-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Trần Hoàng Nam - H2 nào!!!-----

@Linh:bạn thân nhất thì ở Ams ko ai biết cả.nó là bạn từ hồi bé của tớ.quý nhất đương nhiên là nó luôn rồi.quan niệm thế nào về bạn bè thì tớ cũng chưa nghĩ tới.nhưng giờ nghĩ thì thấy bạn bè là người mình có thể tin tưởng,chia sẻ, giúp đỡ lẫn nhau.có chuyện gì cũng kể cho nhau nghe.uhm thế thôi.tớ cũng chỉ cần thế.
@Hoàng:nếu mày rảnh rỗi có thể vào box game xem ai chửi tao đến nỗi tao phải nói lại.(ko hề chửi nhé).

Cậu nghĩ gì về lớp mình hả Nam b-)

Trần Hoàng Nam đã viết:
@Hoàng:nếu mày rảnh rỗi có thể vào box game xem ai chửi tao đến nỗi tao phải nói lại.(ko hề chửi nhé).

ô la la ... nói như kiểu tao thic chửi mày lắm í, ngay cái bài trên của mày cũng la mang tính chất khích tao chửi mày rồi :)) =)) nhưng bài như thế này của mày có đầy trong box game, vào đó ,chúng ta có thể biết được ai là người gây sự, ai là người khơi mào ( 3 hoa bốc phet, ti toe --> trêu ngươi )...

@Linh:ah tớ nghĩ lớp mình rất vui.học thì vãi cả tởm ra.(dốt nhất lớp mà).nhưng mà có vài cá nhân tớ ko khoái lắm.còn lại ai tớ cũng thích.
@Hoàng:ko thích thì đừng chửi.ba hoa bốc phét cái gì.tao toàn bị anh NA bảo là tự ti nhất hội đó.

Nam ơi,tao có biết mày ko nhỉ???Mày có phải cái thằng béo béo vuót keo mà hồi trước tao học cùng ở hàng Bông ko???

hình như mày nhầm.tao đang ăn để tăng cân chứ có béo béo đâu?mà Hàng Bông tao chưa đến bao giờ(gần như là thế).còn râu ria thì tao ko có.mà có cũng ko vuốt.

cho tớ bon chen chút H2 nhé, tớ có đôi điều nhận xét về Hoàng Nam:
Tớ và Nam tuy ko thân nhưng tớ biết Nam là một người bạn tốt, nếu ai chưa thực sự hiểu Nam thì sẽ có rất nhiều hiểu lầm...Nam rất vô tư nên những lời nói của bạn ấy thường làm mất lòng các bạn khác....(còn nhiều điều muốn nói nữa nhưng để khi khác nhé ^_^)
Tớ chỉ muốn nói "Nam là một người bạn tốt ! Nam ơi, nous sommes toujours les bons amis !"

Haha! topic phỏng vấn của Hoàng Nam hoành tráng quá, làm cả bạn Ngọc ở P1 phải "tái xuất giang hồ" này!
Nam thì tốt thật rồi, còn bị kéo sang bên này giờ kiểm tra Hóa mà (dù chả giúp được gì đáng kể khi cả lớp đều được 8).:))
Lại còn có hôm bạn Ngọc chạy khắp lớp hỏi bài Hoàng Hạc Lâu, mang sang nhắc giờ KT Văn của H2 nữa chứ. Không biết hôm đấy anh Nam làm ăn ra sao?:-?

@Lộc:ặc đừng hỏi.kiểm tra văn tớ bài nào chả 5.kể cả có chép văn mẫu hay cái thổ tả gì thì cũng 5.:))
@Ngọc:thanks:D.nhưng ai bảo ko thân?ấy là một trong những người bạn thân nhất của tớ rồi đấy.

Trần Hoàng Nam đã viết:
@Ngọc:thanks:D.nhưng ai bảo ko thân?ấy là một trong những người bạn thân nhất của tớ rồi đấy.

hí hí ^^ ;;) >:), chinsu ghê quá ;;)

Bạn này học cùng lớp học thêm Anh cô Hương nhở
Mấy buổi cuối bạn có đi học k? Cho tớ hỏi baoh cô lại dạy?

