Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Cái ma trận mà em Hạnh học hồi cấp 1 thì ko phải ma trận :)) :)) lol cái đấy là mấy cái bài toán số mẹo thôi. Còn ma trận trong MAth IIC là cái khác :)) :))

Mọi người chúc mừng Lan cái nào

CONGRATS CONGRATS CONGRATS :x

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Thấy chưa nhờ anh Hiếu mát tay xem điểm mà em Lan được những 1500 :(( :(( :((...Đứt hết cả bà con... em ơi nộp tránh trường anh ra nhá :(( :((

Anh xem điểm hộ thằng Đức được không? Chả biết bây giờ thằng bé đã xem được điểm chưa... :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đức vẫn chưa xem được điểm àh :(
mà anh HIếu ơi, test trong cái bulletin có vẻ dễ hơn đề đúng không ah ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh thấy thế ko biết bà con thấy thế nào Phương ạ
Sao Đức vẫn chưa xem được điểm nhẩy...chắc CB lại lên cơn

chẹp chẹp... lạc hậu quá

chẹp , bực như con mực :p cả nhà mình phải "quây" bà Lan chứ nhỉ :p
HỎi nhỏ chút cả làng có ai thi tháng 3 hoặc tháng 4 cùng tớ không ? HÌnh như có Vũ đúng không ?

Em Lan Khao đê + hậu tạ anh Hiếu :D :D

Hình như ở trong Math IIC làm gì có matrix phải không mọi người?, tớ vừa thi xong mà...

Hi hi, cám ơn mọi người nhiều lắm :x
Btw, chúc anh Hiếu, Nguyệt Minh tháng 12 này thi tốt nhé! :)

Nguyệt Minh với a HIếu thi tốt nhé :X Còn bà Lan cứ chờ đấy :p TÔi sẽ trấn lột sách của bà :p

uh , làm gì có matrix đâu nhỉ ? Matrix chỉ có mấy bạn đi Sing là phải học thôi :p Mà CB nói là SAT 05 còn có cả "New content from third-year college preparatory math " là cái gì thế nhỉ ? Tớ tưởng chỉ bỏ analogy , quantitative ,thêm essay với cả Shorter reading passages thôi chứ ? Bây giờ mọc đâu ra cái math mới ah ?
Mà sat mới tổng score sẽ là 2400 , 800 cho mỗi phần writing , math với critical reading :(

Chỉnh sửa lần cuối:

mà a Hiếu ơi a xem hộ em :( sao new SAT 12th March 2005 lại not offered cho intl mà chỉ cho US thôi àh? Đã tăng fee lên 41$ rồi lại còn :( chẳng lẽ mình cũng thi tháng 1 với VŨ nhỉ ? THế ZZ bao giờ thi ?

MÀ a Hiếu có acc của CB không ah em mượn em load mấy cái new sat samples về :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Đúng rồi nó không cho intel thi tháng 3 đâu em ạ, mình register 9th Mar cho SAT 7th May 2005. Anh thấy chỗ bà Trang co quyển SAT new 2005, em ra ma mua làm thử.
Gud luck

Math IIC thì có matrix là đúng rồi, cả complex number nữa... nhưng nói chung cái này cũng dễ ý mà. Dun worry

Có bài có, có bài không, nhưng có học vẫn tốt hơn, right? Kiến thức phần Misc rộng thế mà anh bảo dễ à? >_<

Zz thì chắc phải còn lâu mới thi SAT:D đã học cái gì đâu mà :( 8-}

To CHi Mai: căn bản anh học cái này qua qua ngày trước rồi nên thấy dễ thôi, nhưng nhiều khi làm vẫn sai. Thêm nữa, thấy dân tình bảo thì MAth IIC nhiều chỉ có 1 hoặc 2 câu Misc thôi mà

Ai có mấy quyển SAT II Writing, SAT II Math IIC với cả 10 Real SAT IIs cho tớ mượn photo được không? :x

Back
Bên trên