Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Chết rồi, em cũng thi ở đấy đấy, nhưng mà là standby!!!:((

VŨ sắp lên thớt huh :p
Thi tốt nhé ;) Để năm sau ấy kô phải thi lại cùng tớ :))

Cám ơn nhé! Hôm nay mới vào đây đọc câu này của bạn Phương. Lẽ ra đọc trước cho nó "son" hơn (hơn tức là đã có tý rồi).:D

Lâu lắm mới vào đây, khiếp số trang tăng đến mức chóng mặt :-B
Kô biết tình hình thi cử mọi người ra sao nhỉ??? :p Vào hỏi thăm một tí gọi là thôi hi` hi`

Kô hiểu tháng 5 này Phương có thi kô? Nếu có thì phone cho tớ để còn lên lịch học từ nhé... (Xin lỗi tớ lại mất số phone của ấy rồi :()

Anh Hiếu đến đâu rồi??? Khi nào chuẩn bị lên đường thì nhớ báo em một tiếng để còn khao nhé :D

Ớ, bi h mới nhìn thấy avatar của P. Giống cái background trong trang web của tớ quá :D

Tháng 1 vừa rùi Giang cũng thi đúng ko? Làm bài thế nào vậy? Hic đợt này có 3 người thì mà chẳng hoành tráng như đợt tháng 10 gì cả hì hì ;;)

Nguyễn Minh Phương đã viết:
Anh Hiếu đến đâu rồi??? Khi nào chuẩn bị lên đường thì nhớ báo em một tiếng để còn khao nhé :D

Oach Hiếu đâu ra mặt để em Phương còn khao :>

Anh Hiếu còn nợ em 1 vụ khao nhá ;;) Em phải nhắc để cho anh khỏi quên :p

Ơ anh tưởng đưa Minh đi ăn kem tràng tiền rồi còn gì :)). Giang à, anh đang định ở lại Việt Nam năm nữa để nộp cùng em đây :(

ơ anh Hiếu đưa em đi ăn kem Tràng Tiền lúc nào cơ??? :O :O Chết rùi, anh bị ngủ mê rùi :p Thôi hôm nào trời lạnh đi ăn kem đi :D Hic mùa đông năm nay chưa ăn cái kem nào cả, chán quá B-)

Hôm nào lũ bọn mình đi ăn kem đê :D Tớ khao cả nhà cũng okie :p

Anh HIẾU định ở lại năm nữa à :( Anh phải sang trước để còn chỉ đường cho lũ bọn em sang với chứ :D...

ANh Mạnh kô đc xuyên tạc nhé, ý em là anh Hiếu khao em ý :"> chứ kô phải là em khao anh Hiếu đâu.

Hà Phương đi đâu ý nhờ.... :-/

:( Mọi người sợ mùa đông lạnh nên kô ăn dám ăn kem huh??? HP hôm nay vừa phone cho tớ nhg tớ quên mất kô rủ :D Thế CN này nhé, okie kô? Hmm... sợ gấp quá, hay để CN tuần sau nhẻ :p

Nguyễn Minh Phương đã viết:
:( Mọi người sợ mùa đông lạnh nên kô ăn dám ăn kem huh??? HP hôm nay vừa phone cho tớ nhg tớ quên mất kô rủ :D Thế CN này nhé, okie kô? Hmm... sợ gấp quá, hay để CN tuần sau nhẻ :p

Ủng hộ ăn kem :D kem rán cũng dc :)>- Cn tuần sau nhé :D mà tuần này cũng dc :>

Chỉnh sửa lần cuối:

CN tuần này đi :> :D Mấy người thi SAT ngày mai phải đi ăn cho đỡ chán đời chứ, mà đã bảo là vẫn đang cầm tiền thừa của mọi người mà... phải đi ăn thui chứ cầm mãi thế này là tớ tiêu mất đấy :D :"> Mọi người ko đi mai tớ lấy tiền đấy đi ăn 1 mình :D ;;) 8-} huhu mùa đông này chưa ăn 1 cái kem nào cả, ko chịu được nữa rùi :D :((

G'luck to you all tomorrow :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:

Không được :(( Chủ nhật tuần này tớ đang ở Ba Vì ngắm bò mí lị uống sữa :((Tuần sau tuần sau tuần sau :((
Hehe , với cả ủng hộ kem rán 2 chân 2 tay :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe, thế à? Thế mọi người càng phải đi ngày kia. HP được đi chơi, mọi người cũng phải đi chơi chứ nhỉ ;;) :p Ok, thống nhất rùi nhá!!! :D HP ơi, lúc nào về tớ sẽ kể cho ấy nghe thật chi tiết ko thiếu cái nào cả :D :))

jk vậy Cn tuần sau vậy nhá :D Cya :D

Lâu lâu k có ng vào cái topic này nguội mất roai đề nghị ăn kem để hâm nóng lại :D

Chủ nhật tuần nào cũng được, ở nhà ăn kem hộp hoài chán quá roài :))

The ah, nhưng đừng đi chủ nhật anh bận rồi, cả sáng cả chiều, để thứ 7 tuần sau nhá (À quên hay Chủ nhật tuần này cũng được :D)

Back
Bên trên