Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Ui, nhà mình mấy hôm nay đông vui quá nhể, có mỗi 1 ngày mà các bác post cả chục bài thế kia, đọc hoa cả mắt 8-} :))
Cái vụ đi ăn í...hihi...mọi người cứ nói thẳng ra là được đi kèm mấy người để em còn tính ;;)
Ai dc điểm SAT cao nhất và Tof cao nhất thì làm chủ chi chứ sao hoặc ai viết essay sáng tạo(Vd :Hiếu..) thì làm chủ chi
Anh Mạnh nói bài essay nào của anh Hiếu thế? Có phải cái bài "I think best when I am taking bath..." :))

Chít chít, sao em Lan nói hết cả bí mật quốc gia của anh ra thế.... hay để anh tiết lộ bài I think best when doing my business của em Lan nhẩy :)) :)) :))

Ôi thế hôm qua còn ai xem thời sự nữa ko? :)) Đúng lúc nó bắt đầu chiếu thì tắt TV để lên nhà thế là chỉ nhìn thấy mỗi mặt bố VŨ thôi bố ạ :D Trông rõ là xí xớn rất đúng phong cách A1 :))

Em đang giữ 75k cả nhà ạ, đấy coi như là tiền chung nhá, hic trong số này em nhớ mỗi 50k là của anh Hiếu còn 25k còn lại sorry em làm mất cái tờ ghi tiền rồi :( Tình hình là sau khi thi (học kỳ và mấy cái standardised tests này) ai cũng mệt mỏi quá cần phải ăn nhiều vào mà những người chưa thi xong cũng phải ăn nhiều vào để còn lấy sức chiến đấu tiếp :D nên mọi người chứ chuẩn bị tinh thần chấn lột anh Hưng đeeeeee!!! Hoàng Lan cũng ko trốn được đâu đấy nhá ;) Hehe cứ nghĩ đến là thấy hay ho rồi ;;)

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
Minh Hieu Dam đã viết:
Thế anh Hưng định tổ chức ở đâu j, Daewoo, Horizon hay bobochacha hả anh :)) :)). À quên cái celebration này có thể gọi là " ANH HƯNG ĐOÀN TỤ VỚI GIA ĐÌNH" cả nhà nhẩy :)):)):))

Đứa nào chỉ điểm lung tung đấy 8-} Muốn để anh phá sản hả, láo quá. [-( Có đi xa tổ quốc b-) các em mới hiểu được thức ăn VN tuy giản dị mà tuyệt vời biết nhường nào. Đợt đập phá này, để đề cao tinh thần dân tộc, anh đề nghị các đồng chí lập danh sách các mục tiêu: phở, bún, miến, bánh cuốn, ... sau đó chúng ta sẽ khoanh vùng và giải quyết từng tên một cho nó hoành tráng. :)>-

Hum chủ chương của anh là thế này hả?Tạm thời em mới bit mỗi món phở cuốn đắt mà ăn mãi k no.Có thêm vài món nữa như phở trộn nhg món này vừa ăn đã no :-$ anh Hưng đừng bit là tốt nhất, Thêm 1 món nữa nem chua chẳng hạn nói chung em bit nhiều chỗ fet ăn uong no nê chúng ta có thể đi hát Karaoke :D để ôn lại văn hóa Tiếng Việt......Tạm thời thế đã anh Hưng nhé 0:)

:)) Anh Hưng ạ , ngại quá cơ :p Thôi anh đã có nhời thế thì em cũng thương anh :D Hôm đấy em hứa sẽ ngồi im tụng bài kinh số 29 , khâu mồm lại , không ăn cái gì hết . ANh cứ tin ở em ;) ( sau đó em chỉ gọi khoảng 90 suất mang về thôi :p )

ĐÚng rồi , đường đường là Admin đạo mạo uy nghi HAO thì Daewoo rẻ tiền quá , xứng sao được , thường quá đấy anh Béo ạ :p

MÀ thế naỳ, bà con ai có hộ hàng thân thích cháu chắt dây mơ rễ má hàng xóm láng giềng bạn cấp 1 cấp 2 cấp 3 cần ký gửi .....vv.vv..... thì đăng ký số lượng đê . Để em phụ trách làm cái list :D

