Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Mất điểm rồi :(

:eek: CB sucks?? Sao lại mất , mấy đứa thi cùng Đức biết điểm hết rồi mà ? Trời ah sao CB làm ăn chả ra cái hệ thống cống rãnh gì thế ?? Poor you :( Wish the score will come within the next few days :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Chả biết :( Hôm nay sẽ mua thẻ gọi cho CB xem ra sao X( X( X( X(

Đức ah ,mua thẻ gì , thẻ điện thoại QT ah , đưa số của CB với cả SBD để tớ gọi hộ cho ( tớ gọi QT miễn phí được muh ^_^ )

Chỉnh sửa lần cuối:

UH nhung em oi neu hoi diem thi phai co ca Credit card nua em ah..... :D :D

Nó lại thấy điểm rồi anh ơi!:D(đề nghị gõ có dấu nhá!)
@Phương: nếu nó có cần gọi thì ấy cũng không gọi đc đâu. Bọn nó bắt chính chủ gọi sang cơ :|

Quên mất!:D Chúc ai ngày mai thi thì tốt nhá! Và không bị chậm điểm hay mất điểm gì hết cả.
Bà con thi xong còn cho em mượn sách chứ!:D

Ờ mai ai thi xong rồi hẹn nhau ở đâu đi ăn nhậu cái nhá.... sắp xong cái đống của nợ này rồi...chán wa :(( :((

Ua mai đi thi rùi ăn nhậu nhé.Anh k đi thi nhg cho anh đi ăn nhậu với :D ,có j Đức vơi Hiếu gọi anh nhé :D
A Manh912734245
Hiếu 9167542/8217783

Chúc mọi ng thi tốt nhé

:D thi xong rồi :D Kiểu này 2 cái math phải 800 mới được :D :D :D Nâng đỡ phần writing lên :D

Uh mọi người ơi, đi chơi bời gì đeeeeeee!!!! Thoát được cái nợ mặc dù lo kinh khủng, hic thi xong chả thấy lo, bây giờ mới thấy huhu

hehe chả biết cái tờ giấy của SAT nó làm sao ý mà lần nào cũng nhầm dòng, hôm nay nhầm tiếp vài cài, nhưng lần này cảnh giác :D phát hiện ra được, ôi 13 ngày nữa mới có điểm, mai mình lên IIE cậy cửa ra để check lại bài :D

Cho anh đi với Minh ơi mấy giờ thế :D :D :D :D

ăn nhậu cái gì thế:eek: gì chứ phần ăn nhậu là không thiếu mặt mình được [-x:>

hôm nay Minh thi tốt ko mày:D

Lâu lắm mới lên đây. Gặp ngay lúc mọi người chuẩn bị bù khú. Chúc mừng những ai đạt điểm mong muốn... :D Đi nhớ gọi em đấy.
p.s.:còn phải xử lão Hiếu vụ Smith...grừ...

Ơ? Em Nam ANh apply Smith rồi bị anh Hiếu tranh mất hay sao mà có vẻ thù hằn thế nhỉ?:-O Thôi, không vào Smith thì sang tạm Wellesley mà học (viết đúng không nhỉ:-?)

Vũ ơi thế năm sau em nộp trường nào chắc Seven sisters nhẩy... :)) :)) nhưng nhơ chừ wellesley ra để em Nam ANh còn nộp nhá.... anh em cùng nhà ko nên đánh nhau :)) :)) :))

^_^ nhậu nhẹt gì đấy ?? QUên em là không được đâu nhá :p( mặc dù mình chả có lý do j để nhậu , mặt dày thật :p ) MInh ơi thi thế nào ? Tốt không ? Đức nữa , 800 chứ ?:p Tớ thì năm sau mới nhậu cho mình được ^_^
Em Nam ANh thù dai thế :p Anh Hiếu anh ý đã bảo là anh ý thiếu thốn tình cảm mà ^_^ Em chấp những anh trai thiếu thốn tình cảm làm giè :p Không thương anh ý thì thôi :p Anh ý nói thế thôi chứ chị biết là anh ý cũng tẩm ngầm tầm ngấm gui package to bự đến Seven Sisters đấy :p Bao nhiêu tâm huyết của ảnh mà em nỡ nói thế huh ? Chị trừ điểm em vì tội đụng chạm vào nỗi đau khổ của anh Hiếu :p

^_^ nhậu nhẹt gì đấy ?? QUên em là không được đâu nhá :p( mặc dù mình chả có lý do j để nhậu , mặt dày thật :p ) MInh ơi thi thế nào ? Tốt không ? Đức nữa , 800 chứ ?:p Tớ thì năm sau mới nhậu cho mình được ^_^
Em Nam ANh thù dai thế :p Anh Hiếu anh ý đã bảo là anh ý thiếu thốn tình cảm mà ^_^ Em chấp những anh trai thiếu thốn tình cảm làm giè :p Không thương anh ý thì thôi :p Anh ý nói thế thôi chứ chị biết là anh ý cũng tẩm ngầm tầm ngấm gui package to bự đến Seven Sisters đấy :p Có les gold là anh ý được admitted là cái chắc :p Bao nhiêu tâm huyết của ảnh mà em nỡ nói thế huh ? Chị trừ điểm em vì tội đụng chạm vào nỗi đau khổ của anh Hiếu :p

Back
Bên trên