Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Mùng 1 anh đi sái cả cổ lẫn cẳng..kết thúc là mùng 2 ở nhả... Bây giờ già roài làm ăn thất bát thật :((

Mùng 1 em đi bạt mạng. Năm nay làm ăn khấm khá được mùa phát tài , mùng 1 đã "mùa gặt" yoyoyo . Hehe, tận hưởng nốt những ngày iem còn "bié" . Hẹn anh Hiếu năm sau ngồi than già cùng. ÔI giời ôi đau khổ một rổ tình yêu :mrgreen: Thôi em cáo các cô các bác em té đây. YOYO HÚ SỰ NGHIỆP POLIME MUÔN NĂM ^_^

Các chú là k thu hoạch dc thôi còn anh phải đi trả tiền khổ gấp mấy

:( Mọi người không quen vừa ngước cổ lên vừa mừng tuổi thì phải :( Chả ai mừng tuổi tớ cả :((

Phùng Tuấn Đức đã viết:
:( Mọi người không quen vừa ngước cổ lên vừa mừng tuổi thì phải :( Chả ai mừng tuổi tớ cả :((
Khoe khéo ghê ^_^ Bây giờ thì tớ cũng hiểu tại sao anh Hiếu thất bát, người ta cũng không quen nhìn sang cả phía Đông lẫn phía Tây một lúc để mừng tuổi :mrgreen:

Á á... em Phương lại chơi đểu anh... đang định mừng tuổi em thì.... thôi cắt xuất em phương vậy :))

Mừng tuổi "em" đi mọi người :D

Á á... em Phương lại chơi đểu anh... đang định mừng tuổi em thì.... thôi cắt xuất em phương vậy
Anh Hiếu đâu cần vừa mới năm mới đã viết "xai trính tả" thế chứ!!! "Suất" chứ không phải "xuất".

Thế là chú Vũ cũng mất "XUẤT" nhá :)) :))

Ô hay, em giúp đỡ anh nhận ra lỗi lầm, ko cảm ơn lại cắt "xuất" là thế nào?[-x

(Mình chưa bị cắt suất , may wa :p)

Mọi người thui ko trêu anh Hiếu nữa, nâng cốc chúc mừng tết đã qua đi và SN anh Hiếu đã đến nhá :X

Chúc mừng sinh nhật anh Hiếu :x:drummer: :beerchug:

Hom qua offline chúc mừng SN hiếu mà k thấy nói năng j :D
Chúc Hiếu hay ăn chóng lớn nhé :D

CHúc anh Hiếu ăn nhiều nhưng không chóng béo và chóng lớn nhé! Lớn cũng chỉ là già thôi!!!:D Lúc nào cũng trẻ nhé!!! Để còn khao bọn em:p

hic hic...cảm động wa :D :D... tại sáng nay em đi Núi cốc..v.ừa mới về nên ko reply được...sorry các bác... Thanks again then :D

Nhưng không phải cảm ơn bằng cách gửi cái hi5 gì đó đâu chứ[-x

Nhưng đông để làm gì? nếu có thể kiếm đc bát gạo thì join, còn không thì thôi, anh ah:D

Kô thấy Nguyệt Minh đâu, có vẻ anh Tùng về nên Minh hơi bận nhỉ :D Có đọc thấy bài thì lên tiếng góp vui Minh nhá!

Back
Bên trên