Phong cách nào hấp dẫn nhất đây

Bạn cảm thấy ai là người có phong cách hay nhất VC

• Số lượng người bầu chọn
    56
  • Poll closed .
cứ tình hình này anh Linh cứ từ từ , xơi nước , ko cần động viên khác bầu cho mình nữa dâu ( anh chăc chắn rinh giải rùi còn gì ), nhưng mà ,bao giờ mới kết thúc đấy :D

Giời ạ, mod miếc thì chúng mày không bầu, đã thế anh del bài hết cả lũ :mrgreen:

ê ê, chơi bửn, chẳng nhẽ cứ mod là phải bầu à, thế thì lập poll làm gì, bảo chị Trang đưa kẹo cho anh luôn đi cho xong :p :D

Hơ, gấp đôi số phiếu người về nhì à :eek: Ko ngờ ku Linh lại được nhiều người hâm mộ thế nhỉ :mrgreen: Cho anh xin ít kẹo M&M với :mrgreen:

Phạm Mai Trang đã viết:
@ anh Nhân : bài viết của anh hay lắm anh ạ :D nó làm cho em hiểu về anh thêm bao nhiêu :D anh có viết anh thích con gái thì phải hay sao ý nhỉ ;;) cũng có khi em nhầm :D:biggrin:
Em ko nhầm hoàn toàn đâu. Thường thường thì anh thích con gái, nhưng gặp phải người đẹp trai quá (như ku Linh chẳng hạn), thì anh lại chuyển qua thích người ấy :biggrin: HƯỞNG THỤ MÀ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, sau 1 thời gian vắng bóng, nay lên VC thấy đã đứng nhì rồi, kinh thật :))
Mà chú Đăng Linh ăn gì mà lắm phiếu thế, nhất rồi còn gì :D
Mà theo như tình hình bên trên thì vẫn còn 1 nửa là 0 phiếu, ai ủng hộ phát chứ :))

ai để chữ kí cái link giống chị cái nhỉ ;;)
CÒn trong topic lưu bút :D MOD xóa hộ mấy bài comment nhé :D:D:p hỏng hết cả topic chị mấy em đừng comment vào đấy :x :p
Ờ ảnh em Hiếu hay thật :D chị chấm giải ảnh rồi đấy ;)

Đọc đi đọc lại, xem tới xem lui vẫn thấy bài giới thiệu của mình là hay nhất :D Xem ra mỗi em Bảo Ngọc là có "con mắt tinh tường", tiếc là lại không bầu cho mình ;;)

:)) Cái poll này hiện nick người bình chọn :)).....
.... buồn cười thật... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Giời ạ, mod miếc thì chúng mày không bầu, đã thế anh del bài hết cả lũ :mrgreen:

mod Vũ được 2 em nào vote cho rồi còn kêu ca rì nữa ;;) b-)

Humm, lúc tạo poll cố tình để hiện nick người vote để xem em nào có con mắt tinh tường đó mà, xem đi xem lại mới thấy có 2 đứa :D

chưa vote cho ai cả
:D
dạo anyf k0 vào hao chả bít vc ra sao còn ai nhớ mình k0?
:(
_danglienhuong_

bố em:D vẫn vào HAO chứ...vẫn còn nhiều trò để làm chứ em:D....:* nhớ chứ sao ko nhớ? Mà sao phải use acc của thằng bạn thế em? Sao ko lấy acc của tao mà use:mrgreen:...

Humm, lúc tạo poll cố tình để hiện nick người vote để xem em nào có con mắt tinh tường đó mà, xem đi xem lại mới thấy có 2 đứa

Thế hai em ý là ai thế ny;;)...ai mà có con mắt tinh đời hơn cả ny thế này;;)

Còn đại ca Dzung về rồi..có được đặc cách cho đại ca ko nhỉ?:-/ nhưng mờ vote cho ng` khác hết mất rồi:(

đùa mình ngời ngời thế này mà ko ai bầu mình nhỉ :mrgreen: vào xem thì nhiều mà ko bầu lấy cho anh em một cái click :( dân HAO nhà mình thờ ơ vậy :(:p

Hình như poll này close vào ngày hôm nay thì phải, nếu em không nhầm :-/

Linh em :x
chị gửi về cho em sớm nhất có thể hay đợi chị về chị đưa tận tay nào ;;)

Em yêu nhiệt tình lắm :x ;;) cả nhà cho tràng pháo tay nào ;)

Anh thấy thật chán với các em cũng nhớn rồi mà độ thưởng thức nghệ thuật còn non nớt thế này thì tương lai đóng góp được gì cho đất nước non sông đây. Xem ra chỉ có 4 người còn được, buồn thay cho giới trẻ VN :(

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Anh thấy thật chán với các em cũng nhớn rồi mà độ thưởng thức nghệ thuật còn non nớt thế này thì tương lai đóng góp được gì cho đất nước non sông đây. Xem ra chỉ có 4 người còn được, buồn thay cho giới trẻ VN :(
:)) Thiệt chịu hết nổi!!!

Chán thật tại ko bầu lại được chứ ko anh bầu cho mod Vũ ngay. Khỏi suy nghĩ. Dễ sương quá muh!!! :))

Đâu, xít lại gần cho anh mi cái xem nào. Chụt chụtttt :* :* :* CHO CHỪA CÁI TỘI DỄ THƯƠNG NHÉ!! CHỤT CHỤTTTT :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:

hehe.. tại anh Vũ ko cho tên vào trước, em lỡ vote cho em Trang rồi ;;) bây giờ muốn vote cho mod lắm mà ko được :(( :((

(nói thế lấy lòng mod tí.. thực ra vẫn thích vote cho em trang :x , mod không đọc được cái trong ngoặc này nhờ :p)

Phạm Mai Trang đã viết:
Linh em :x
chị gửi về cho em sớm nhất có thể hay đợi chị về chị đưa tận tay nào ;;)

Em yêu nhiệt tình lắm :x ;;) cả nhà cho tràng pháo tay nào ;)
Hic hic, em bắn đi từ tuần trước rồi, thôi thì chị cứ gửi về, nhớ đề ở gói quà đầy đủ thông tin, cho bà em biết :D để rồi em sẽ bảo mang cho mấy đứa em :D ;) cám ơn chị nhìu lém.
@ Mod Vũ: Thôi, đừng buồn nữa, nếu thích thì em có thể chuyển lại quà cho anh muh, em cũng có được thưởng thức mấy cái gói kẹo đấy nữa đâu :D :p

Back
Bên trên