-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Trần Hoàng Nam - H2 nào!!!-----

Hô hô,chisu,chisu.
Phỏng vấn vài dòng về Dota:
+Em thik chơi con gì nhất:p(đừng bảo con Sanking nhé lớp anh toàn bảo nó chưởng 1 xóc chưởng cuối "thủ":)))
+Cảm giác khi chơi với mọi người thế nào(khi bị người feed và feed lại người:D):-?
+Hình như em có cống hiến rất nhiều cho box games(về mấy hero mà chắc em dày công sáng tác)-nhưng hiện giờ điểm chất lượng vẫn 9=)),PBCN:))
Thôi đi ăn cơm tí lên viết tiếp:D

SK thiếu chưởng 2 phun khí hả anh Đức, há há :)) :))

Trần Hoàng Nam đã viết:
:)) ko qua nickname thi qua cách ăn nói cũng thấy cá tính.mà cái nick đó thực sự là thể hiện sự cá tính mà.luôn tiện tớ với ấy nói chuyện bao giờ nhỉ?tớ nhớ là chưa bao giờ.
@Hiệp:tớ tên là Trần Hoàng Nam.:)):))còn nick name thì nhìu có thể có một cái là Nam xóc hay là Đong Đưa cũng được.bọn bạn tớ gọi tớ thế.

trong box game nick là chisuri ( nick yahoo luôn ) ... mọi người gọi anh chisuri với cái tên thân mật là " cu nam ", hay caller ( người đi gọi :)) ) ... hay feeder ... b33p sh!t thì gọi là noob, chicki gọi thằng này là chinsu ^^

** chinsu : thằng ngu, chơi war3 mà tốn nhiều $$ thì thà mày nghỉ chat, nghỉ HAO luôn còn đỡ hơn, đánh war3 ko tốn mấy đâu, mấy cái game online mới tốn, việc gì mà mỗi ngày chỉ đánh 1 trận =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Sặc :)) :))
Thế thì gọi là chinsuri cũng đc :)) :))
Gọi là Nam xóc dễ liên tưởng lắm =)) =))
Gọi là noob thì trùng mình mất :| :|
Mà chơi WAR tốn ít nhất trong mấy loại game rồi :)) :))
Lên HAO kâu bài còn tốn hơn là chơi WAR =))

Cho hỏi kậu chisu có phải là người có lối sống thác loạn ko :)) :))

Ch0 tớ hỏi câu :D : Ấy là đứa nào đấy :D :)):))

Đó :))
Bạn Nhã hỏi giống hệt bạn noob :)) :))
Đề nghị bạn chinsu post đầy đủ cái profile lên cho mọi người biết :))

Nam ơi mắc bệnh j mà sao ăn nói vs tớ qua YM nghe khách sáo thế :|
Âý ngại tớ à :))
Thứ hai là hộ 7 love đi đÂu rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:

ặc từ từ em trả lời từng người một.
@Anh Đức:em thích nhất sniper nhưng hễ ra agi dạo này em đều khoái cả từ drow đến nhện đến bone đến phantom lancer nhưng nói phải pick thì em pick sniper.Sk là con hay nhưng em ko khoái vì nó trong như con rết ghê lắm ko chơi.
cảm giác khi chơi thì tất nhiên là sướng rồi(sướng này đừng nghĩ lung tung nhé) chủ yếu là vì chơi với anh em thì vui chơi một mình em dễ chả đụng đến war.lúc feed thì buồn vì mình làm cả team thua lúc godlike thì hung hãn lao vào tận fountain mà giết.:))
cuối cùng là nhờ bạn Linh mod yêu quý mà em còn 9 điểm chất lượng trong khi ý tưởng hero bao tâm huyết thì ko được Hà bi cộng cho điểm nào cả.:((
@Huyền và Hiệp: profile của tớ có gì đâu?sinh ngày 19/3/1990, mất ngày...ah nhầm.giới tính là nam.đang học cấp 3 trường Ams lớp 10H2.ngoại hình, tài năng và tính nết ở trên rồi.nói chung tớ ko bao giờ tham gia hoạt động gì của trường nên đừng mất công tìm hiểu tớ là ai vì tớ chỉ đơn giản là...tớ thôi.:)thế nhé.
@Trang:ặc ko ngại mới là lạ.quen biết gì đâu với lại mỗi lần nói chuyện toàn là để nhờ vả ấy thôi nên càng ngại hơn.nếu có cơ hội quen biết thêm thì cách ăn nói sẽ thay đổi.yên tâm vì tớ là người hòa đồng mà.:)
@Hoàng:mấy cái tên bọn mày gọi chả có cái nào là nick của tao cả.mõi thằng gọi một kiểu ko tính là nick, phải cả hôi gọi cơ.nên tao lấy nick lớp tao đặt thôi.
@Hiệp(lần 2:))):tớ ko hề có lối sống thác loạn.ko sex, ko hút thuốc lá, ko rược bia vì tớ có nhìu bệnh tật trong người nên nếu cho mấy thứ thuốc độc đó vào thêm thì chắc là...
Chết bỏ sung thêm:mad: Trang:hội 7 love tiêu roài vì tớ hết thất tình rồi và thằng Sơn bị ban nick ko ai kéo lên nữa.tớ cũng đang đi tìm tình mới.có thể sau này sẽ...mở hội lần 2.(ặc nói gở mồm quá:(()

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Nam : sao thích súng hả mày, tao thấy súng ko hay = drow ranger :D ??

