan Ars đã tình nguyện trở thành đối tương trút giận lần này :D
Ts, nói thật chứ, thua bình thường thì không sao, lần thua này lại đúng trận đấu kỷ niệm của MU, trong topic MU đã có lời thông báo "vô cùng lịch sự" rồi. Thế mà vẫn có ông fan Ars nào đấy lon ton nhảy vào mở hội, rồi ăn chửi thì quay về topic bảo là ông lịch sự :-" fan MU cũng toàn là đệ tử của Cantona với Kean chứ ai lành hiền như Viera đâu mà nhịn nổi

:)| đầu năm đã có chửi nhau vui vl :)|

đá ở Old Trafford ko cho ngón giữa vào mặt thì ngón út chắc :)|

sao ko nói ko có thằng đít nào đổi áo cho ManU, áo đẹp ManC giữ hết làm kỷ niệm, ít ra trên áo còn có tên vs logo :)|, cái áo kie chả có kái gì, giống kiểu áo của ĐTQG VN những năm 80 :)|

này thì chửi nhau với chả lý lẽ :)|

ManC trận đấy Elano ngồi nhà xem TV với vợ =)) Hình như là thế nào =))

ManU có "đủ các anh tài lớn bé to nhỏ" =)) Ông này ko biết "đủ" tiếng Việt là gì à =))

Đá ở đâu cũng thế thôi, kể cả ở sân VN thì cũng ngón giữa hết =))

ManC giữ hết mấy cái áo đồng bóng làm quà cho vợ =)) Nếu nghĩ ko có thằng nào đổi áo cho ManU thì nhầm to rồi 8-} Mấy thằng ManC nhìn thấy áo đấy mắt sáng hơn đèn đường =)) Chỉ tội là éo có phần

Câu cuối trong ngoặc là câu điển hình cho bài chữa lỗi sai =)) =)) =)) Thế nào gọi là áo tưởng niệm 8-} VN năm 80 lấy đâu ra áo đấy mà mặc <:p

bài đấy ko có chỉnh sửa :)|, chữa lỗi sai chi
thế ManU lấy áo đấy làm quà cho bồ à :)|
đủ :-j thế là ManU cứ phải có tất tần tật các cầu thủ tốt nhất thì mới thắng đc ManC, còn ko thì là thua à :))
đá ở City of Manchester xem có ngón giữa ko. Chẳng lẽ fan ManC muốn ManU thắng trận đấy để tưởng niệm 50 năm trước à? :-j, đá bóng là đá bóng, tưởng niệm là tưởng niệm. Liên quan éo đến nhau?

lại nói lại :-j cái bài của Lê Anh viết trước khi trận đấu diễn ra, xong rồi thì cũng éo nói nữa, ai lôi ra nói lại trước, xong rồi ai nói Arsenal là Assenal? :|. Mie ko muốn người khác nói xấu mình thì mình cũng nên câm con mie nó mồm lại trước đi. Thằng nào vào topic MU nói cái gì thì ko biết, sau trận đấu đấy tớ chẳng có nói gì cả luôn, chỉ là thấy có ai lôi lại ra ngứa mắt vl ra. :|

:)| đầu năm đã có chửi nhau vui vl :)|

đá ở Old Trafford ko cho ngón giữa vào mặt thì ngón út chắc :)|

sao ko nói ko có thằng đít nào đổi áo cho ManU, áo đẹp ManC giữ hết làm kỷ niệm, ít ra trên áo còn có tên vs logo :)|, cái áo kie chả có kái gì, giống kiểu áo của ĐTQG VN những năm 80 :)|

này thì chửi nhau với chả lý lẽ :)|

già đầu mà nói năng ngu vl, để trẻ con nó chửi cho ;;)

Dkm cho em nói nhỏ phát: đây là cái 2pic để bàn luận về bóng đá chứ éo phải cái market gần nhà em. Thắng thua là chuyện bt, MU có thể thua trận này nhưng bóng đá ko thể nói trước đc j, Ars đã vô địch đâu, 5pts là cái j đó rất mong manh. Các bác chỉ vì cuộc ganh đua nhất thời mà chửi nhau thế này là ko nên, hoat động trong cùng cái box bóng đá này mà cứ đem nhau ra chửi như bố chửi mẹ, mẹ chửi con là ko ổn=========> thôi em nói thế thôi, mong các bác trấn tĩnh, suy nghĩ kĩ , sau khi đã suy nghĩ kĩ rồi mà vẫn muốn chửi thì....TÙY THÔI.............:(;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chửi nhau đê :)) tham gia với , đang có hứng đây :))
Cái áo xấu bỏ bà ra có éo j mà phải đổi :-?? Cho mình có khi đem làm giẻ lau 8-|
Có mỗi fan MU thấy đẹp thôi :-j chứ tớ nhìn tớ cũng éo ưa được :-& Áo ManC màu đẹp hơn là chắc rồi :-j
Tớ thấy bạn Cộng cũng thuộc loại tiềm năng già đầu mà nói ngu rồi đấy nhờ ;;) Chửi thì chửi mẹ đi lại còn vào đá đểu, mà không có cái j đểu hơn để đá à...
>:/ nói chung là thằng nào thik chửi nhau thì cứ tiếp tục nhá, anh chấp hết >:/