Ủng hộ Karaoke 2 chân 2 tay yoyokido :D:D:D

A HB : Anh HIếu có bài " I think best when im bathing "huh ? Poor the pool :D

Mùng 1-1 được đấy nhỉ ;)

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
Minh Hieu Dam đã viết:
Thế anh Hưng định tổ chức ở đâu j, Daewoo, Horizon hay bobochacha hả anh :)) :)). À quên cái celebration này có thể gọi là " ANH HƯNG ĐOÀN TỤ VỚI GIA ĐÌNH" cả nhà nhẩy :)):)):))

Đứa nào chỉ điểm lung tung đấy 8-} Muốn để anh phá sản hả, láo quá. [-( Có đi xa tổ quốc b-) các em mới hiểu được thức ăn VN tuy giản dị mà tuyệt vời biết nhường nào. Đợt đập phá này, để đề cao tinh thần dân tộc, anh đề nghị các đồng chí lập danh sách các mục tiêu: phở, bún, miến, bánh cuốn, ... sau đó chúng ta sẽ khoanh vùng và giải quyết từng tên một cho nó hoành tráng. :)>-
Lên Deawoo làm phát buffet đi. Em bảo đảm đủ các món anh thèm bấy lâu nay. Thực ra thì hơi thường,nhưng chúng ta phải biết thương anh. Sau anh còn phải dắt đi Karaoke rồi đi ... nhiều quá mãi không hết ;;)
Mọi người nhé,đã được ăn rồi không nên trêu anh Hưng nữa,anh ấy lại ngượng :eek: bắt bọn mình ăn thêm thì chết :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:

Chít Chít, thế này thì không được rồi, thế bà con định đi ăn ở đâu... chỗ nào mà bớt thường thường ý. Anh Hưng ơi em bảo, cắt một tí finaid của anh ở COlgate mang về là đủ anh ạ :)) :)) :)) :D

hehe thế mọi người xem hôm nào đi được? 1/1 à? ko biết có đi được ko vì hôm đấy bạn em đi, ko biết nó có bắt đi tiễn ko :-? Hehe, mà nhắc đến đàn đúm thì cái topic này xôm tụ nhỉ :))

À quên mất, chúc ngày mai anh Mạnh thi tốt :D (ko phải em câu bài đâu đấy nhé hehe :D)

MÀ thế naỳ, bà con ai có hộ hàng thân thích cháu chắt dây mơ rễ má hàng xóm láng giềng bạn cấp 1 cấp 2 cấp 3 cần ký gửi .....vv.vv..... thì đăng ký số lượng đê . Để em phụ trách làm cái list
Phương ui, cho tớ đăng kí tầm 20 chỗ nhá. Mới chỉ có thế thui, nếu có cần thêm ai nữa thì sẽ báo lại sau :)) :))
Btw, Anh Mạnh thi tốt nhá. Good luck :)>-

Oái cảm ơn mọi ng wan tâm :D ua anh cũng mong là thi tốt nhg bi h vẫn chưa học j tạm thời dg xem đá bóng hehe Tỉ số bi h là 2-1(Việt Nam dg chơi chiến thuật mới.............................Khổ nhục kế)

đồng chí Phương cho tớ đăng ký n suất:D 1 nhỏ hơn n nhỏ hơn dương vô cùng;;):D

Mỗi lần anh Hưng về là cả nhà như mở hội í nhỉ:D anh Hưng hẳn phải vô cùng cảm động trước tấm lòng ưu ái của các anh chị em trong này;;);;) vì thế, anh Hưng chắc sẽ không ngần ngại gì mà đáp ứng nhu cầu ( về cái dạ dày:D) của các anh chị em;;) tình cảm mới quý chứ ăn uống là chuyện nhỏ với anh Hưng anh Hưng nhỉ;;)

Mọi người đàn đúm gì vui thế cơ chứ! Này tớ cũng đăng phát ký nhẩy!:D Ăn uống cho nó linh đình! Ko thuộc quân năm nay thì cũng sang năm:D

