Phong cách nào hấp dẫn nhất đây

Bạn cảm thấy ai là người có phong cách hay nhất VC

• Số lượng người bầu chọn
    56
  • Poll closed .
:))... thấy chú Linh kêu gọi anh vào đây vote cho chú... thôi thì anh vote để thể hiện tình hữu nghị giữa 2 anh em ta :))... mà sao không thấy anh kasim tự ứng cử nhể??? :))

em vote cho anh Linh vì anh ý bắt em vote cho anh ý ( em là người thật thà anh Linh đừng giận em :)) )

Em Trang cứ phải nói thế, anh làm gì mà giận. Nhưng mà em dùng đúng động từ đi, anh có bắt em phải vote cho anh đâu, anh cứ nói thế thôi chứ vote cho ai là quyền của em mà ;) :)

Chậc nói thật càng nhìn kỹ càng thấy em Linh đẹp trai :x Cố gắng nha em rất có triển vọng (đang nói thật!)

Nhưng anh lại phải vote cho em Hoàng Hiếu thôi. Bài hay quá mà :D

Chậc chậc, phong cách của Đăng Linh là phong cách gì :-?

Ớ ồ, mót Vũ đã có bài nào đâu mà đã có tên trong poll rồi :eek:

:))... hóa ra là bình chọn cái bài viết mang phong cách VC hả??? :)):)):))... anh còn chưa biết chú Linh mang phong cách gì đây :))... thôi, đằng nào anh chả bầu cho chú... :D:D:D

.. :)) .. lâu lắm mới gặp anh Yêu Săng Hiếc .. dạo này phiêu bạt chân trời chân đất nào rồi thế hả anh :)) .. :)) ..không thi đại học đi loi choi lên đây làm gì .. b-) .. :nono: .. khi nào thi DH xong thì nhảy ngay lên đây nhá .. :)) ..:p:D :biggrin: ... :x .. :*

em chẳng muốn vote cho ai cả
các bậc tiền bối đâu rồi?
_danglienhuong_

em thấy cái poll còn thiếu tên vị tiền bối của chúng ta, à nhầm, VC vì em ko phải mem VC :D như em Sk3 nói: Bùi Ngọc Dzung đâu rồi nhỉ:-/....
chắc là theo quy tắc phải có một bài tự giới thiệu mới được quyền ứng cử...hix, thế thì hơi thiệt+ bất công cho vị tiền bối trên vì anh nay đã quên pass và ko thể login được:)):-sB-)

@DaLink:D: :D phần thưởng sẽ bị san sẻ thế nào đây bé con:D

hí hí, chị cứ yên tâm, không bị mất phần đâu mà lo ;) sẽ được ăn kẹo xả láng (nhưng chẳng biết có thắng không :D)

bố con chi hâm vẫn vào hao à?
:)
chiẹp
bác bnd á?
đang mải xuất ngoại thì phải?
_danglienhuong_

Tổng hợp nhanh: đến giờ có lẽ em Linh sắp được giải nhất rồi :x:x ;;)

@ anh Nhân : bài viết của anh hay lắm anh ạ :D nó làm cho em hiểu về anh thêm bao nhiêu :D anh có viết anh thích con gái thì phải hay sao ý nhỉ ;;) cũng có khi em nhầm :D:biggrin:
Cám ơn anh đã ghi lưu niệm với Vườn Cười :) ;)

Back
Bên trên