----------

Vâng
thiếu Rooney gọi là đủ mặt anh tài thì em thua

2 ông Tuyên chuyển sang làm fan Arsenal từ bao giờ thế

Hình như cái này thằng Phong bờ lần trước cũng hỏi. Tiện thể tớ nói luôn là Ars là CLB nó thích số 2 sau Milan. Hết thắc mắc nhá :D

mấy ông hóa 2 nói chuyện ngu bỏ mẹ có bao h tôi hiểu được các ông nói gì éo đâu nên tôi chỉ biết đá đểu kiểu thế thôi. với cả vào la liếm tí thôi, các ông chửi nhau được mấy trang rồi éo hơi đâu đọc tất để bắt nhịp câu chuyện thế nào mà chửi cùng. tự nhiên vừa vào vớ được ngay cái quote của ông Tuyên ngu vl ra éo ai chả thik chửi.

còn chuyện áo xống thì dm áo kỷ niệm cả đời mới có 1 lần, chú nào chả muốn giữ, các chú Man city cũng thik được đổi bỏ mẹ ra. nhưng mà trận đấu căng thẳng, 2 đội ghét nhau thì cuối trận éo đổi là đúng rồi. các ông cứ tự nhiên bôi ra để chửi áo nhau xấu, mệt l vl , cứ như mấy con đàn bà chửi nhau áo tao đẹp màu áo tao trông yêu vl... mà tuần này Man thua cũng đáng, arsenal cũng thắng rồi, thôi ngậm con mẹ nó mồm vào chờ lượt tới đi, có phải mai đã hết giải, ngày kia đã trao cúp đâu mà chửi nhau vl thế. còn 3 tháng cơ mà, mà còn FA với Champions League cơ mà, cùng lắm chia nhau mỗi chú 1 giải (Arsenal EPL thì MU CL vậy, Arsenal lâu lâu cũng chưa vô địch, với cả dớp arsenal đã CL thì khổ vl)

mấy ông hóa 2 nói chuyện ngu bỏ mẹ có bao h tôi hiểu được các ông nói gì éo đâu nên tôi chỉ biết đá đểu kiểu thế thôi. với cả vào la liếm tí thôi, các ông chửi nhau được mấy trang rồi éo hơi đâu đọc tất để bắt nhịp câu chuyện thế nào mà chửi cùng. tự nhiên vừa vào vớ được ngay cái quote của ông Tuyên ngu vl ra éo ai chả thik chửi.
:-j ko đọc thì câm mẹ đi chứ còn nhảy vào spam làm chi :|
Cái quote đấy chả có j là ngu cả :-j có thằng đọc ngu thì có thể :)) Áo xấu thì bảo áo xấu, thử hỏi cái áo ấy ngoài yếu tố lịch sử ra thì còn có cái j để khen nó đẹp :-j

Chỉnh sửa lần cuối:

éo hơi đâu đọc tất :-j, ko biết đầu cua tai nheo nó thế nào thì vào nói làm gì :)), thằng fan MU kia chắc là nói đúng à ;)), nó mà nói sai mình vào bênh nó thì có phải mình cũng sờ tu pịt ko :-j

còn em Đạt :)), nói nhỏ nhé, mình bảo vệ đc tiếng nói của mình thì cứ một mình mình chiến đấu xem nào, việc chi phải lôi đồng minh đồng đội ra đá cùng thế, bóng đá là môn thể thao đồng đội, nhưng chửi nhau là môn thể thao mang tính cá nhân đấy :))

thứ nhất là ko có rooney, ronaldo thì đá nhiếu, dưới phong độ

thứ 2 là ông lý luận cái chuyện áo cùn vl ra, éo ai chả thấy

:-j ko đọc thì câm mẹ đi chứ còn nhảy vào spam làm chi :|
Cái quote đấy chả có j là ngu cả :-j có thằng đọc ngu thì có thể :)) Áo xấu thì bảo áo xấu, thử hỏi cái áo ấy ngoài yếu tố lịch sử ra thì còn có cái j để khen nó đẹp :-j

đú theo tí thôi, chửi nhau dài mấy trang cũng là vì các ông spam ra chứ éo đâu

Back
Bên trên