Đào Trọng Hiệp đã viết:
Đó :))
Bạn Nhã hỏi giống hệt bạn noob :)) :))
Đề nghị bạn chinsu post đầy đủ cái profile lên cho mọi người biết :))

hic ... chinsu mà post ảnh của chinsu thì ... sẽ ko còn câu hỏi để trả lời đến hết tuần :|

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hic ... chinsu mà post ảnh của chinsu thì ... sẽ ko còn câu hỏi để trả lời đến hết tuần :|
hả xấu thế cơ á
nếu sai thì sửa lại nhá :D :D
ko có ý j gây sự đâu /:) :D

@Linh:xấuđẹp gì thì tớ nghĩ ko quan trọng,mọi người đâu biết mặt tớ thế nào mà vẫn hỏi đó thôi.tớ nghĩ là nhìn chung mặt tớ ko đến nỗi khó coi đâu dù tất nhiên là con khướt mới đến mức đẹp trai.:))
@Hoàng:tao tưởng mày la thằng cuối cùng trên đời này mở mồm ra nhận xét về xấu đẹp của người khác chứ?
@Tuấn Anh:thích súng nhất vì nó bắn xa vãi hàng ra và có cái ulti thú vị quá.nhưng mà drow ở ngay vị trí thứ hai rồi.con đó bắn nhìn sướng vãi ra.

Trần Hoàng Nam đã viết:
@Linh:xấuđẹp gì thì tớ nghĩ ko quan trọng,mọi người đâu biết mặt tớ thế nào mà vẫn hỏi đó thôi.tớ nghĩ là nhìn chung mặt tớ ko đến nỗi khó coi đâu dù tất nhiên là con khướt mới đến mức đẹp trai.:))
@Hoàng:tao tưởng mày la thằng cuối cùng trên đời này mở mồm ra nhận xét về xấu đẹp của người khác chứ?
@Tuấn Anh:thích súng nhất vì nó bắn xa vãi hàng ra và có cái ulti thú vị quá.nhưng mà drow ở ngay vị trí thứ hai rồi.con đó bắn nhìn sướng vãi ra.
b33p:bọn mày lại chuẩn bị mở mồm cãi nhau đi
To chicki:gọi bố mày là beep thôi thêm sh!t nghe ngu học vãi
To Chinsu:Từ mẫu giáo đến h mày yêu và đc yêu mấy lần rồi ;;)

tao yêu thì limit nhưng chưa từng được yêu lại.:((tính tao nhí nhố thì giỏi nên có lẽ chả con nào thích.bọn nó thích mấy thằng manly cơ.:((

Thế mày ko manly à...??:D

----------

Thế mày ko manly à...??:D

Tao nhớ hồi đầu năm mày ngồi với em nào ở gốc cây gần sân br tao tập đến tối mịt mới về...:));;) ( lại chối đi..;)))

Tao thấy gọi là chinsu như thằng chik gọi mày hay đấy...:))..:))

Trần Hoàng Nam đã viết:
bạn Vũ Thu Phương lớp L1 tớ ko quen biết gì cả nên muốn lấy làm vợ thì cũng còn một chặng đường xa lắm.:))mà tin người tức là tin người ta là người tốt thế này thế nọ đến lúc vỡ lẽ ra thì....
Hố hố hố thế đứa nào cứ thấy VTP đi cổng trên đòi đi cùng cổng trên,thấy ra mid chú cũng lò dò ra mid:)),thấy bottom cũng đòi bottom nốt:)),ý đồ gì thế:-?
He he he giờ anh đổi nick rồi,cũng ko biết bao h mới được lên hamachi tung hoành đây:-?
PS:con Sniper chỉ bắn và bắn,chán òm:p,mà chú em sao ko thik Sand king nhỉ:-?,"thủ"-"xóc"-lại còn cái trò phun cát nữa=)),rất thik hợp với bản tính thằng em=))

Hêy, thằng Hiệp đừng hại đời nó thế. Con P mà nữ tính dịu dàng thì tao cho mày 5k :))
Bạn nam cho tớ hỏi đời bạn đang hướng tới kí rì :D

@Hoàng:nhí nhố mày cũng gọi là manly ah?con đó là bạn tao, chả phải yêu đướng gì hết,ok?
@anh Đức:ặc VTP là nick anh chứ em có biết đó là Vũ Thu Phương đâu?thế bạn ý là người yêu anh ah?may mà em ăn nói vẫn còn chừng mực nếu ko thì bị đánh ghen rồi.
@Linh:đời tớ đang hướng tới nghiệp game.đi thi WCG được giải chứ còn học hành trai gái chưa nghĩ tới.

@Link: sao lại 5k :D phải 500k ấy chứ :)) :))
May quá nó con P chắc vào cũng chả bao giờ đọc trang trc ;))
Nên ko sợ ăn đùn :p
@a.Đức: VTP :-/ :-? >:)

Chinsu có hay kâu bài ko =))

Khà khà,cái đấy anh dùng làm nick hồi mới quen nó,xong thì cũng lười đổi:p.Căn bản là để trêu thằng bạn anh thôi:)).Mà để nick đấy cũng hay,nhất là khi mình bị kill...:))
He he,ko cần phải ăn nói có chừng mực chinsu ạ:)),dạo này anh vừa "chửi nhau" với nó trong box Nối Vòng Tay Lớn xong,vui phết:))
Chinsu á:-?,có câu nhưng được cái cũng có mấy bài chất lượng,mỗi tội lão Hà Bi mod box games ko thèm cộng cho,tội nghiệp,tội nghiệp:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên