Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Hôm nay mọi người thi thế nào? Thông báo tình hình cái đi :D Bây giờ chắc cũng làm gần xong rùi, anh Hiếu thì chắc giờ này đã về đến nhà rùi nhỉ :D

Tình hình ăn kem sao khó khăn thế, tùy mọi người, em rỗi lắm, đi lúc nào cũng được :D

Em ah... hôm nay anh gặp một em trông khá được...sau một hồi nói chuyện nó tưởng anh người nước ngoài, and vice versa... cuối cùng cả hai phát hiện ra đều người VN... nó lại còn hơn tuổi anh. Tóm lại hôm nay đi thi như thế là thất bại. Còn thi Writing...em hỏi làm gì :D :D

Trở lại vấn đề ăn kem :D anh đề nghị ăn kem Tràng Tiền :D nếu dc buổi chiều thì tốt

kem Tràng Tiền đắt lắm anh ạ, những 2k một cái...ra chỗ trường Lê Ngọc Hân... ngày trước có kem 5 trăm một cái anh ạ :D... Mà ăn kem rồi đi ăn cái gì nóng nóng cho nó oánh nhau nhá... :D

Hôm nay thứ 2 rồi mà vẫn chưa thống nhất thì.... :D E rằng CN này lại để CN sau tiếp vậy :p

Mà M. ơi, CN đi, ấy mang cho tớ mấy cái đĩa luôn. Hehe, còn tớ thì vẫn đang cầm của M. một cái hộp... :D

Sao kô thấy Đức vào đây nhỉ???? :-/
Đang chủ để ăn kem nóng hổi vừa đọc vừa thổi thế này cơ mà :p

Hay chiều thứ 7 này nhé mọi người. Tớ với HP bùng học đi chơi đê :))

Thống nhất chiều t7 ủng hộ cả 2 tay Hum 2 h nhé :d

CN sau anh lại bận rồi (đi chơi với hội khác) :D...hay thứ 7 đi :D

Bổ sung: kem Tràng Tiền ốc quế là 3000 đ:D
Em không thích ăn kem suông đâu!!!(mà có ai rủ mình đâu nhỉ?:D)

Đi đâu cũng được :)) Miễn phải được ăn thật nhiều và trả tiền thật ít :))

Uh thứ 7 này đi đi :D Mọi người đều rỗi cả :D Tất cả các đĩa Minh cầm từ lâu lắm rồi đã chuyển sang cho Đức, và Đức đã đưa lại HP :D HP ơi tớ cũng đang cầm của ấy 2 quyển sách hôm vừa rùi quên chưa trả :D Thứ 7 này ko được bận đâu nhé!

Còn mấy ngày nữa là đến thứ 7 rùi Giang với HP ko quay lại thông báo gì à?

8-} Hôm nay vào đây mới biết lại sắp tụ tập đánh chén, Kô thể thiếu được cái mặt mình :))
Mọi người hẹn giờ đi , khoảng chiều chiều 1 hoặc 2 giờ có được kô ?

Thống nhât 2h chiều nhưng chọn địa điểm đi
Có 2 p/a 1 là cổng chính trưong BK Đại Cồ Việt lúc 2h
2 là cổng chính ams 2h :D mọi người vào thông nhất nhe

Theo anh thì ở BK là tốt nhất

Đã thống nhất 2h tại cổng chính BK nhé (những ai đi muộn thì phone cho anh 0912734245 )Em Minh có nhiệm vụ quan trọng là báo cho Đức và Vũ

Hà Phuơng nhớ rủ các bạn nhé

okie :D để tẹo nữa đến lớp rủ mấy đứa đi cùng, ôi nghe anh Mạnh bảo có 2 địa điểm 1 là trường Ams, 2 là BK lại nhớ đến cái hôm photo sách SAT :)) 1 lũ kéo lên Ams xong cùng phát hiện ra nhà mình sao gần nhau thế :)) Anh Mạnh ko đi hôm đấy thảo nào còn phải hỏi lại :)) HP ơi, ấy báo cho Giang chưa? Cả anh Hiếu ko biết đã vào đây xem chưa nhỉ? Anh Hiếu vào đây phải confirm lại đấy nhá, ko thì gọi điện báo vậy :D ko được bận việc khác đâu đấy :D

May mà HP vào đây đúng lúc nhỉ :)>- Hôm qua tớ vừa nghĩ chắc vụ này ko đi được rùi, mình đi ăn kem 1 mình :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ vừa đi về xong và đang ở hàng net :D Nhanh chân kô??? Sau khi đi uống trà sữa gồm 5 người thì anh Hiếu đi chơi bóng rổ, còn 4 người còn lại kéo đi ăn bánh gối rồi bye bye :p Mọi người lên cả kế hoạch ăn uống lần sau luôn đi chứ nhỉ :D Hôm nay chưa khao đc ngại wa.... (Vì đã trót hứa rồi muh~~~!)

Tớ kô vào đc TTVN bực mìn wa :(

tớ cũng về nhà được 1 lúc ... bố mẹ đi 1 cái là chiếm lấy cái laptop luôn, cái này ko có YM chẳng vào xem được offline messages :( đã thế connect mãi mới vào được hừ hừ. Thôi cũng tốt, tối nay đi ngủ sớm tiếp sáng mai hẹn với bọn ở lớp rùi, ko đến đúng giờ thì bọn nó cho lên thớt mất :D TTVN tớ cũng chưa vào được ... ôi diary .... hichic ... need to write sth ....

Hic nói linh tinh quá, tại đang chán vừa về nhà bị mẹ sai làm 1 đống việc, huhuhu, mẹ bảo mẹ về nhà mà con ko dọn xong phòng thì ... B-) Khổ thế cái phòng của anh thì từ lâu như cái xọt rác của mình vứt đầy applications ra :(

Hehe hôm nay chat chit với mọi người cũng vui :D để tẹo nữa rỗi rãi sẽ viết 1 bài tuờng thuật nhá :D mọi người cố gắng tết hay trước tết đi chơi 1 bữa nữa cho HP bù tội hôm nay :p, Giang thực hiện lời hứa của mình :D, và tiêu hết số tiền thừa photo của mọi người còn lại :D Em ko thích cầm tiền của mọi người lâu quá đâu, hehe ko đi ăn là em đi ăn 1 mình đấy ;;) Anh Hiếu đi chơi bóng rổ thắng to chứ?

:)) Anh HIếu bóng rổ huh :D :)) Anh chắc làm hậu vệ nhỉ :))

Hôm nào chú đi chơi với anh đi..đên lúc anh block cho ko qua được thì đừng khóc nhá :D :D

huhuhuhuhu Xin lỗi cả nhà hôm qua Ng Minh gọi xong thì ngủ quên mất, mãi 3h mới dậy. Lại còn phải đi siêu thị với mẹ nên không ra đc! Tội nghiệp anh Mạnh gọi cho em 2 lần thì phải!:((

Back
Bên trên