9h kém 15 ngày 5/9 mày ah:(:)(:)((
Bà này hè cũng ko tha nữa

@ Nam với Hoàng : sao chúng mày cãi nhau trong topic War3 hay thế ? :D :))
Ý kiến tao là 2 thằng ko cãi nhau nữa mà đánh 1 vs 1 1 trận, -mm hay -sh cùng chiến con shadow fiend đó :D Thằng Hoàng cứ lên intel, thằng Nam lên agi rồi oánh nhau, được ko ??? :D :))

1-1 lên intel thì lên sách đệ là vô đối nhất.
Mà...lên Eye of Skadi luôn,chisu ạ;),chúc thằng em dành chiến thắng;).
À quên,sau đó thì lên cho anh 4 cái amor+10:)),giá rẻ mà Nevermore đánh chay là chính,thằng kia xác định;)
Hehehe hơi lạc đề rồi:)
Hỏi cái:em pro nhất lớp H2 à;;)

Hơ :|
Thế bạn Chinsu cũng học thêm nhà cô Hương à :-/
Bạn học buổi nào thế :-/
Có định hết hè đi học tiếp ko :-/

Hỏi tiếp này : cô Hương là cô nào thế, học ở đâu, tao học với đc ko :D ??

Anh phải nói là pro cái j` chứ..:))???...hỏi chung chung chả hiểu nó pro cái j` ?

@Nam : Muốn vô địch WCG thì pro star hoặc là W3 ( race ) chứ ko đánh dota :))..thằng Nghĩa đánh race hay lắm đấy..nó cũng đi thi..mày chỉ chơi dota thì vô địch = niềm tin àh..:))=))

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Anh phải nói là pro cái j` chứ..:))???...hỏi chung chung chả hiểu nó pro cái j` ?

QUOTE]
Cái này là DotA :D - custome map của War3 :x
@ Nam : mày đâu rồi ? :))

Hơ cấp 2 Nam học trường gì ấy nhỉ:D
@ Nam : mày đâu rồi ?
Giờ này thì nó đang Dota:))
Ko hiểu có gì mà ham thế ko biết:))

@Uyên:tớ có đi học nhưng mà hôm nào thì tớ chịu.tớ định khi nào hỏi lại thằng bạn.nhưng mà hình như đầu tháng 7.
@Hiệp:uh.tớ đi học cô Hương.hè này đi típ.:)học lớp nào thì tớ chả biết nói thê nào.đại loại là lớp khác ấy.:))
@Tuấn Anh:ah vấn đề đó ngã ngũ rồi.hôm qua anh Quang chơi con đó lên đồ agi giết người như ngóe.nhưng cả trận ko thấy thằng Hoàng nói một câu nào về việc khuyên anh Quang đánh intel cho gosu như nó.mà lưu ý hôm qua team bên kia toàn bộ intel vậy nên Nevermore lên theo intel còn lợi hơn hôm thằng Hoàng đánh với bọn tao do hôm đó bọn tao hai con str vãi cả trâu máu ra, phép phiếc chả là gì.hôm qua anh Quang dam hơn 250 bắn như trâu 4,5 phát đi một con intel.làm mình toát hết cả mồ hôi ko hiểu thằng Hoàng hôm đó lên agi như anh Quang thì thế nào.
trả lời tiếp về cô Kiều Hương:cô là giáo viên chủ nhiệm lớp A2 0508.đại khái thì thích thì đăng kí luôn với cô.xin số điện thoại đi.
@anh Đức:cám ơn anh vì đã ủng hộ.thật ra str còn có earth shaker lên intel chứ còn agi em ko thấy một con nào lên intel cả.
em ko pro nhất H2.kể cả xét trên Dota thì thằng Hưng đánh ngang em rồi.thằng Giang trước cũng ngang em.tiếc là chú đã nghỉ.
cấp 2 em học Giảng Võ anh ạ.thật là bi thảm,trường đó lúc nào cũng kỉ luật cứng ngắc ko thoải mái như Ams đâu.nhất là một số chức sắc trong trường lúc nào cũng.... thôi ko buồn nói nữa.
@Giang:uh tao biết WCG ko thi Dota chứ.nhưng mà đánh race chán lắm.ko có đối thủ nào cả.toàn hạng quái vật tao đánh mấy ván là tao sợ.với cả chơi Dota vui hơn nhiều.

Back
Bên trên