-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Trần Hoàng Nam - H2 nào!!!-----

hic, tao bảo đừng post ảnh là tốt cho mày thôi:)) ...

nghe " đong đưa " là thấy độ manly giảm roài :))

tao và thằng b33p cùng dùng nick :)) cần phân biệt ai là ai :))

* b33p, để tao gọi là b33p < beep! > nhé :))

có mấy trận mày đánh snip nub bỏ xừ +_+ ... sand king thì quá dễ chơi

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế bạn Nam ko còn cái rì khác để hướng tới ah. Đời bạn sau này mún thành player chuyên nghiệp ah? Bạn ko cóa ý kiến j về việc sau này bạn làm cái j ah?
@Noob: Hehe, thường thôi, mà nó cũng chả oánh mày đâu, chỉ cóa cấu mày thôi kon ạ. Dạo này tiền nong của tao nó rất là b-( cho nên động đến vấn đề j cũng chỉ lôi có 5k ra thôi :((

Nam ơi chọn con đg` khác đi ...:)) tao chưa thấy giải game nào dành cho pro dota đâu..:))...

@Giang:ặc chơi game chứ tao bảo chơi dota đâu.sau này tao ước được vô địch WCG trong một môn nào đó.
@Hoàng:uh tao chả bao giờ nghĩ đến việc post ảnh nhưng cái giọng lưỡi của mày tao ko tính vào loại khuyên nhủ được.tao cũng ko nói tao pro sniper tao chỉ bảo là thích nó nhất thôi.
@anh Đức:công nhận bùn cười vãi cả hàng.toàn VTP chặt đầu Ethan Hunt rồi thì Vinh161 hay là lylak đến là chết cười.rồi VTP lên thành beyond godlike! someone kill him nữa chứ.đáng lẽ phải someone kill her.:))
@Linh:thật ra tớ cũng hướng tới những vấn đề khác như là một tình yêu đẹp như mơ hay là anh hùng cứu cả thế giới.nhưng mà so với những ước mơ đó thì việc vô địch WCG cũng còn bớt viển vông hơn.
@Hiệp:ko câu mấy chủ yếu là vào mấy box quen thuộc thôi.trước thì câu nhìu.

Cậu Thik đọc cái j. TÌnh hình này dễ đọc n` truyện chưởng đâm ngộ lắm cơ :D

ah tớ thích đọc loại nói chung là miễn căng thẳng, sử thi hành động hoặc cảm động một tí là thích.chẳng hạn Harry Potter hay là nhiều tác phẩm khác.nói chung kể ra ko hết.

mày thích nghe loại nhạc j` ...

@Lân:tao nghe nhạc...dân tộc:)).đùa thôi tao nghe Pop là chủ yếu nhưng mấy bài rock nhẹ mà lời ý nghĩa tao cũng khoái.
@Hà:uhm ko phải chữ hận là quan trọng mà ý nghĩa của nó mới quan trọng.

Nam tiếp này : chisuri nghĩa là gì hả mày ? :D :))

@Tuấn Anh:Chisuri là một cái nick tao chế ra.ghép từ tên hai nhân vật truyện tranh tao thích.
@Linh:mẫu vợ lý tưởng huh?uhm.hiền dịu là quan trọng nhất, tiếp theo là phải đảm đang tại vì tớ đã quá lười quá đoảng rồi.vợ tớ mà na ná tớ nữa thì tuyệt.uhm tiếp theo là phải vị tha.thứ nữa là phải tốt bụng.tớ ko chịu nổi việc ở chung nhà với người xấu tính chứ đừng nói đến việc lấy.thông minh một chút thì tuyệt.ah ko nhất định phải thông minh.thế thôi.đủ sống rồi.còn nếu nói "muốn" ý mà thì cứ tìm đại cô hoa hậu nào đó.

ấy ơi ấy có quý tớ ko :x:x:x

ặc câu này thì bó tay.khá là quý.tại vì đã thấy gì xấu xa đâu mà ghét.và cũng chả biết gì để mà quý.nên nói là khá quý được chưa nào?

a nghĩ sao khi nổi tiếng trên HAO bởi cách ăn nói thô bỉ + gàn dở + đi đến đâu gây cãi nhau đến đấy?

bạn chisuri có thừa chất để làm một người hùng (hero ;-ar)
hình nhân vật trong ava của bạn là ji` đấy
GON (ghoul) trong Hunterx(3)hunter hả ?
sao lại màu hồng :)) ?

@em:chả nghĩ giề cả.anh chỉ gây gổ với một số loại người thôi.mấy lại ai bảo anh đi đến đâu cãi nhau đến đấy?ở một số topic anh hơi bị uy tín đấy.
@Phan:avatar của tớ đúng là hình nhân vật truyện tranh nhưng mà ko phải Gon mà là trong truyện Thiên thần Tokyo thì phải.hay là một truyện gì đó.tớ chưa xem truyện này nhưng mà thấy hình dễ thương thế là lấy luôn.

thằng này chỉ giỏi nổ thôi :))

Trần Hoàng Nam đã viết:
@em:chả nghĩ giề cả.anh chỉ gây gổ với một số loại người thôi.mấy lại ai bảo anh đi đến đâu cãi nhau đến đấy?ở một số topic anh hơi bị uy tín đấy.

topic nào thế ?? kể tao xem :-?

Thế bạn coi ai là bạn thân nhất or quý ai nhất or quan niệm tn về bạn bè cũng đc.
@Hiệp: mày loi choi kí rì đấy?

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
a nghĩ sao khi nổi tiếng trên HAO bởi cách ăn nói thô bỉ + gàn dở + đi đến đâu gây cãi nhau đến đấy?
Hoan hô câu hỏi hay nhất trong tuần :))

Back
Bên trên