Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

:( Đức ơi tớ xin lỗi chúc mấy lần toàn ngã oành oạch , xấu hổ quá :( Lần này chúc đúng : CHÚC THỨ 7 THI TỐT THẬT TỐT :p
hy vọng là lần này không trồng trọt :p

:(( CB làm ăn vớ vỉn quá :(( Thứ 6 tuần sau mới có X(

Cảm ơn cả nhà nhé :x

hic đúng là lại điên rồi :( Thế cũng tốt đúng ko? Hì anh Hiếu sao hôm qua ko trả lời em ở YM? Anh bao nhiêu điểm TOEFL? 6?? Còn Minh với anh Mạnh chưa biết điểm :( Hic run quá!

hè xem được điểm rồi :) Toán còn cao hơn mình mong đợi :)) cứ tưởng 500, nhưng dù sao thì cũng thi lại tháng 12, cóc lo :((

Hơ hơ.... mai ai đi tự tử ko Math IC của anh được có 780 :(( còn Chem tệ hơn 760 :-O :(( Writing thì thôi đăng ký lại rồi điểm thấp lém :((

Híc, mọi người ơi, sao mình không xem nổi điểm SAT thế này??? :((
Hình như chỉ register online mới xem được điểm online, xúi quá!!!

Đâu anh register bằng paper đây này, em đã lập account ở trong Cb chưa. Nhưng phải đến 26/11 nó mới hoạt động cho xem lại điểm. Bây giờ tất cả mọi người đều ko xem được.

26/11, theo Collegeboard thì "a next batch of scores will arrive". Còn giờ thì đã có điểm đợt đầu rồi.

Tại sao lại có sự phân biệt đối xử như thế nhỉ?

Nhầm nhọt sang trồng trọt

Chỉnh sửa lần cuối:

Ba con a ! SAT sap doi cach thi roi. Diem toi da la 2400. Co ai co chien luoc gi hay sap di thi cach moi kg?

MATH IC 780 tức là sai 2 câu :( Hix, cái đấy mất điểm nhanh như gió....Math IIC dễ hơn nhiều :))

Writing....oh writing.....:((

Ai bảo sai 2 câu thì Math IC của em chỉ còn 750 thôi còn sai 1 câu thì mơi là 780... cái score của tháng 10, 11 là thế anh mới nhận đươc result slip mà. Oạch thế mới sợ

:eek: Cái gì cơ :eek: 1 câu mà đã 780 huh :-B Sao tởm thế :-B Đến trong Real SAT II sai 2 câu vẫn 780, cùng lắm thì 770

Ai mùng 6/12 thi xong cho iem mượn sách toán nhá! IIC ấy!:D

Nhân thể chúc ai thi thì tốt luôn...

Có ai hiểu matrix là gì ko :((

I asked the same question the nite b4 I took Math IIC last year and my math teacher said: "It is not worth doing, just skip the problem" , oh well :D

matrix là ma trận
hình như hồi cấp 1 ở Vn có dạy thì phải

Back
Bên trên