Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Xao bạn Phương nại xai trính tả thảm hại thế cia ?? :-?

tiớ nà tiớ cẻm ơn bẹn Đứt liều nắm nắm , tiớ nià tiớ xé zút kin niệm

huhuhu Đứt ơi Minh ơi a HB ơi a Mạnh ơi Phương vưà bị ngã câù thang :(( May mà không gaỹ chân :(( NHưng mà từ hôm nay ngaỳ naò tớ cũng sẽ bị đè ra tiêm một caí gì đó rất khủng khiếp ( Tiêm vaò chỗ trên mắt cá chân , đau lắm ) Lúc tớ ngã mẹ tớ trên tầng 2 còn tưởng là quả mít chín rụng đánh bốp , còn tớ thì cảm thấy như chân mình là caí quâỷ giòn bị bẻ caí rắc :(( Bò lê bò lết maĩ mơí ra được maý tính :(( TUần sau cả trường cắm traị ăn chơi nhaỷ muá mà mình phaỉ bò lê bò lết quanh nhà thế naỳ à :(( :(( :((

Oạch sao em Phương 'lày' ngã nhiều thế, khổ thân quá :(( :(( mà em ngã mà như mít rụng á, anh tưởng phải như quạt trần rơi chứ :D.... thôi cố lên em gái, chắc tại nói ngọng wa nên mới ngã... Đức cẩn thận nhá, ko cũng ngã đấy :D

Oái, sao Phương khổ thân thế :( Có làm sao ko ?? Ý tớ là đau lắm uh?? Hix, tớ không sợ tiêm nhưng rất ghét tiêm :-s Khổ thân "quả mít"

sao khổ thân Phương thế, ngã mấy lần rùi :( mà tớ cũng đang mong bị ngã 1 cái (nhưng nhẹ nhẹ thui ;;) ) để có cớ ở nhà :D

hihi, thanks Đức với cả MInh

còn anh HB nhá ( đã thế từ nay em sẽ gọi anh thế này )

thẻo lào mà anh xuốt ngày để xtatux nà " zoaiting xux " , đã lói ngọng tùm num tà na nên nại coàn không bao giờ trấm phẩy :D

mà a HB mà ngã thì chắc phải có vụ BIG BANG nữa , bà con nhẩy :p Núc đấy bà con chả phải SAt sủng làm gì cho nó mệt người :p CẢ thế giới sẽ đổ xô đến VN ý chứ :p

Oai có MIT rụng ở đâu đấy,nhớ đê phần cho anh với

To :HP chắc em Phuơng dg chạy đi tìm xem mít ở đâu rụng nên làm rụng luôn quả nữa (Lần sau đi dứng cẩn thận nghe em)

Hớ hớ... thế thì mai anh ngã Phương 'quạt trần" nhá :D :D :D

anh nói cái quái gì đấy , đã bảo là anh phải chấm phẩy , không nói ngọng , không sai lỗi chính tả , không sai lỗi đánh vần cơ mà :((
mà hình như em đang làm lạc chủ đề , thôi từ nay bài post của ai cũng cho một từ SAT vào cho nó không lạc đề nhá :p
hôm nay chán thật , rất chi là SAT :p

Uhm đúng, rất "SAT" <--- năm nay hs tiên tiến rồi :-?

Đức ơi làm sao mà học sinh tiên tiến thế ? Không đến mức đấy chứ ? Tớ biết ấy mà , suốt ngày kêu xong điểm lại chót vót . hừ , SAT thật !

phát hiện vĩ đại cực kỳ SAT của thế kỷ : bạn Lê Phan ,người lập ra topic hot nhất trong box Eng mà chúng ta ăn nhờ ở đậu bấy lâu nay , người giúp tớ biết thêm bao nhiêu là bạn mới ( hihi ) chỉ post đúng một bài :p sau đó là rửa tay gác kiếm mai danh ẩn tích lun . Thật là SAT :p

OẠch sao hôm nay mấy đứa SAT thế :p :D. Mà Phương ơi tiêng việt của anh SAT lắm nên không biết viết thế nào cho đúng chính tả :D đên là SAT. Oạch điên wa. Cài topic này phải đổi thành buôn SAT :)) :)) :))

Khổ thân Phương quá có sao không ấy:-B Lần sau nhớ cẩn thận nhé ai lại 18 tuổi đầu rồi đi đứng suốt ngày ngã thế bao giờ:p:):x

Ui trùi ui, mọi người viết gì mà SAT thế, đọc chẳng hỉu gì cả.
Phương ui, khổ thế, ngã có đau không? Thế phải nghỉ học ở nhà tĩnh dưỡng à?

phát hiện vĩ đại cực kỳ SAT của thế kỷ : bạn Lê Phan ,người lập ra topic hot nhất trong box Eng mà chúng ta ăn nhờ ở đậu bấy lâu nay , người giúp tớ biết thêm bao nhiêu là bạn mới ( hihi ) chỉ post đúng một bài sau đó là rửa tay gác kiếm mai danh ẩn tích lun . Thật là SAT

Công nhận anh hùng núp này SAT thật 8-}

hì hì , tớ mà là thằng nước ngoài nào không bít tiếng VIệt thì chắc là vào topic này sẽ choáng lắm đấy nhỉ :)) "trời ơi sao bọn này trâu thế , ở đây cũng SAT , ở kia cũng SAT , chỗ naò cũng SAT , sợ quá sợ quá :((" hehe .

thía bà con khi nào thì biết điểm SAT ? Rất chi là SAT nhớ, lúc nào cũng kêu toán loạn tóe loe lên xong rồi điểm thì lại SAT phát hãi lên được :p

hehe mọi người có biết bạn tớ chơi với một hội sau khi thi SAT đứa nào cũng đeo ở cổ một cái vòng ghi chữ " I love SAT " 8-} có lẽ mọi người ở đây cũng nên làm một cái, nhờ:))

Thôi để không bị bảo là ăn cắp bản quyền, mình chơi hẳn I hate SAT mà không phải đeo mỗi cổ, đeo ở tất cả các chỗ nào có thể đeo được :D :D

Back
Bên trên