Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

:)) Anh nhảy được đến đâu mà đòi block em B-) Hồi trước em được gọi vào tuyển Quân Đội đấy nhé B-)

:)) Nói thế :)) 2 năm nay bỏ bê bóng rổ rồi :D Ném phạt 10 chưa ăn nổi 6 quả :p

:)) :)) chú lày tinh vi quá ... Anh sợ chú roài :)) :)) :))

:)) Ở đời phải biết tinh vi :))

Bị anh đấm cho một trận vẫn chưa chừa à...thế này phải đánh tiếp mới đựơc

Ơ hôm nay thứ 6 rồi, không hiểu mọi người định tuần này thế nào đây nhỉ? Sắp năm mới rồi còn gì ! Chỉ còn khoảng 5 ngày nữa thôi là happy new year :D

Chiều này có điểm SAT..vào xem roài ăn tết một thể :D

Như em thì sẽ ăn tết xong mới biết cho nó vui nốt cái tết đã:((

Mọi người ơi, ai biết điểm SAT II rồi ? Hi vọng đón Tết được vui vẻ ?Hì hì, mình được 800 Maths 2c, 800 physics và 700 writing b-)

Nguyễn Xuân Sơn đã viết:
Mọi người ơi, ai biết điểm SAT II rồi ? Hi vọng đón Tết được vui vẻ ?Hì hì, mình được 800 Maths 2c, 800 physics và 700 writing b-)

em có thi sat 1 ko?

Một cái test mà 10% test takers được điểm tối đa liệu có đáng bỏ tiền ra thi không :(( Math IIC :(

Năm mới tết đến chúc cả nhà thi đâu đỗ đấy, apply đâu trúng đấy, vui vẻ như chim sẻ, khỏe mạnh như đại bảng, giàu sang như chim phụng, làm lụng như chim sâu, sống lâu như đà điểu nhé .....^_^ Happy New Year ^_^

Hope we all will meet together on our "dream land":D

Every application is accepted!:D

Chúc mọi người năm mới vui vẻ mạnh khỏe nhé :D Tết chơi nhiều vào mọi người ạ :D xem hôm nào rỗi mọi người hẹn gặp nhau đi :D để cho Giang với Phương còn có dịp thực hiện uớc mong :)) :p

Happy new year :D

Chúc mọi người thi đc điểm tối đa , được Havard nhận , tiền tiêu rủng rỉnh kô phải nghĩ , vui vẻ cười cả ngày , và gặp lại nhau ở sân trường Havard :D Nhưng rất tiếc tớ kô thích Havard nên đành ngậm ngùi kô gặp mọi người ở cái sân đấy được rồi :p

Có ai apply havard đâu mà em chúc :)) :)) :))

Đàm Minh Hiếu đã viết:
Có ai apply havard đâu mà em chúc :)) :)) :))
[-x ông anh này cứ xí xớn. Chị ấy chúc cho phát ED của em đấy :)) Chúc mọi người đạt được những gì mong muốn và ... chưa mong muốn.

Ve vẻ vè ve
Năm mới năm me
Ấy là vui vẻ
Dồi dào sức trẻ
Hốt sạch polime
Chớ quên bạn bè
Mừng tuổi tớ nghe
P.S:Không nhận tiền lẻ hẻ hẻ hẻ :mrgreen:

:D Oài, hôm nay mới vào đây :D Hơi muộn nhưng chúc cả nhà năm mới vui vẻ :D Thi đâu trúng đấy :D

Muộn còn hơn không?

Mọi người ơi, mùng 1 thế nào?

Back
Bên trên