Premiership

Em thấy em nói rất bt:-?
Em chỉ nói là Man C cũng có cái để cố gắng:-? Và đó là " Ko để cho MU có tưởng niệm đáng nhớ":D
Nói thật thì em ko thík Ars với Mu hơn đội nào cả:)) Em thík mỗi AC thôi:)) Đấy là em chỉ rep cho cái câu trên là " Mu có cái để phấn đấu" thì ko hẳn là Man C ko có;)

Nhưng anh thì thấy từ cái từ "sỉ nhục" đến cụm "Ko để MU có tưởng niệm đáng nhớ" như ý chú lại có một khoảng cách rất xa :D
Mà chắc kể cả những cổ động viên ManC (tiếc ở VN chưa thấy) có ý thức cũng ko bao giờ dám nghĩ đến từ "sỉ nhục" cả :))

Thôi đằng nào thì ngày 50 năm cũng đáng nhớ thật :D
Vấn đề không phải là thua hay thắng mà đối với fan MU thì dịp này là dịp trọng đại và những lời như của chú là ko ổn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ok man, có chi phải cãi nhau :)). edit đi :>, ko dùng từ đấy nữa là xong ;))
giống mình 8-> chỉ có mỗi Milan thôi :x

Mia, Chelsea - Liverpool, đá như ở Serie A á, ko có tí khoảng trống nào lun.
Lampard trở lại y như rằng Ballack xịt :-<, 2 thèng này ko đá đc với nhau [-(

hê hê
đọc bài a chưa ku :)|
chẳng may ... ngáp phải ruồi thôi :)|
mà xem lại đội hình thi đấu của arse hôm đấy đi e nhớ ;)
Ader k vào từ đầu trận :)|
Deninson chấn thương :)|
toàn trụ cột đi :-j
vs đá cái cúp vớ vẩn
mẹ
éo thèm đá nói thẳng ra là thế luôn 8-|

cái lý do chấn thương còn chấp nhận đc chứ đừng lấy lý do cho đội dự bị vào để nói về 1 trận thua :-j nghe chỉ thấy ngu thôi, cup vớ vẩn nhưng ông éo nào chả muốn vô địch :-<

ok man, có chi phải cãi nhau :)). edit đi :>, ko dùng từ đấy nữa là xong ;))
giống mình 8-> chỉ có mỗi Milan thôi :x

Mia, Chelsea - Liverpool, đá như ở Serie A á, ko có tí khoảng trống nào lun.
Lampard trở lại y như rằng Ballack xịt :-<, 2 thèng này ko đá đc với nhau [-(

thằng Ballack xì hơi lúc nào mà ông Tuyên béo cũng biết :eek: lại còn biết là xì hơi xịt nữa :-t xúc tác cho phản ứng này là Lampard ah :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Chel mà thắng có phải lên 2nd rồi ko 8-|

Hôm qua chả uổng công cổ vũ ManC;))

Quá là quá thế nào.Nói như thế thì đội nào đủ sức??Ông lớn nào chả muốn ăn ba.Tất nhiên ăn ba là rất khó nhưng ko thể vì chút khó khăn mà bỏ được/:)
Hôm qua thua quá tức tưởi,nhưng mà dù sao thì buồn cũng chẳng có ích gì:).Tốt nhất các chú Ars đã ủng hộ ManC thì bây giờ sang ủng hộ Blackburn để khoảng cách ko bị nới ra quá xaB-)

Man C: thắng để sỉ nhục các bậc tiền bối của MU và chính MU=)) ->> cũng đáng xem:-?=))

Ông Lê Anh ăn nói linh tinh vcl, nói thẳng ra là mấy thằng Man City éo dám mơ đến chuyện sỉ nhục tiền bối đâu.Mục tiêu của bọn nó chỉ là giành điểm trên sân Man Utd, chẳng qua đội hình Man chắp vá nên thua.Man City có thêm 100 thằng Elano thì cũng thế thôi, ăn thế lìn nào đc Rooney !
Biết là ý ông muốn nói Man City cũng có mục đích rõ ràng khi đến Old Traford, nhưng nói kiểu này nghe ngứa ass lắm.Xem thì xem, ko xem thì thôi, có cần phải nói kiểu "suy ra cũng đáng xem" ko !?
2 thằng ghi bàn cho Man City thì đc cái đếch gì, quay lại lúc ăn mừng toàn thấy khán giả cho ngón giữa vào mặt, hay ho vl
Rồi cuối trận đấu làm đít gì có thằng nào đổi áo cho nhau mà kỉ niệm, áo đẹp Man giữ hết.City mang cái áo đồng bóng nửa có tên có số,có logo về mà làm quà cho vợ con

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) được ngày "từ ngữ" văng vãi hàng :))
Em ko dám post j trong topic MU , sợ các anh ý hội đồng :">
thế này thì Ars lại nới rộng à 8-| chán thế :( Tối nay Ars thua đê \:d/

Tối nay Pedersen và đồng đội sẽ tỏa sáng......;)), Ars mà thắng trận này thì cuộc đua kém hấp dẫn đi

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ thì nói thật éo mơ đến chuyện blackburn thịt dc con hàng ars , thông cảm , éo mơ mộng viển vông đến thế dc . Hòa thôi là ngon lắm rồi :-< .

Nhưng mà có cái gì phải xoắn , còn hơn chục vòng chứ có phải 1,2 vòng nữa éo đâu , Fa gặp assanal trên sân nhà , ở CL thì assanal gặp milan , cứ phải gọi là ;))

Ps : kể ra gọi nó là assanal cũng hay đấy nhờ ;)) =))

:)| đầu năm đã có chửi nhau vui vl :)|

Mà hình như ManC hqua ko có Elano :)|

ManU thì đủ cả các anh tài lớn bé to nhỏ :)|

đá ở Old Trafford ko cho ngón giữa vào mặt thì ngón út chắc :)|

sao ko nói ko có thằng đít nào đổi áo cho ManU, áo đẹp ManC giữ hết làm kỷ niệm, ít ra trên áo còn có tên vs logo :)|, cái áo kie chả có kái gì, giống kiểu áo của ĐTQG VN những năm 80 :)|

này thì chửi nhau với chả lý lẽ :)|

Một hôm ko lên, MU thua 1 trận, mọi ng văng vãi linh tinh quá. Mà fan MU cũng nóng nhờ, thua thì có sao,cứ chấp nhận đi, sốc như thế nhỡ hôm sau gặp Ars thì ngất à??????????????? :D :D :D
Hôm qua xuống xem tỉ số, fải dán mắt vào TV xem họ có in lộn vị trí của MANU với ManC ko.
Công nhận MU thua ManC, khó tin, thế mới thấy năm nay Ars dễ đc cái PL lắm chứ???? >:/ >:/ .
@ fan Ars: chờ tối nay Ars thắng rùi ăn mừng luôn thể!!!! :D :D :D

----------

Tối nay Pedersen và đồng đội sẽ tỏa sáng......;)), Ars mà thắng trận này thì cuộc đua kém hấp dẫn đi

Nhưng với Ars thì cái hấp dẫn=> khoái :D :D :D :D

Back
Bên trên