Vào topic "Đọc SAT" mà toàn ăn với uống thể này hả trời. :))
Thảo nào mà tận 30 mấy trang. Tâm hồn ăn uống nó mới bay bổng thế chứ. Đọc SAT thì lấy sách ra đọc là hết rồi. :D
Bác Hưng quả này đúng là phải mang 1 năm scholarship về khao các em ý.
Về vấn đề ăn uống thì lên Nikko làm một quả buffet gì đấy là ổn rồi. Seafood kiểu VN. :beerchug: Mình ko duoc ăn thì gợi ý cho các em ở nhà có thêm lựa chọn nhỉ. heheeheh

Anh Hưng ơi cái thằng ở trên là thằng chỉ điểm quán anh đấy anh ạ :p :))
(Vinh ơi cho tớ xin lỗi :D :D :D :p)
Nhưng dù sao ý kiến của bạn VInh cũng rất có giá trị..... cho dạ dày của chúng ta..vì thế xin các anh em cho một tràng vỗ tay nào =D> =D> =D>

Anh thấy các đồng chí bàn bạc hăng quá, tự nhiên đâm ra lạnh gáy. :| Ban đầu có em Hà Phương là đã đủ sạt nghiệp rồi, bỗng nhiên một loạt cao thủ Zzang Trần, Nguyệt Minh, ... xuất hiện. :eek: Đúng là không có cái dại nào như cái dại này. :-s

Ban đầu có em Hà Phương là đã đủ sạt nghiệp rồi,
chẹp chẹp , anh Hưng nói em thế huh ? Thế ban đầu em bảo anh là sao anh dại dột thế anh có nghe em không ? hehe , cái miệng làm tội cái purse :p

Đã thế, hôm nay , 11-12 -04 , em xin mạn phép thay mặt cho cả hội , phát động phong trào vô sản hóa ( tức trấn lột sạch tài sản ) anh Hưng :D Trước hết em xin có vài tổng kết cụ thể :

Lực lượng "quân mình " quả là là vô tiền khoáng hậu ( lượng & chất đều hùng mạnh :mrgreen: )

- Em + (list ký gửi em sẽ mail cho anh Hưng , kẻo up lên server HAO chịu không nổi :mrgreen: )
- Bác Hiếu béo + 5 đồng bọn => 7 ( riêng bác Hiếu em tính = 2 người bt )
- Đồng chí Lan : 20 + 1 khổ chủ => 21 cả thảy
-Tuấn Đức , Nguyệt Minh ,Vũ ,bác Mạnh , em Nam Anh ( những đồng chí chưa tìm lại được đủ số lượng bạn mẫu giáo cấp 1 cấp 2 hàng xóm láng giềng thất lạc rơi vãi cố gắng lên ) => 5
- Đồng chí Zz : 1<n< dương vô cùng

===> Zz giỏi toán ghê cơ , n của bác nghiệm trúng phóc :D

TÌnh hình "quân địch ":

- số lượng : 1
- tinh thần chiến đấu : sợ hãi , run rẩy , hối hận , ăn năn , cắn đứt lương tâm , hoảng loạn :mrgreen:

yoyo

ANH HƯNG , NGÀY VỀ ;)

:D Anh thấy không ? Bọn em mong anh lắm đấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Chit sao em Phương tính bác Hiếu có hai xuất thôi à ít thế, phải 4 xuất ít ra chứ :)) :)) :)) :)).
Chít anh Hưng... đúng là cái dại nào ko bằng cái dại nào, em nhớ lần trước chỉ có đi photo sách mà tiền ăn đã quá cả tiền photo chính xác ăn từ 9h sáng đến 6h tối :)) :)) :))

:)) Dế hiểu thôi! Đó là bởi vì "có thực mới vự đc đạo"
Thi thố bây giờ gay cấn lắm. phải ăn nhiều thì mới có sức chiến đấu! Bà ngoại em dạy thế!:-B
Chít anh Hưng... đúng là cái dại nào ko bằng cái dại nào, em nhớ lần trước chỉ có đi photo sách mà tiền ăn đã quá cả tiền photo chính xác ăn từ 9h sáng đến 6h tối

----> Anh ý đâu có dại, đc đi ăn cùng mình là cả một vinh dự đấy! Mấy ai đc khao bọn ăn mày đâu!!!:D

Back
Bên trên