-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Trần Hoàng Nam - H2 nào!!!-----

Ặc thế là lên thớt rồi.nhưng mà sao lại giữa tuần thế này.Khổ thân đi đâu cũng bị bọn nó cho phần ít, ko bao giờ đủ cả.Cái tuần thừa ra thăng Võ Tuấn Anh ko thèm lên nữa bọn nó cho mình lên.Ác thật.
Ah tớ là ai thì chả có ai biết đâu vì tớ ko làm gì nổi bật cả.Kể cả với lớp với trường cũng chưa từng có thành tích gì nên cũng ko có giề để nói cả.
@Cường;ko phải kinh mà là thất thường.Có nhiều vấn đề thì dễ tính, có nhiều cái lại rất khó chịu.Tao cũng ko biết gọi là gì.

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Trần: hơ thế ah, tao còn chả bít em gấu là ai, chỉ chat với em ý thôi 8-}
@ Nam: trả lời , viết profile đi :D .
Hỏi luôn: ấy thik cái gì nhất và ghét cái gì nhất :D

Nam: tao hỏi ảnh con kia bao nhiêu đâu bảo send cho tao thế hôm nào định send hay định thủ ... 1 mình

ặc profile viết thế nào?dạy tớ đi tớ viết cho.:D
tớ thích game nhất.chơi game là sướng, quên hết mọi thứ.tớ ghét nhất là học.bất kể môn gì.
tao tưởng mày hỏi cái gì hóa ra lại vấn đề gái gú này.từ từ để tao tính.:))

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Nam: ấy nghĩ gì về mấy thằng con trai lớp ấy. Thằng Hoàng Béo chẳng hạn. Ấy có giống nó ko? Nhất là về khoản bắt nạt con gái?

tớ chưa bao giờ bắt nạt con gái cả, chỉ trêu gái thôi.:))
con trai lớp tớ phần lớn đều học trâu bò, tính hài hước thì truyền thống H2 rồi năm nào chả thế.nói chung bọn con trai lớp tớ thằng nào cũng tốt trừ thằng Béo thich bắt nạt con gái với cả thằng Hoàng ở trên hơi bị dâm ra thì còn lại đều được cả.(nói thế cho đỡ mất lòng:) )

Hỏi luôn câu nữa: ấy tự nhận xét về mình thế nào ;;) :D

ah nhìn chung tớ thì chỉ tầm thường,ko có tài năng trừ chơi game loại khá ra.học hành kém tắm, thể thao dưới mức trung bình.nghệ thuật mù tịt.nói chung về tài năng thì theo thang điểm 10 tớ tự chấm nương tay là 1,5 điểm:)).còn về tính tình thì cái này khó nói.tớ nói theo những gì tớ nghĩ nhe.tớ nghĩ tớ là người tương đối hài hươc. luôn luôn lạc quan, tự tin cũng ở mức tàm tạm và rất là thẳng thắn, điểm đáng tự hào nhât, cái này mọi người đều nói thế chứ tớ ko tự vẽ ra đâu.còn nữa, vô tâm vô tư, mọi giáo viên dạy tớ đều nhận xét thế, ko biết nên vui hay buồn:))?ah tớ còn rất thích kết giao bạn bè nữa, người nào tính tốt thì tớ đều muốn làm bạn cả và nếu được thì làm bạn thân thiết một tí.còn nhược điểm thì nhiều: lười, ko tập trung vào việc gì, ko có khát vọng gì cả.còn hay tin người, nếu ko nhìn ra bằng chứng cụ thể thì tớ dễ bị nhầm giữa người xấu và người tốt lắm.chấm điểm tính cách tớ cho 7/10:D.còn hình dáng thì ko dám tả đâu, tự cho 4/10 thôi(tự động viên rồi đấy)

ấy ơi ấy nhận xét về tớ đi ;;)

4/10 cơ ah`? Nhiều thế? Bi h tớ gặp những ng` mà tính cách chỉ đáng cho 1/10 còn ngoại hình thì khá hơn, gấp đôi cơ đấy, 2/10!
Hỏi ấy nữa: bi h ấy có thik ai ko? Ấy thấy con gái bi h thì nữ tính dịu dàng hay có cá tính mạnh hấp dẫn hơn?

hả?ấy có quen biết gì tớ đâu.nhưng dù gì cũng là câu hỏi.tớ đang cần câu hỏi mà kể cả hỏi tớ tên là gì:)).
uhm tớ chỉ nhận xét sơ bộ theo những bài ấy post trên HAO nhé.tớ nhớ thì thấy bài ấy post nó cứ rồi loạn kiểu gì ý, ko ổn định lắm nên tớ đoán ấy là người tùy hứng,đôi lúc hơi bấn loạn.tớ chỉ đoán thôi ko chắc đúng đâu nhé nên đừng giận.nhưng mà ấy cũng là người tình cảm thì phải vì ấy có nhiều bạn bè trên HAO mà.ấy chắc là một người cá tính theo cái nickname của ấy(tớ nhớ ko nhầm thì là Dô hay là gì đó).tớ chỉ đoán được đến thế thôi vì chưa nói chuyện bao giờ và tớ ko phải thầy bói nên chịu thua.
tớ muốn con gái nữ tính dịu dàng làm vợ tớ còn tớ thích con gái cá tính làm...bồ tớ.:))
ko biết ấy có nhầm ko nhỉ?4/10 là ngoại hình còn tính cách tớ cho 7/10 cơ.vì ở lớp tớ có nhiều người yêu quý nên tớ nghĩ tính tớ ko tồi đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:

