Phong cách nào hấp dẫn nhất đây

Bạn cảm thấy ai là người có phong cách hay nhất VC

• Số lượng người bầu chọn
    56
  • Poll closed .
Ơ thì em vào cái topic: Phong cách VC.... gì đấy (quên béng mất tên rồi), đọc bài mọi người, thấy bài ai hay nhất thì vote thôi, đang tìm cách edit poll để đưa tên mod vào :D

keke, bỏ phiếu cho em Linh cái nhỉ, phong cách thế còn gì, lại còn yêu VC nữa, bài ai post lên là biết nagy chưa post hay post rồi:D:D< nói xấu em tí chút>

thôi thì anh Triệu Gia Phong 1 phiếu nhá , đọc thấy bài anh ấn tượng nhất

Bỏ phiếu cho em Ngọc cái nhỉ, nhiều ảnh nhất, mà ảnh nào trông cũng pretty :X :D

Hừ, lại giở cái trò trêu gái ra. Ơ mà ở đây hình như pé Linh chỉ trêu được pé Ngọc thôi thì phải :))

Hêhee, bao lần bị em "tổ trác" (đúng như anh nói) còn gì nữa :)) :)) Mà em thích khen người ta thì làm sao, không cho à, anh cấm được à, chẳng quốc hội nào đặt ra hiến pháp cấm người ta được khen nhau cả :p :p

Mình chọn người quả không sai.....:D.Ủng hộ chú Linh phát nhỉ?????:D

Anh Đặng Hoàng Hiếu !! em vote cho anh Hiếu 10 phiếu , từ hồi mới đặt 1 ngón chân lên forum , em đã ấn tượng luôn rồi , avatar cũng ngộ nè , thơ thì quá chuẩn => sặc cười ( nhơ cái tiếng sét ai tình của anh ý ) ....
nói chung là perfect....

vote có em Phạm Mai Trang, vì công mở ra cái Phong cách VC, và cả cái tự giới thiệu rất hay :D :))

hic.. cái này không cho mình vote nhiều, không cũng vote một cái cho em Hoàng Hiếu.. yêu cái ảnh thứ 2 của em chết luôn :x :))

hờ hờ , cái ảnh khi là con gái của anh Hiếu nhing xong hâm mộ muốn ngất luôn :D
anh NDLinh thì có cái giới thiệu thành tích ấn tượng quá (khen lại tí cho nó đầy đủ------ >nhưng mà em khen thật chứ ko khen điêu đâu nhá :p )

Tội nghiệp gì, anh Toàn cứ lanh chanh nhờb-)

xin lỗi mọi người :D Hôm qua có bài kiểm tra sử :p nên chưa vào post bài đc hihi

Nhắc lại một chút về thể lệ cuộc thi nhé :
Ý định mở ra cuộc thi này em đã lập ra từ rất lâu rồi mà chưa thực hiện thành thật xin lỗi cả nhà nhìu nhìu . Lúc thì do mọi người bận thi học kì lúc thì từ trưởng phòng đến phó phòng :p ai cũng chạy đi đâu hết :D

Tuy có rất nhiều bài viết kêu gọi mọi người quay trở lại với Vườn Cười nhưng em thì nghĩ là ko cần kêu gọi hihi rồi tất cả sẽ như xưa thôi mà !!!Trong cuộc sống này thiếu tiếng cười thì buồn lắm :)

EM lần đầu tiên vào VC cũng là do một hôm thấy buồn buồn bực bực :D chả quen ai đọc truyện thấy mọi người cứ viết tên nhau :x hay hay :p EM phải nói lời cám ơn đến VC rất nhiều vì nhờ có VC em quen được những người bạn mới cực kì "dễ yêu "như em Trang Thư à nhầm :D bạn Thư ;;) , Em Trang , em Linh, anh Vũ , chị Thư , đại ca ZUng, anh HIếu Minh,boss Hòa ^^ :x .......vân vân và vân vân vân .............:D:D

Em rất muồn đóng góp cho VC ngày càng phát triển , ai cũng biết VC luôn có một số lượng mem cố định :x những tên tuổi đi vào lịch sử một thời với những giai thoại không thua kém gì 108 vị anh hùng trên Lương Sơn Bạc :D :p:biggrin: ( 108 đúng ko nhỉ :| ) hihi

Em lập topic Phong Cách VC thứ nhất là để vui, thứ 2 và là thứ quan trọng hơn^^là để mọi người hiểu về nhau hơn , yêu nhau hơn ^____^
Đã có tất cả 13 bài viết cho đến lúc này , một con số không ít nhưng em hi vọng trong thời gian tới sẽ được đọc những bài viết mới , những bài viết của anh Vũ, chị Thư, của anh Nhân ^^ nhân vật mới hén;;) .......của anh Dzung, chị Thảo và bạn Thủy .......cùng tất cả những ai yêu quí VC ...........
Tình cảm là nhiều chứ vật chất chỉ là phù du ^^ phỏng có đúng ko ạ :D nhưng một cuộc chơi mà có giải thưởng thì sẽ hấp dẫn hơn rất nhiều ^___^

Vì vậy với tư cách phó phòng kế hoạch ^^ em xin đứng lên tài trợ cho cuộc thi ^^

Người thắng cuộc sẽ có một giỏ kẹo có được không ạ ^^ toàn KITKAT với lại M&M :D không biết thế đã làm vừa lòng cả nhà chưa :x ;;) ???

