Premiership

thứ nhất là ko có rooney, ronaldo thì đá nhiếu, dưới phong độ

thứ 2 là ông lý luận cái chuyện áo cùn vl ra, éo ai chả thấy

áo mà đẹp sao nó ko để luôn đến bây giờ vẫn mặc, đổi làm éo j cho nó mệt =))

cùn chi, fan MU thấy áo đấy đẹp, bọn tớ ko thấy đẹp thì có sao ko :))

bây h có đội nào còn để áo trơn chứ (trừ barca :x), tiền cái chữ trước ngược với cái logo hãng làm áo là thu nhập cả đấy :)) để áo trơn xong ông trả tiền quảng cáo bù cho chúng nó nhé :-"

với cả 1 mẫu áo đấu chỉ kéo dài từ 2 đén 4 năm thôi, vì sau đó sẽ phải đổi kiểu để thúc đẩy bán áo chứ mãi 1 kiểu thì mỗi chú fan sắm 1 cái xong éo ai mua áo mới cho chúng nó nữa :))

đẹp xấu thì làm sao nhỉ :-j
đàn bà à ngồi soi áo :-j
móc cái áo Assholeanal ra hồi đấy cũng thế cả thôi :-
thua thì thua có éo j đâu :-j

Uầy mấy anh MU xuất chuồng 8-> Trước h nội chiến , bây h là đến chống giặc ngoại xâm 8->
@Cộng : tớ chả nói đến cái quảng cáo trước ngực bạn ạ :-j đơn giản tớ thấy nó chả có j đáng đề khen đẹp cả thì tớ chê xấu thôi :-j.
Còn đâu đừng có cái kiểu đọc lệch tên đội bóng khác đi nhá, nghe ngứa tai lắm. ass ass cái dcm ý :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
em đề nghị thôi hết đi
chửi nhau cũng được mấy trang rồi đấy

thích cãi nhau nữa hẹn nhau sáng mồng 7 đến cổng ams rồi ra hồ giảng võ mà chém nhau , ngồi ru rú với cái máy tính lên đây post bài thằng éo nào chả mồm to như còi công nông

Thua:chuyện bình thường.Áo xấu:chả có vấn đề gì cả.ManC khi nào vô địch thì hẵng nói chuyện
Còn Arsenal,hơn 5 điểm.Công nhận.Nhưng còn chưa đến Old Trafford,Stamford Bridge.Đừng mừng vội.Cuộc đua vẫn còn dài.

thích cãi nhau nữa hẹn nhau sáng mồng 7 đến cổng ams rồi ra hồ giảng võ mà chém nhau , ngồi ru rú với cái máy tính lên đây post bài thằng éo nào chả mồm to như còi công nông
mà tao cũng nói thẳng cho mày luôn là tao không ưa mấy cái thằng hơi tí lôi nhau ra chửi ngu nghiếc này nọ, ko coi ai ra j, chúng nó chưa đủ tư cách để nói người khác như thế. Khi tao khó chịu thì tao nói, chả việc j phải lôi cái việc đánh nhau ra dọa nhau làm j, ko ai giải quyết bằng mấy cái đó cả :-j Đọc lại các bài xem 8->
Dù sao cũng cảm ơn mày 8-> bài của mày có lẽ sẽ kết thúc trận cãi nhau này mặc dù cái câu này nó không đơn giản ( nếu thêm nội dung của 1 bài bên topic MU :D )
Còn tớ xin nói với các bạn MU 8-> khi MU thua, tất yếu sẽ bị nói đểu, ấy là chuyện bình thường :-j mong các bạn kiềm chế và bớt văng *** :D
Riêng Cộng : đọc lại đi nhé ;) ( trích nguyên văn, không sửa tí nào, kể cả in đậm ;) )
Hoàng Quốc Đạt đã viết:
Ông Lê Anh ăn nói linh tinh vcl, nói thẳng ra là mấy thằng Man City éo dám mơ đến chuyện sỉ nhục tiền bối đâu.Mục tiêu của bọn nó chỉ là giành điểm trên sân Man Utd, chẳng qua đội hình Man chắp vá nên thua.Man City có thêm 100 thằng Elano thì cũng thế thôi, ăn thế lìn nào đc Rooney !
Biết là ý ông muốn nói Man City cũng có mục đích rõ ràng khi đến Old Traford, nhưng nói kiểu này nghe ngứa ass lắm.Xem thì xem, ko xem thì thôi, có cần phải nói kiểu "suy ra cũng đáng xem" ko !?
2 thằng ghi bàn cho Man City thì đc cái đếch gì, quay lại lúc ăn mừng toàn thấy khán giả cho ngón giữa vào mặt, hay ho vl
Rồi cuối trận đấu làm đít gì có thằng nào đổi áo cho nhau mà kỉ niệm, áo đẹp Man giữ hết.City mang cái áo đồng bóng nửa có tên có số,có logo về mà làm quà cho vợ con