à tớ nói chuyện với ấy rồi đấy :))
nickname thì cá tính cái dek j` :))

Trần Hoàng Nam đã viết:
tớ đang cần câu hỏi mà kể cả hỏi tớ tên là gì:))

Cậu tên là gì :D :D :D

Cậu có 1 cái nick name nào để quote cho dễ ko :D
Như tớ có thể gọi là noob :>
Ko thì rikikuno cũng đc :">

còn hay tin người

Thế hay tin lắm à ;;)
Bạn Vũ Thu Phương lớp tớ đủ tiêu chuẩn con gái nữ tính dịu dàng làm vợ đấy >:) >:)
Có tin ko :)) :))

:)) ko qua nickname thi qua cách ăn nói cũng thấy cá tính.mà cái nick đó thực sự là thể hiện sự cá tính mà.luôn tiện tớ với ấy nói chuyện bao giờ nhỉ?tớ nhớ là chưa bao giờ.
@Hiệp:tớ tên là Trần Hoàng Nam.:)):))còn nick name thì nhìu có thể có một cái là Nam xóc hay là Đong Đưa cũng được.bọn bạn tớ gọi tớ thế.
bạn Vũ Thu Phương lớp L1 tớ ko quen biết gì cả nên muốn lấy làm vợ thì cũng còn một chặng đường xa lắm.:))mà tin người tức là tin người ta là người tốt thế này thế nọ đến lúc vỡ lẽ ra thì....

Chỉnh sửa lần cuối:

à ấy còn nhớ chuyện cái status ngu si của ấy và thằng Hoàng cãi nhau với ấy ko
hôm ý tớ vào nick nó :))

ah ah thế ah?thảo nào thấy thằng đó pro tiếng anh thế?uh tớ nhớ rồi.những việc làm ngu xuẩn của mình thì tớ rất nhớ.:))

Trần Hoàng Nam đã viết:
ah nhìn chung tớ thì chỉ tầm thường,ko có tài năng trừ chơi game loại khá ra.học hành kém tắm, thể thao dưới mức trung bình.nghệ thuật mù tịt.nói chung về tài năng thì theo thang điểm 10 tớ tự chấm nương tay là 1,5 điểm:)).còn về tính tình thì cái này khó nói.tớ nói theo những gì tớ nghĩ nhe.tớ nghĩ tớ là người tương đối hài hươc. luôn luôn lạc quan, tự tin cũng ở mức tàm tạm và rất là thẳng thắn, điểm đáng tự hào nhât, cái này mọi người đều nói thế chứ tớ ko tự vẽ ra đâu.còn nữa, vô tâm vô tư, mọi giáo viên dạy tớ đều nhận xét thế, ko biết nên vui hay buồn:))?ah tớ còn rất thích kết giao bạn bè nữa, người nào tính tốt thì tớ đều muốn làm bạn cả và nếu được thì làm bạn thân thiết một tí.còn nhược điểm thì nhiều: lười, ko tập trung vào việc gì, ko có khát vọng gì cả.còn hay tin người, nếu ko nhìn ra bằng chứng cụ thể thì tớ dễ bị nhầm giữa người xấu và người tốt lắm.chấm điểm tính cách tớ cho 7/10:D.còn hình dáng thì ko dám tả đâu, tự cho 4/10 thôi(tự động viên rồi đấy)
Hay, ấn tượng quá à :D :)) Chisuri thành thật đó :D :))
Hỏi tiếp nè : Cậu nghĩ bạn Phương lớp trưởng lớp có thể thành vợ cậu được ko, nêu lí do ??? :D :)) :))

ặc hình như các bạn lớp L1 quyết tâm gả chồng cho lớp trưởng nhỉ?:)):))nhưng tớ có biết gì về bạn Thu Phương đâu?tớ nói nhăng nói cuội bạn ý đập chết.chuyện có nên vợ nên choòng hay ko thì..ko biết được.khả năng là có thể có vì biết đâu cái duyên cái số nó vồ lấy nhau?nhưng người ta con gái con đứa nên tớ ko dám nói nhiều sợ bạn ý có người yêu rồi thì khác gì là trù ẻo.nói chung là tớ ngại đụng chạm đến vấn đề quan hệ trước hôn nhân lắm nên tha cho tớ chủ đề này đi.

Yên tâm là bạn P chưa có ny đâu =)) =))
Mà bạn Dô có vẻ hay đột nhập vào nick người khác nhỉ ;))
Thôi tạm gác chủ đề quan hệ trc hôn nhân lại :))
Gọi cậu là Nam xóc nhé :D
Vậy cho tớ hỏi từ đầu mà cậu bị gọi như thế :-/
Xóc cái gì thế :))

mới bị bọn cấp 3 gọi chứ hồi cấp 2 thì ko có biệt danh gì cả.bọn nó gọi tớ là Nam xóc vì câu yêu thích của tớ là xóc lọ.thỉnh thoảng lại chêm vào nên thành ra bọn nó gọi là Nam xóc.:((

Back
Bên trên