Em nói qua một tẹo ::
Em đã có một giải cho em Hiếu rồi vì ảnh của em rất rất ấn tượng , rất đúng chủ để mà em đưa ra ^^ phong cách VC :)) :p

còn về bài viết ấn tượng thì nhờ mọi người VOTE hộ hihi

POLL mà anh Vũ lập ở trên là người có bài viết hay nhất ;) chứ ko phải thấy quen thân là VOTE đâu nhé ^^ :p

Rất mong sớm được đọc những bài viết mới của mọi người ^^ có thể lập poll lần 2 mà :D nhỉ ???

PS : chị Hà :x
Thư: bài mày là giống copy bài tao hê hê :smoking:

hehhe, vote cho Linh phát
gì nhỉ, tuổi trẻ tài cao:))
thắng nhớ chia kẹo nhá':D
chị em mình thống nhất rồi đấy:D

@ người iu: ô, sao ko có tên ny trong này thế..:eek::eek:

Phạm Mai Trang đã viết:
xin lỗi mọi người :D Hôm qua có bài kiểm tra sử :p nên chưa vào post bài đc hihi

Nhắc lại một chút về thể lệ cuộc thi nhé :
Ý định mở ra cuộc thi này em đã lập ra từ rất lâu rồi mà chưa thực hiện thành thật xin lỗi cả nhà nhìu nhìu . Lúc thì do mọi người bận thi học kì lúc thì từ trưởng phòng đến phó phòng :p ai cũng chạy đi đâu hết :D

Tuy có rất nhiều bài viết kêu gọi mọi người quay trở lại với Vườn Cười nhưng em thì nghĩ là ko cần kêu gọi hihi rồi tất cả sẽ như xưa thôi mà !!!Trong cuộc sống này thiếu tiếng cười thì buồn lắm :)

EM lần đầu tiên vào VC cũng là do một hôm thấy buồn buồn bực bực :D chả quen ai đọc truyện thấy mọi người cứ viết tên nhau :x hay hay :p EM phải nói lời cám ơn đến VC rất nhiều vì nhờ có VC em quen được những người bạn mới cực kì "dễ yêu "như em Trang Thư à nhầm :D bạn Thư ;;) , Em Trang , em Linh, anh Vũ , chị Thư , đại ca ZUng, anh HIếu Minh,boss Hòa ^^ :x .......vân vân và vân vân vân .............:D:D

Em rất muồn đóng góp cho VC ngày càng phát triển , ai cũng biết VC luôn có một số lượng mem cố định :x những tên tuổi đi vào lịch sử một thời với những giai thoại không thua kém gì 108 vị anh hùng trên Lương Sơn Bạc :D :p:biggrin: ( 108 đúng ko nhỉ :| ) hihi

Em lập topic Phong Cách VC thứ nhất là để vui, thứ 2 và là thứ quan trọng hơn^^là để mọi người hiểu về nhau hơn , yêu nhau hơn ^____^
Đã có tất cả 13 bài viết cho đến lúc này , một con số không ít nhưng em hi vọng trong thời gian tới sẽ được đọc những bài viết mới , những bài viết của anh Vũ, chị Thư, của anh Nhân ^^ nhân vật mới hén;;) .......của anh Dzung, chị Thảo và bạn Thủy .......cùng tất cả những ai yêu quí VC ...........
Tình cảm là nhiều chứ vật chất chỉ là phù du ^^ phỏng có đúng ko ạ :D nhưng một cuộc chơi mà có giải thưởng thì sẽ hấp dẫn hơn rất nhiều ^___^

Vì vậy với tư cách phó phòng kế hoạch ^^ em xin đứng lên tài trợ cho cuộc thi ^^

Người thắng cuộc sẽ có một giỏ kẹo có được không ạ ^^ toàn KITKAT với lại M&M :D không biết thế đã làm vừa lòng cả nhà chưa :x ;;) ???

Em nói qua một tẹo ::
Em đã có một giải cho em Hiếu rồi vì ảnh của em rất rất ấn tượng , rất đúng chủ để mà em đưa ra ^^ phong cách VC :)) :p

còn về bài viết ấn tượng thì nhờ mọi người VOTE hộ hihi

POLL mà anh Vũ lập ở trên là người có bài viết hay nhất ;) chứ ko phải thấy quen thân là VOTE đâu nhé ^^ :p

Rất mong sớm được đọc những bài viết mới của mọi người ^^ có thể lập poll lần 2 mà :D nhỉ ???

PS : chị Hà :x
Thư: bài mày là giống copy bài tao hê hê :smoking:

hihi.. đọc cả một bài xong thấy cái PS của em Trang mà mát lòng mát dạ quá.. ;;) :*

@: .... ;)
Đã vote rồi đấy nhé >:)
Thắng lớn nhớ chia phần cho anh đấy B-) ;) :D

... :D ... các cấp lãnh đạo cao cao của VC chả thấy ngó ngàng viết lách gì vào cái phong cách nhể .. :D:D .. đáng lẽ bạn Trang phải nói là có giải thưởng như thế ..=P~ .. bây h bạn mới nói ..:(( ... :(( .... em đề nghị mod vukasim hoãn cái poll lại để em kêu gọi tất cả vào viết rồi vote sau ạ ..:D:D :biggrin: .. ít nhất là em chưa viết :(( .. huhu .. kẹo ... =P~ ... :(( ..

:nono: đã bàn từ trước rồi mà:smoking: lãnh đạo nhiều tiền :biggrin: thôi ko cần ăn kẹo cũng đc :)) lãnh đạo nhỉ :)) :D:p

Back
Bên trên