Phong cách nào hấp dẫn nhất đây

Bạn cảm thấy ai là người có phong cách hay nhất VC

• Số lượng người bầu chọn
    56
  • Poll closed .
Híc, poll đóng lâu rồi mà chẳng thấy bonus đâu cả :(( Chị MTrang nhá :((

đi US rồi còn gì :|:| thế có khổ thân bé ko :| đưa địa chỉ nhà đây nào ^^ chị gửi kẹo về nhà cho ^^
Mà chị cũng đã về nhà đâu :D hic :D ko đưa địa chỉ làm sao mà trao giải đc :(

Em đã bảo rồi, cứ gửi về nhà ở VN cho em. Địa chỉ thì chị xem trong bài dự thi của em ý :D :D

ok em Linh chị đã hứa là làm em không phải mất lòng tin thế đâu :D

.. uh đúng đấy em Linh ạ .. chị MT mà đã hứa thì chị ý mua kẹo biếu cả bố mẹ ông bà đằng ngoại đằng nội chị em họ hàng nhà em ấy chứ .. có khi bác hàng xóm với bác tổ trưởng dân phố cũng được mỗi bác cái kẹo mút .. :)) .. :D:D .. nên em Linh cứ yên tâm ... :)):D:D ..

hic :( kẹo thì có ngay nhưng mà gửi về hơi khó khăn :( chứ kể cả đến khi em Linh lấy vợ rồi tớ chưa làm tớ cũng phải làm :((
Tớ mà mất chữ tín thế thì còn ra thể thống gì nữa 8-}
Hummmm chị Thư còn ở HN lâu , nhất định sẽ gửi chị Thư nhờ tìm cách gửi đến nhà em Linh và em HIếu nữa ?? ;)
Sẽ tìm cách nhất định trong hè này 8-} xin lỗi em nhiều nhiều nhé chị ko xù đâu :(

Thôi thôi, gửi cho chị BThư rồi đến cuối tháng 8 chị ý mới bay, mà sang đấy rồi để đến lúc mà 2 chị em gặp nhau thì kẹo hết hạn sử dụng rồi chị ạ. Em đã bảo roài, cứ gửi về nhà ở VN cho em, em đã bảo mấy đứa em ở nhà rồi, ;) Thế nhé

.. :)) ... khiếp quá .. :)) .. thế em LInh đã nhắn bác hàng xóm với bác tổ trưởng tổ dân phố mấy hôm nữa sang nhà cháu lấy kẹo chưa .. :)) ..=)) .. :eek: .. mà em Linh đi Ú từ bao h mà nhanh thế nhờ :eek: ... 8-} .... vừa rồi vẫn còn thấy off ở Ams .. 8-} .. :-&

:eek: Ớ kìa, em có off ở Ams lúc nào đâu :eek: Chị nhầm với ai à mà em đi US chứ không phải là đi Ú đâu :D :p Nhà em có người ở nhà, thì chị MT cứ gửi về cho em, không cần phải lo. Địa chỉ trong bài thi của em ý ;)

thì off VC mấy tháng trước ấy em Link :D:D :biggrin: .. khiếp thật .. em Link đi US 1 cái là anh Toàn cũng phải bay sang ngay .. :)) .. :)) .... tinh ngay ký ngay nhé .. :)) ..=)) .. 2 anh em nhà này :nono: .. >:)

Hê hê, xin lỗi chị, nhá, em sang US từ 27/5, nhưng mà cũng đã về đến Nội Bài từ hôm 15/6 rồi chị ạ :p (Mẹ em về VN để công tác mấy việc chúng nó giao cho, nên em theo về chơi thui :D ) Sắp sửa 2 tuần nữa là em lại bắn rồi :) nên chị đừng có bới anh Toàn ra để trêu iem nhá :p :D ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà sao cứ chát chít, tán phét suốt nhểi, mãi chẳng thấy quà đâu :( Chị MTrang nhanh nhanh lên hộ iem cái lào, em còn bao nhiêu việc /:)

.. em Link cứ từ từ nào .. chị MT đã bảo chị ý sẽ gửi thì nhất định chị ý sẽ gửi mà .. :p:D .. em làm gì mà cuống lên thế ... em Link không biết là hè này chị MT không về Vn à ... /:) .. :smoking:

Không về nhưng cũng phải gửi chứ, em lại còn sắp bắn nữa rồi, quick! :p :D Thèm kẹo lắm rồi, poll đóng từ cả tháng nay mà chẳng thấy tăm hơi đâu :p

Anh Phương vào cái topic Chú ý: Phong cách VC... ở ngoài để biết nhé ;)

Back
Bên trên