Vâng xin cảm ơn :D Bóng đá Anh hấp dẫn thật :D

L.ồ.n mẹ,đá bóng kiểu *** nào chẳng có trận thắng trận thua,thắng mãi *** ai chơi.Cái chính là kết quả cuối cùng,dm năm l nào mà thằng Man City chẳng ngoi ngóp ở giữa cái bảng XH.
Còn thằng Arse đ éo biết thua đội yếu đấy,nói như cái b uồi

Ui dkm các bác vẫn chửi nhau choe chóe cơ à, em post bài giảng hòa buổi sáng mà tối nay đi học về thấy các bác chửi nhau đã đc 2 trang rồi.Thôi các bác bớt nóng chút đi, nhất là bác Bình thích Real mà cứ chích vào nỗi đau anh em ko nên.........:(

L.ồ.n mẹ,đá bóng kiểu *** nào chẳng có trận thắng trận thua,thắng mãi *** ai chơi.Cái chính là kết quả cuối cùng,dm năm l nào mà thằng Man City chẳng ngoi ngóp ở giữa cái bảng XH.
Còn thằng Arse đ éo biết thua đội yếu đấy,nói như cái b uồi

thua rồi tức à:|
chả hiểu có mấy cái áo mà cũng phải cãi nhau:-t
đội nào giỏi hơn cuối mùa sẽ biết :)| còn có 10 vòng nữa thôi :-j

k có chế độ tích lí do xoá bài hay k thì đã tích cho anh BF 1 phát rồi :- <

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thì thế này, điểm qua lại một chút hoạt động của box từ ngày chủ nhật
Em có thêm một chút ý kiến chủ quan vào, xem xét đúng sai để fan hai bên (chủ yếu những người mới đọc) biết mà... nhịn :D

-Trước hết vừa rồi là tuần kỷ niệm 50 năm Munich của MU
-Trước trận MC-MU chú Lê Anh (fan trung lập) có post một bài với từ ngữ hơi thiếu hợp lý :D Vụ này đã dàn xếp bởi bạn Tuyên rồi.
-Sau khi MU thua trong trận đấu kỷ niệm, các fan MU trong box cảm thấy ê chề hơn bình thường, mặc dù anh Nam Anh đã nói trong topic MU, nhưng chú Hưng vẫn vào trong nhảy nhót --> gây khó chịu cho fan MU
-Sau trận chú Quốc Đạt lại vào đọc được bài của chú Lê Anh nên post một bài quá khích (Hành động xem ra hơi thừa vì vụ đấy đã ổn thỏa rồi :-?). Bắt đầu xuất hiện những lí do để chửi sau này như áo iếc với cả ngón giữa :-ss
-bạn Tuyên đọc được nên post bài trả lại --> chửi nhau (ko phải cãi nhau nữa rồi)
-Chú Đạt lại vào topic MU thông báo, sẵn máu nóng từ vụ bị chọc trong topic thế là một loạt fan MU xuất quân :-?? --> topic tăng liền hai trang :| toàn thấy văng với chửi :|
-Anh Bít dàn xếp trong cả hai topic --> Xem ra dịu bớt

...anh em bình tĩnh, không đá đểu nhau, thua thì an ủi, thắng thì chúc mừng, ko nên kích bách nhau như vậy...

thế tích bài trên cũng đc ;))
thực ra thì BF hay tớ cũng ko phải quá cuồng nhiệt Arsenal đến mức gây thù chuốc oán với các bạn fan MU :)) (có ai muốn tự nhiên gây thù chuốc oán ko :-??) chỉ là thấy có bạn nào đấy lôi ra nói những cái chuyện ko nghe lọt tai cho lắm nên có ý kiến :-??
@ Bít : :-j anh em việc éo j phải vì 1 cái chuyện nho nhỏ mà cãi nhau :)), ok man ;) bài đấy của mày chấm dứt trận này cũng đc rồi (tất nhiên nếu có bạn nào muốn có thêm mắm muối, tớ sẵn sàng tiếp, ko ngại đâu, cứ vào topic "AC Milan - tinh hoa của bóng đá tấn công", hoặc ngay tại đây và ngay bây giờ cũng đc :-j)

----------

/:) :-w

Anh Quang:Đúng là diễn biến như thế đấy, a thông cảm, lúc đấy đang tâm trạng.Thắng thua là việc bt, đá phải có trận này trận kia.1 đôii mà thắng hết thì giải ngoại hạng cần 20 đội làm gì
Cái quan trọng có người tỏ ý coi thường trận đấu tưởng niệm thiêng liêng đấy nên em nói lại thôi
Mong mọi người post bài cẩn thận 1 chút, đôi khi ae đùa 1 tý lại làm phật lòng fan hâm mộ đội khác
Em là người làm nảy sinh ra vụ cãi cọ này, vì vậy mong các bác dừng ở đây.Trong lúc giận dữ có làm bác nào a-kay thì mong các bác thông cảm !

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy, ko ngờ do mình " văn kém" mà lại thành ra thế này:":mad:(=)) Really sorry:D:D
Nói chung 2pik này sẽ lại trở về trạng thái " ít spam" cho đến trận Ars-Mu:))

Back
Bên trên